Minal Khan na Ahsan Mohsin Ikram wanamkaribisha Mtoto wa Kiume

Minal Khan na mumewe Ahsan Mohsin Ikram wamepokea mtoto wa kiume, huku mwigizaji huyo akishiriki tangazo fupi.

Minal Khan na Ahsan Mohsin Ikram wanamkaribisha Mtoto wa Kiume f

"Karibu kwenye klabu ya mummy na usiku usio na usingizi!"

Mnamo Novemba 1, 2023, Minal Khan na Ahsan Mohsin Ikram walifichua kwamba walikuwa wazazi wa kujivunia mtoto wa kiume.

Minal alishiriki taarifa fupi ya habari hiyo ya furaha.

Ilisomeka hivi: “Mnamo tarehe 1 Novemba, saa 10:48 asubuhi, tulimkaribisha kwa furaha mwana wetu mpendwa, Muhammad Hasan Ikram ulimwenguni.”

Habari hizo pia zilichangiwa na pacha wa Minal Aiman ​​na post hiyo imepata jumbe nyingi za pongezi.

Maelezo moja yalisomeka hivi: “Hongera! Mwenyezi Mungu amjaalie Muhammad Hasan afya, furaha na mafanikio.”

Nyingine ilisoma: “Hongera! Karibu kwenye kilabu cha mummy na usiku usio na usingizi! Lakini ni thamani yake! Kukumbatiwa na kumbusu nyingi kwa mtoto na mama yake."

Mtumiaji mmoja aliandika: “Masha'Allah hongera nyingi. Maombi mengi kwa mtoto na wazazi."

Minal na Ahsan walitangaza ujauzito wao mnamo Agosti 2023 na a Iliongezwa.

Minal alikuwa amevalia vazi jeusi lisilo na mikono akikumbatiana na kidonda cha mtoto wake na katika picha moja, Ahsan alinaswa akiwa ameegemeza kichwa chake begani mwake.

Picha nyingine ilionyesha wanandoa hao wakitazama chini kidonda cha mtoto na kufanya ishara ya moyo kwa mikono yao, wakati picha ya tatu ilionyesha wanandoa hao wakiwa wameshikana mikono huku Ahsan akipiga busu kwenye paji la uso la Minal.

Wanandoa hao wakawa wa kwanza nchini Pakistan kutangaza ujauzito wao na kuonekana kwenye ukurasa wa mbele wa jarida la Hello Pakistan.

https://www.instagram.com/p/CzGRRGhvCCw/?utm_source=ig_web_copy_link

 

Lakini licha ya habari hiyo njema, Minal na Ahsan walinyakuliwa kwa ajili ya tangazo lao la umma na Minal alitajwa kuwa hana aibu kwa kushiriki picha hizo za karibu.

Watu kadhaa walimlaumu Ahsan kwa kuruhusu picha hizo kusambazwa na kwamba picha hizo zilipaswa kuwa za faragha.

Mtu mmoja alisema: “Hana aibu. Mume wake hana haya kuliko yeye anayepiga picha naye.”

Maoni mengine yalisomeka: "Ona aibu, utaanguka kwa pesa ngapi?

"Kuna mstari wa kutokuwa na aibu na umevuka."

Mtu mmoja alimlinganisha Minal Khan na pacha wake Aiman.

Watumiaji wa mitandao ya kijamii walisema kuwa Aiman ​​alipokuwa mjamzito hakujivunia chuchu yake na kila alipopigwa picha alivaa mavazi yanayofaa ambayo yalikuwa yamelegea.

Huku kukiwa na uzushi huo, wapo mashabiki wachache waliojitokeza kumtetea Minal na kuwataka watu waepuke kutoa maneno ya kutisha badala yake waombee mimba salama na kujifungua salama.

Maoni moja yalisomeka: "Tafadhali acha kueneza hasi kwenye chapisho lake. Ikiwa hupendi, acha kufuata na upuuze. Hakuna haja ya kutema chuki kwenye chapisho lake la furaha.

“Atakwenda kwenye kaburi lake mwenyewe na hutaungana naye huko.

"Maisha yake, maamuzi yake."



Sana ni mwanasheria ambaye anafuatilia mapenzi yake ya uandishi. Anapenda kusoma, muziki, kupika na kutengeneza jam yake mwenyewe. Kauli mbiu yake ni: "Kuchukua hatua ya pili siku zote sio ya kutisha kuliko kuchukua ya kwanza."




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni mtu gani unayempenda zaidi kwenye Desi Rascals?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...