Mia Khalifa awashangaza Mashabiki kwa Picha za Bikini za Moto

Mia Khalifa anaendelea kuwashangaza mashabiki wake akiwa likizoni, safari hii akionyesha mikunjo yake katika bikini mbalimbali.

Mia Khalifa anawashangaza Mashabiki kwa Picha za Sikukuu ya Busty f

"Mwangaza wangu? Ni kutoka kwa jua la kudumu."

Mia Khalifa alichapisha msururu wa picha za likizo za kupendeza, na kuwafurahisha mashabiki wake.

Nyota huyo wa zamani wa filamu za watu wazima amekuwa likizoni kote ulimwenguni, akitembelea sehemu kama za London, Ibiza na Bangkok.

Tangu wakati huo amerejea Marekani lakini anaonekana kuwa bado yuko katika hali ya likizo huku akiwa amevalia bikini.

Mia alivaa bikini ya kahawia na vazi la matundu linalolingana na juu yake, akisisitiza umbo lake.

Aliunganisha vazi hilo na kofia nyeupe na miwani ya jua.

Mia Khalifa anawashangaza Mashabiki kwa Picha za Busty Likizo

Mia alionekana akipiga cocktail huku picha nyingine ikiangazia hali yake ya kujiamini kwani ilikuwa taswira ya msuli wake na mnyororo wa mwili wa dhahabu.

Baadaye Mia alivua lile gauni dogo, akionyesha mikunjo yake huku akifurahia jua la Florida.

Katika picha chache, Mia alitulia kwenye viwiko vyake na magoti, kwa ujasiri akionyesha deri yake.

Alinukuu chapisho: "Mwangaza wangu? Ni kutoka kwa jua la kudumu."

Mashabiki wake milioni 27.8 walipenda picha hizo na wengi walichukua maoni na kutuma emoji za moto na moyo.

Mcheza tenisi wa Marekani Julia Elbaba aliandika hivi: “Florida inaonekana kuwa mzuri kwako.”

Mia Khalifa hapo awali alipandisha joto katika a Playboy picha ambayo alionyesha mali yake ya kifahari katika bikini nyekundu.

Mia Khalifa anawashangaza Mashabiki kwa Picha za Likizo ya Busty 2

Pia alijipenyeza kwenye vazi la kukumbatia sura huku akifurahia kinywaji ambacho alionekana baadaye akikimwagika kwenye video nyepesi.

Akiwa amevalia vazi lile lile akiwa amevalia lingine, Mia alichukua fursa ya kioo cha urefu kamili cha jumba hilo na kujipiga picha, akionyesha mwanga wake wa shaba.

Picha hizo za kuvutia zilipata zaidi ya watu milioni 1.7 waliopendwa na hata kuwafanya Playboy kutoa shukrani zao, wakimwita Mia "ikoni".

Mbali na kuchapisha picha za mapenzi, Mia Khalifa anajulikana kwa kutoa maoni yake.

Hapo awali alifichua kuwa anatengeneza takriban £8,400 kwa siku kutoka kwa OnlyFans.

Ufichuzi wake ulikuja baada ya kuwakashifu wale wanaowahimiza wanawake vijana kwenye ponografia kama "wapambaji na wawindaji" katika kurushiana maneno makali kwenye Twitter.

Mia Khalifa anawashangaza Mashabiki kwa Picha za Likizo ya Busty 3

Kujibu tweet inayoonekana kutukuza kazi ya ngono, Mia alisema:

"Ikiwa unafikiri unapaswa kuwahimiza vijana wa miaka 18 kuingia katika tasnia ya biashara ya ngono, basi nina habari kwa ajili yako ... wewe si mwanaharakati wa kazi ya ngono, wewe ni mchungaji na mwindaji."

Mtumiaji aliandika: "Kazi ya ngono ni kazi. Fanya kazi na alama kubwa pia."

Mia alinukuu-tweet na kumtaja mtumiaji kuwa "mchumba".

Baadaye aliongeza: “Ni hatari sana kusema tu kazi ya ngono inawezesha.

"Kwa sababu singesema hivyo kwa mtoto wa miaka 18 ambaye alama ya kidijitali haijachafuliwa na makosa bado."



Mhariri Kiongozi Dhiren ndiye mhariri wetu wa habari na maudhui ambaye anapenda mambo yote ya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni mtu gani unayempenda zaidi kwenye Desi Rascals?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...