Mwanamitindo Amna Babar afunguka kuhusu Kutengana na aliyekuwa Mume

Wakati wa kipindi cha Maswali na Majibu kwenye Instagram na mashabiki wake, Amna Babar alishiriki maelezo ya talaka yake kutoka kwa mume wake wa zamani Zahid Noon.

Mwanamitindo Amna Babar afunguka kuhusu Kugawanyika kutoka kwa Mume wa Zamani - f

"Kwa watu wengine, ni mwisho wa furaha."

Hivi majuzi Amna Babar alifungua Hadithi yake ya Instagram kwa maswali ya mashabiki kupitia kipengele cha 'Niulize Chochote'.

The Pakistan mwanamitindo aliangazia talaka yake ya hivi majuzi, mfululizo wa tamthilia anazopenda zaidi, na pia kile kilicho kwenye orodha yake ya kucheza ya muziki.

Baada ya shabiki kumuuliza mwanamitindo huyo kwanini hatumii tena picha na mumewe, Amna alijibu kupitia video akisema:

“Kwa sababu yeye si mume wangu tena.

"Tumeachana na tunamtunza mtoto wetu kwa pamoja.

"Mambo hayakwenda sawa kati yetu lakini yeye ni baba mkubwa, kwa hivyo tuna furaha."

Mwanamitindo huyo alifunga ndoa na Zahid Noon mnamo Februari 2019, akishiriki kwamba wawili hao wako "bora" kufuatia mgawanyiko.

Wakati shabiki mmoja aliandika kwa kuuliza jinsi anavyokabiliana na talaka baada ya miaka mingi ya kuwa kwenye uhusiano, alielezea:

"Sisi ni bora zaidi sasa. Lengo letu kuu ni kulea mtoto wetu, jambo ambalo tunalifanya kwa pamoja.”

Aliendelea kushiriki kuwa "anajisikia vizuri zaidi kuliko hapo awali".

Baada ya shabiki kushiriki jinsi "ilivyokuwa nzuri" kwamba Amna alishiriki hadithi yake ya talaka "kwa fahari", mwanamitindo huyo alijibu akisema yuko "hapa kwa mabadiliko".

Aliongeza: “Kutalikiana haimaanishi kuwa ni mwisho wa huzuni.

"Kwa watu wengine, ni mwisho mzuri. Ndiyo maana leo kwa fahari nilitangaza talaka yangu.”

Mwanamitindo huyo pia alishiriki tamthilia anazopenda zaidi, akitaja Doraha, Mann Maayal, Humsafar na Parizaad.

Alipoulizwa kuhusu wimbo gani ulio kwenye orodha yake ya kucheza kwa sasa, Amna alishiriki kiungo cha Spotify kwenye wimbo wa Coke Studio 'Peechay Hutt'.

Kuhusu kama yuko tayari kuishi nje ya nchi, mwanamitindo huyo alishiriki kupitia video:

"Siwezi kuondoka Pakistan. Kila ninapoenda likizo, baada ya siku saba hivi, ninaanza kukosa chakula cha kujitengenezea nyumbani na chai ya mama yangu.”

Amna Babar alifunga pingu za maisha na mrembo wake wa muda mrefu Zahid Noon katika harusi ya karibu.

Katika mazungumzo na Dawn baada ya harusi, Amna alisema:

"Mimi na mume wangu tulikuwa tukionana na tulikutana kupitia marafiki wa pande zote.

“Lakini uamuzi wa kuoa ulikuwa wa ghafla. Ndani ya siku tano, tulifunga ndoa.”

Mwanamitindo huyo aliongeza: “Nilivaa mavazi meupe rahisi na vipodozi vidogo.

“Kama mwanamitindo, nimekuwa nikiaminiwa kuwa mchumba mara nyingi sana hivi kwamba imepoteza mvuto kwangu. Pia, sikutaka mehndi kuu.

"Mama yangu alikuwa na harusi rahisi na nilitaka hiyo hiyo kwangu, nikah na rukhsati tu.

"Kwa bahati nzuri, mume wangu na familia yake walihisi vivyo hivyo."

“Harusi yetu ilikuwa ya faragha sana. Mume wangu alinipatia pete na vazi kutoka kwa Elan.

"Nilivaa vito vilivyokuwa katika familia yake kwa zaidi ya miaka mia moja."

Amna ni miongoni mwa walio juu mifano ya wa Pakistan. Alishinda tuzo ya Talent Bora Inayochipukia - Mitindo mnamo 2014.



Ravinder ni Mhariri wa Maudhui aliye na shauku kubwa ya mitindo, urembo na mtindo wa maisha. Wakati hajaandika, utampata akipitia TikTok.





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Heroine yako inayopenda ya Sauti ni nani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...