Mama alifungwa kwa kumpiga Binti yake Mtoto wa IVF hadi Kifo

Mama Shalina Padmanabha ametiwa jela kwa mauaji ya kinyama na ukatili wa watoto baada ya kupatikana na hatia ya kumpiga mtoto wake wa kike Shagun hadi kufa.

Mama afungwa kwa kumpiga binti yake wa IVF hadi kifo f

"Ulikuwa ukifanya vitendo vya shambulio dhidi ya mtoto huyu"

Mama, Shalina Padmanabha, mwenye umri wa miaka 33, kutoka Hill Hill Hill, huko Essex, amefungwa jela kwa miaka sita kwa kumpiga binti yake mchanga, Shagun, kifo baada ya kupitia IVF kwa miaka akijaribu kumpata.

Padmanabha, ambaye ni mzaliwa wa India, alivumilia Shagun kwa dhuluma mbaya kwa miezi mitatu. Hii ilikuwa baada ya kuwekwa hospitalini kama mtoto aliyezaliwa mapema na maswala ya kiafya kwa miezi yake minne na nusu ya kwanza ya maisha.

Mtoto Shagun alikuwa na majeraha mabaya kichwani. Hizi zilitokana na kichwa cha mtoto kusukwa au kugongwa dhidi ya uso mgumu na mama yake.

Karibu saa 3.00 asubuhi mnamo Agosti 15, 2017, baada ya kupatikana bila kujibu, Shagun alipelekwa Hospitali ya Whipps Cross huko Leytonstone, London Mashariki kwa dharura na huduma ya ambulensi.

Walakini, kwa kusikitisha, Shagun alikufa muda mfupi baadaye kutoka kwa majeraha hayo licha ya juhudi za timu ya matibabu iliyojaribu kumwokoa.

Baadaye, uchunguzi wa baada ya kifo ulifanywa juu ya mtoto na ilifunua kuwa Shagun alikuwa amepata shida ya kuvunjika kwa fuvu, majeraha ya mguu na mbavu zilizopasuka. Kwa kuongezea, alikuwa amevumilia kutokwa damu kwenye ubongo kutokana na majeraha.

Baadhi ya majeraha hayo yalikuwa majeraha ya zamani ya uponyaji wa fuvu nyuma kama miezi mitatu wakati mengine yalikuwa mapya yakionyesha unyanyasaji umefanyika kwa karibu nusu ya maisha yake.

Ripoti ya ugonjwa ilimaliza kuwa Shagun wa miezi saba alikuwa amekufa kwa sababu ya jeraha kali la kichwa.

Kwa tuhuma za mauaji, polisi walimkamata Padmanabha na mtu wa miaka 39. Baadaye aliachiliwa bila malipo.

Wakati wa jaribio la wiki tatu, katika Mahakama ya Taji ya Inner London, akaunti zilipewa jinsi Padmanabha na mumewe walikuwa wakijaribu kupata mimba kwa miaka kabla ya binti yao kuzaliwa mnamo Februari 2016 kupitia matibabu ya IVF.

Walakini, ushahidi wa unyanyasaji wa mwili uliofuata dhidi ya binti yake mchanga ulikuwa wa kulazimisha.

Kiongozi wa mashtaka, Tracey Ayling, QC, alisema kuwa uchunguzi "ulifunua kwamba alikufa kutokana na majeraha mabaya kichwani mwake."

Kuongeza: "Ni kesi ya Taji kwamba mshtakiwa, mama yake, alijeruhi wale."

Padmanabha aliyesomea Chuo Kikuu alisisitiza kwamba hakuwa na hatia wakati wa kesi hiyo na alikataa shtaka la mauaji.

Mama huyo alidai kuwa majeraha ya Shagun yalitokana na 'kutikisa' kwake kwenye kikapu chake cha moses, sakafuni na kwenye swing ya mtoto. Kuongeza kuwa maswala ya msingi ya matibabu ya binti yake na harakati hizi zilichangia kifo chake.

Walakini, jaji Bi Jaji McGowan hakukubali madai ya Padmanabha na alipatikana na hatia ya mauaji na ukatili dhidi ya mtu aliye chini ya miaka 16 lakini akaondolewa mauaji huko Old Bailey.

Kulingana na Sun, jaji alisema:

"Kwa uzoefu wangu, ulikuwa na huduma isiyo na kifani na uingiliaji.

“Ninakubali kabisa kwamba umeumizwa na kufiwa na mtoto wako.

"Ulikuwa ukifanya vitendo vya shambulio dhidi ya mtoto huyu - au ulijua, bila shaka, karibu mara tu baada ya tukio kutokea kwamba umefanya jambo ambalo hupaswi kufanya.

"Ni makosa kabisa kusema unaonyesha kujuta na hata sasa haukubali uwajibikaji."

Baada ya hukumu hiyo, Mkaguzi Mkuu wa Upelelezi Natalia Ross alisema:

"Shalini Padmanabha alimshambulia binti yake mara kwa mara kwa muda wa wiki kadhaa.

"Alipaswa kumlinda Shagun lakini, badala yake, alikuwa mtu ambaye alisababisha kifo chake na hii ni jambo ambalo atalazimika kuishi nalo kwa maisha yake yote.

"Hii imekuwa kesi ngumu sana kuchunguza kwa maafisa waliohusika, ambao wengi wao ni wazazi wenyewe, na ninataka kusifu weledi wao na kujitolea kwao katika kutafuta haki."



Nazhat ni mwanamke kabambe wa 'Desi' anayevutiwa na habari na mtindo wa maisha. Kama mwandishi aliye na ustadi wa uandishi wa habari, anaamini kabisa kaulimbiu "uwekezaji katika maarifa hulipa masilahi bora," na Benjamin Franklin.

Picha kwa hisani ya Central News





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Utumiaji ni mzuri au mbaya kwa Uingereza?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...