Mohammed Ashiq ashinda MasterChef India 8

Mohammed Ashiq mwenye umri wa miaka 8 aliibuka mshindi wa MasterChef India XNUMX, akitwaa kombe hilo lililotamaniwa.

Mohammed Ashiq ashinda MasterChef India 8 f

"Ana mioyo yetu na kombe la MasterChef India."

Mohammed Ashiq alitajwa kuwa mshindi wa MasterChef India 8.

Mchezaji huyo mwenye umri wa miaka 24 kutoka Mangalore alitwaa kombe hilo mbele ya Nambie Jessica Marak na Rukhsaar Sayeed.

Jaji Ranveer Brar alimpongeza mshindi na kuandika kwenye Instagram:

"Kutoka mwanzo wa kutia moyo hadi safari yenye changamoto, hukuacha kuthubutu zaidi.

"Hongera kwa kuwa MasterChef Mohammed Ashiq."

Jaji mwingine, Pooja Dhingra aliandika:

"Baada ya wiki 6 ndefu, changamoto nyingi, hatimaye tuna yetu MasterChef kwa msimu huu wa leo. Hongera Mwalimu Chef Mohammed Ashiq.”

Vikas Khanna alisema: “Na MSHINDI ni Mohammed Ashiq.

“Baada ya kutochaguliwa katika msimu uliopita, alijitahidi zaidi, akaendelea kujifunza na kujiandaa kwa nafasi inayofuata. Kofia kwako.

"Ana mioyo yetu na kombe la MasterChef India. Barikiwa na endelea kung'aa."

Akizungumzia ushindi wake, Mohammed alisema:

"Ninashukuru sana kwa safari ya kimbunga ambayo nimekuwa nayo MasterChef India.

"Kutoka kukabiliana na kuondolewa hadi kushikilia kombe, kila wakati lilikuwa somo kubwa.

"Uzoefu huu umebadilisha kabisa maisha yangu, na kushinda taji hili tukufu kunahisi kuwa wa ajabu.

"Kurudi kwa dhamira kubwa baada ya kukosa msimu uliopita ilikuwa ngumu, lakini nilijitolea kabisa kwa ufundi wa upishi.

“Ushindi huu si wangu tu; ni kwa kila mwotaji ambaye anakaidi uwezekano wa kukimbiza matarajio yao."

"Nina deni kubwa la shukrani kwa majaji - Chef Vikas, Ranveer na Pooja, washiriki wenzangu, watazamaji, na wapishi wote mashuhuri ambao walinisukuma kufanya vizuri zaidi kila siku iliyokuwa ikipita jikoni.

"Nimekua kwa kiasi kikubwa na niliona mabadiliko ya ajabu katika ujuzi wangu wa upishi, shukrani kwa uzoefu wa ajabu wa kambi ya boot."

Mohammed Ashiq ashinda MasterChef India 8

Katika fainali, wapishi hao watatu walipewa jukumu la kuunda sahani yao sahihi kwa dakika 90.

Mohammed alipika sahani ya kaa, ambayo ilimwacha Vikas kihisia.

Ranveer alisifu sahani hiyo na kusema: "Watu huniita mashine ya kuokota makosa lakini katika sahani hii, siwezi kutaja kosa lolote, hii yote ilikuwa yako, uumbaji wako kabisa."

Mbali na kutwaa kombe hilo, Mohammed pia alijinyakulia Sh. Laki 25.

Muhammad alikuwa mshindani MasterChef India 7 lakini haikuweza kuingia katika nafasi 16 za mwisho.

Kabla ya kuonekana MasterChef India, Mohammed aliendesha duka lake la juisi, ambapo alionyesha ustadi wake wa ubunifu, akitayarisha mapishi ya kipekee ambayo yaliwafurahisha wateja.

Mohammed alijikuta katika raundi ya kwanza ya mchujo lakini aliweza kurejea na kushinda onyesho la upishi.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unaweza Kumsaidia Mhamiaji Haramu?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...