"NRI ya Atul Kochhar" ya Michelin Chef ilianza Uzinduzi huko Birmingham

Chef Atul Kochhar atazindua mgahawa mpya katika Sanduku la Barua, Birmingham. NRI na Atul Kochhar itaunda sahani zilizoongozwa na vyakula vya India na Uingereza.

"NRI ya Atul Kochhar" ya Michelin Chef ilianza Uzinduzi huko Birmingham

"Nimefurahi sana kufungua dhana yangu mpya huko Birmingham."

Mkahawa mpya kabisa, uliopewa jina la NRI na Atul Kochhar, utazinduliwa baadaye mnamo 2017. Mkahawa huo, uliowekwa kufunguliwa katika kituo cha ununuzi cha maridadi cha Birmingham, Sanduku la Barua, litatumikia sahani zenye ubora wa hali ya juu.

Mpishi / mmiliki nyota wa tuzo ya Michelin aliyepewa mara mbili wa mkahawa ujao, Atul Kochhar, analenga kuunda sahani, akitumia mchanganyiko wa viungo vya India na Uingereza.

Pia watapata msukumo kutoka kwa safari zake, haswa kutoka maeneo ambayo zamani yalikuwa sehemu ya Dola ya Uingereza. NRI na Atul Kochhar itaunda sahani zilizoongozwa na maeneo kama vile Malaysia na Afrika Kusini.

Mgahawa huo utakuwa na sahani zilizopikwa safi kwenye wavuti. Menyu yake itatoa anuwai ya sahani ndogo moto na baridi, sahani za kukaanga, pande na dessert. Walakini, sahani zake za nyota zina mengi ambayo wahamiaji wameileta kwa Dola ya Uingereza.

Lakini, wageni hawataonekana tu wakivutiwa na NRI na chakula cha Atul Kohhar. Mkahawa huo utaangazia baa yake mwenyewe, ambayo hutumikia lager anuwai, ales ya ufundi, divai na visa vinavyoongozwa na India.

Atul Kochhar pia amechukua ushawishi wa India ya kikoloni kwa mapambo. Wageni wanaweza kutarajia kujisikia rustic kwani mgahawa utakuwa na dari kubwa, dari za kunyongwa na kuta zinazoonekana kuwa za jiwe jeusi.

Mgahawa huo pia utakuwa na chumba cha kulia cha kipekee kinachoitwa Jedwali la Chef na Benares. Chumba ni kifuniko cha karibu cha 24, na nafasi ya maridadi, ambayo itatoa utazamaji wa kipekee wa jikoni la kibinafsi.

Eneo hili litakuwa ambapo Atul na timu yake watafanya kazi na kuhudumia chakula.

Akizungumza juu ya uzinduzi ujao wa mgahawa, Atul Kochhar anasema:

"Nimefurahi sana kufungua dhana yangu mpya huko Birmingham, mji ambao nimeupenda sana kwa utofauti na utamaduni wa chakula."

"Kuna chakula kigumu cha vyakula vya Kihindi ambavyo vimetengenezwa nje ya India na kila sahani yangu inasimulia hadithi nzuri - hadithi ambazo ninapenda kushiriki na Birmingham."

"Sanduku la Barua ni maendeleo ya kisasa, ya kisasa katika moyo wa Birmingham, na ambayo inajivunia nafasi ya ubora wa juu, wakaaji na wateja. Ni mahali pazuri pa mgahawa wangu mpya na hatuwezi kusubiri kufungua baadaye mwaka huu. ”

Kochhar pia ina mikahawa kadhaa maarufu, pamoja na Benares (huko London na Madrid), Indian Essence na Hawkyns.

Kwa kuwa mikahawa hii hutoa vyakula vya kunywa vinywa vyenye kupendeza, wengi wanaweza kutarajia vivyo hivyo na NRI na Atul Kochhar.

Hakikisha unajiweka katika kujua tarehe ya uzinduzi wa mgahawa mpya itatangazwa!

Ili kuendelea na safari ya Atul Kochhar, fuata yake Twitter akaunti au muone ofisa wake tovuti.



Vivek ni mhitimu wa sosholojia, na shauku ya historia, kriketi na siasa. Mpenzi wa muziki, anapenda rock na roll na kupenda hatia kwa sauti za sauti za sauti. Kauli mbiu yake ni "Haijazidi Mpaka Imeisha," kutoka kwa Rocky.

Picha kwa Uaminifu wa: MailBoxLife na AtulKochhar.com.






  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ungependa kununua Runinga ya PlayStation?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...