Mwalimu wa Msikiti afungiwa Watoto Wanyanyasaji wa Kijinsia

Mwanamume kutoka Oldham amepokea adhabu ya kifungo gerezani kwa kuwanyanyasa watoto kingono wakati alikuwa mwalimu katika msikiti.

Mwalimu wa Msikiti afungwa Jela kwa Watoto Wanyanyasaji wa Kijinsia f

"mshtakiwa wa kiumbe mnyonge yeye ni."

Hafiz Fazal, mwenye umri wa miaka 66, wa Oldham, amefungwa jela kwa miaka 23 baada ya kuwanyanyasa kingono watoto watatu wakati alikuwa mwalimu katika msikiti.

Aliendelea kushtakiwa kwa mashtaka 17 ya unyanyasaji kutoka miaka ya 1990 wakati alikuwa msikiti mwalimu.

Fazal alipatikana na hatia ya makosa 14 kati ya hayo.

Alihukumiwa kwa makosa sita ya shambulio la aibu dhidi ya la kwanza, mashtaka saba ya ubakaji dhidi ya la pili na moja ya shambulio lisilofaa dhidi ya la tatu.

Fazal alipatikana bila hatia ya mashtaka matatu ya ubakaji dhidi ya mwathiriwa wa pili, ambayo yote yalidai kwamba alifanya kitendo hicho kwa chini ya mara 10 kati ya vipindi anuwai.

Ilifunuliwa kwamba kampeni ya Fazal ya unyanyasaji dhidi ya wahasiriwa wawili wa kwanza ilikuwa wakati walikuwa na umri wa miaka saba.

Katika Korti ya Taji ya Mtaa wa Minshull, mwendesha mashtaka Christopher Tehrani QC alisoma taarifa kutoka kwa wahasiriwa hao watatu.

Mhasiriwa wa kwanza alisema:

"Usawa wangu uliibiwa kutoka kwangu na uhuru wa utoto bila wasiwasi."

Mhasiriwa aliendelea kusema kwamba alikuwa amelazwa hospitalini na Covid-19 na wakati aliogopa atakufa alisema:

“Niligundua majuto yangu maishani. Mmoja wa watu wa kibinafsi alikuwa akiamini nimekufa na sikuwa na siku yangu kortini na sikufichua mshtakiwa kwa kiumbe mnyonge yeye. ”

Mhasiriwa amejitahidi kuunda uhusiano, alipata PTSD na alikuwa amejaribu kuchukua maisha yake mwenyewe mara mbili.

Mhasiriwa wa pili alisema: “Nilipewa kifungo cha maisha cha maumivu na uchungu.

"Yeye ni mtu wa kuchukiza kabisa ambaye ameharibu maisha yangu, ni hatari kwa jamii."

Nick Flanagan, akitetea, alisema Fazal alikuwa na afya mbaya na alikuwa na uwezekano wa kufa wakati anatumikia kifungo chake.

Alisema: "Hakuna ushahidi au hata maoni kwamba kumekuwa na kosa lingine la aina hii tangu Agosti ya 1996."

Jaji Mark Ford QC alisema: “Ujasiri wa walalamikaji hao watatu katika kuzungumza na polisi na kutoa ushahidi mbele ya korti unapaswa kupongezwa.

"Si rahisi kufichua kumbukumbu za aina hii."

Alisema kuwa Fazal hakuonyesha kujuta kwa kuwa alikuwa amekataa hatia.

Fazal alifungwa kwa miaka 23. Aliwekwa pia kwenye sajili ya wahalifu wa ngono kwa maisha na marufuku kufanya kazi na watoto.

Jaji Ford ameongeza: "Nimezingatia kadiri ninavyoweza umri wako na afya mbaya, lakini siwezi kupuuza uzito wa kosa lako, kuendelea kwa unyanyasaji au athari mbaya ya mwenendo wako dhidi ya waathiriwa wako."

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."