Mishi Khan anajibu Maoni ya Rabi Pirzada ya 'Kurarua Nguo'

Hivi karibuni Rabi Pirzada alitoa taarifa kuhusu wanawake "kurarua nguo zao" kukutana na nyota. Mishi Khan alijibu maoni yake.

Mishi Khan anajibu Maoni ya Rabi Pirzada ya 'Kurarua Nguo' f

"Nimewaona wanawake wakichana nguo zao na kupanda juu ya nyota hizi"

Mishi Khan mara nyingi huonekana akijibu matukio ya kutatanisha yanayotokea, haswa katika tasnia ya burudani.

Hivi majuzi alijibu kauli ya Rabi Pirzada kuhusu wanawake "kuchana nguo zao" kukutana na nyota maarufu.

Rabi Pirzada alikuwa mwimbaji maarufu wa Pakistani ambaye aliacha showbiz mwaka wa 2019 baada ya picha na video za faragha kusambazwa mtandaoni.

Aliwasilisha malalamishi kwa Shirika la Upelelezi la Shirikisho (FIA), akitaka hatua zichukuliwe dhidi ya waliohusika.

Baada ya kuondoka kwenye ulimwengu wa showbiz, Rabi alitangaza:

"Mimi, Rabi Pirzada, nimeamua kujitenga na tasnia ya showbiz.

“Mwenyezi Mungu anisamehe dhambi zangu. Na ulainishe nyoyo za watu kwa niaba yangu.”

Wakati wa mahojiano, alikiri kuonyesha kiburi na ubora katika mwenendo wake.

Zaidi ya hayo, Rabi alikiri tabia ya kuwakosoa waigizaji wenzake kwa mabishano yao.

Akitafakari kuhusu tabia yake ya zamani, mwimbaji huyo wa zamani alionyesha kujuta kwa kuwadharau wengine na kujivunia msimamo wake wa maadili. Alitambua kuwa ni kichocheo cha anguko lake.

“Mwenyezi Mungu ameniadhibu kwa kiburi changu.”

Hivi majuzi Rabi Pirzada alishiriki video yake ambapo alisema:

"Nimesafiri na nyota wengi kama Atif Aslam na Ali Zafar, na kuwaona wanawake wakirarua nguo zao na kupanda juu ya nyota hizi ili kupiga picha za selfie."

Hili lilizua hisia nyingi kwenye mitandao ya kijamii.

Mishi Khan alijibu kauli ya Rabi na kusema:

"Kurarua nguo zao, huo ni kutia chumvi."

Akilenga jibe kwa Rabi, mwana mtandao mmoja alichapisha:

"Pia ulivua nguo zako na kupata virusi, unakumbuka?"

Mwingine akaongeza: “Tumekuona ukifanya mambo maovu zaidi.

"Ungewezaje kuzungumza juu ya wanawake wengine kama hii wakati wewe mwenyewe ulifanya yote hayo?"

Lakini wengine walisema Rabi alikuwa anasema ukweli.

Mtumiaji alisema: "Nimeona ikitokea kwenye matamasha. Wasichana wanaruka juu ya waimbaji hawa ili tu kupata picha.

Mwingine aliandika: “Hii ni kweli. Wanawake wengine hawana aibu. Wangeshuka chini kwa kiwango chochote ili tu kutambuliwa na mtu mashuhuri.

Mmoja alisema: “Ninajua watu wanaotuma video zao zisizofaa kwa watu hawa mashuhuri kwenye mitandao yao ya kijamii. Kwa kweli si kutia chumvi.”

Wengi wa watumiaji walimkosoa kwa tabia yake ya 'wanawake dhidi ya wanawake' na kumkumbusha kuhusu video zake zilizovuja.

Ilikuwa imeripotiwa kuwa picha na video za faragha za Rabi Pirzada zilikusudiwa kwa mumewe.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Kuku Tikka Masala ni Kiingereza au Mhindi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...