Mohammad Ahmed na Shamim Hilaly wanajadili Ndoa za Kisasa

Wakati wa mahojiano, Mohammad Ahmed na Shamim Hilaly walijadili ndoa za kisasa na kuzilinganisha na zile za zamani.

Mohammad Ahmed na Shamim Hilaly wanajadili Ndoa za Kisasa f

"Hawana muda na uvumilivu wa kukuza uaminifu"

Mohammad Ahmed na Shamim Hilaly walishiriki ufahamu wao juu ya tofauti kati ya ndoa za sasa na zile za zamani.

Mohammad alionyesha wasiwasi wake juu ya viwango vya juu vya talaka vilivyoenea katika ndoa za kisasa.

Alihusisha hali hii na ukosefu wa utayari kati ya wanandoa kuafikiana na kuelewana.

Kulingana na yeye, televisheni ya kisasa mara nyingi huonyesha talaka kama jambo dogo, na kusababisha hali yake ya kawaida katika jamii.

Hata hivyo, alisisitiza kwamba talaka si rahisi kama inavyoonyeshwa kwenye skrini na haionyeshi ukweli.

Mohammad alisema: “Nadhani maelewano na uvumilivu vimepotea sasa. Kwenye televisheni, wanaionyesha kana kwamba talaka si jambo kubwa.”

Kuongezeka kwa idadi ya talaka kati ya wanandoa wa showbiz kunaonyesha mwelekeo huu.

Aliendelea: "Hawana wakati na subira ya kukuza uaminifu na uhusiano na wenzi wao."

Shamim alisema: “Nadhani wanawake walikuwa wanajichanganya sana siku za nyuma na sasa wamebadilika huku wanaume karibu wakae sawa. Wanawake sasa wanajitegemea zaidi.

"Wanaume wana matarajio ya kawaida. Wanataka mke wao aonekane mzuri na kuwa mwema kwao lakini kamwe wasipinga mamlaka yao.”

Licha ya changamoto hizi, Mohammad na Shamim walikubali mabadiliko chanya katika mahusiano ya kisasa.

Waliangazia zoea la wachumba kutumia wakati pamoja na kujenga urafiki kabla ya ndoa.

Mwelekeo huu unakuza uelewano na utangamano kati ya washirika, na kuweka msingi thabiti wa uhusiano wao.

Mohammad alisema: “Watu wamepungua sana kupenda mali, hasa wanaume. Hawadai mahari kama walivyokuwa wakifanya.”

Zaidi ya hayo, waigizaji hao wakongwe waliona kuwa baadhi ya watu wanaweza kuamini kuwa hawahitaji mwenzi wa maisha, haswa wakiwa wachanga.

Hata hivyo, kadiri wanavyozeeka, vipaumbele hubadilika na hamu ya kuwa na mwenzi huongezeka zaidi.

Mohammad Ahmed na Shamim walishauri watu binafsi wazingatie manufaa ya muda mrefu ya kuwa na mwenzi wa maisha anayesaidia, hasa katika umri wa makamo.

Mashabiki wao walikubaliana na kauli zao.

Mtumiaji aliandika: "Ninapenda jinsi wanavyokubali kuwa nyakati zimebadilika sasa."

Mwingine aliongeza: "Inashangaza sana kuona waigizaji hawa wawili wa ajabu wakizungumza juu ya ufundi wao.

“Shamim Hilaly Bibi ni mrembo na mrembo sana. Na siku zote nimekuwa nikimpenda Ahmed Sir kwa uandishi wake.”

Mmoja alisema: “Wako sahihi. Kiwango cha talaka ni kikubwa kwa sababu wanawake wanajitegemea zaidi. Wanafahamu thamani yao na haki zao.”

Mohammad Ahmed na Shamim Hilaly wamepata heshima kwa akili zao na uchezaji wao bora zaidi ya miaka.

Katika maisha yao ya kibinafsi na ya kitaaluma, wamepata mafanikio na kutosheka.

video
cheza-mviringo-kujaza


Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ollie Robinson bado anaruhusiwa kucheza England?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...