Mia Khalifa azua hasira kwa 'Kusaidia' Mashambulizi ya Israel

Mia Khalifa alitoa maoni yake kuhusu shambulio lisilotarajiwa dhidi ya Israel. Walakini, maoni yake hayakuenda vizuri.

Mia Khalifa awaonya Wanaume Wanaotarajia Wake Kuiga Nyota Wazima f

"tafadhali waambie wapigania uhuru huko Palestina kugeuza simu zao na filamu"

Mia Khalifa alikabiliwa na ukosoaji baada ya kupima uzito juu ya shambulio la Israeli.

Mvutano kati ya Israel na Palestina umekuwa wa muda mrefu. Lakini mambo yaliongezeka wakati kundi la wapiganaji wa Palestina Hamas lilipofanya mashambulizi ya kushtukiza.

Kundi hilo lilirusha maelfu ya maroketi katika makazi ya raia.

Takriban watu 600 wameuawa na maelfu ya wengine wamejeruhiwa.

Hii imesababisha mfululizo wa migomo ya kulipiza kisasi.

Sio mtu wa kukaa kimya juu ya suala hilo, Mia alionekana kuunga mkono shambulio hilo na kuandika:

"Ikiwa unaweza kuangalia hali ya Palestina na usiwe upande wa Wapalestina, basi uko upande mbaya wa ubaguzi wa rangi na historia itaonyesha hilo kwa wakati."

Katika chapisho lingine, Mia alisema:

"Je, kuna mtu tafadhali kuwaambia wapigania uhuru katika Palestina kugeuza simu zao na filamu mlalo."

Maoni hayo hayakuwapendeza mashabiki, huku mtu mmoja akiuliza:

“Unafurahia vita?”

Mwingine aliongeza: "Hawatawahi kukukubali kuwa mtoto wao wa klabu."

Wa tatu aliandika hivi: “Nitakununulia tiketi ya ndege ili uwaambie mwenyewe. Njia moja."

Akijibu maoni ya Mia, mtumiaji mmoja alichapisha:

"Wanawatoa wanawake wasio na hatia kutoka vyumba vyao vya kulala na kuwaingiza kwenye magari ili kubakwa.

"Lakini najua Mia alimfanya aishi kwa kuwazia hivyo, kwa hivyo ni ngumu kuomba huruma ..."

Akisema kwamba Mia atakabiliwa na kifo huko Palestina kwa kazi yake ya zamani ya ponografia, maoni moja yalisomeka:

“Upande mmoja ungekufa kwa mawe, huku upande mwingine ukiheshimu haki yako kama mtu na mwanamke, hata ukiamua kujitafutia riziki kwenye mtandao.

"Chagua kwa busara."

Wengine walitaja maoni ya Mia Khalifa "ya kuchukiza".

Sio mara ya kwanza kwa Mia kujikuta kwenye maji moto kwa machapisho yake yenye utata.

Baada ya Urusi kuvamia Ukraine, nyota huyo wa zamani wa filamu alichapisha picha akiwaelekeza wafuasi wake jinsi ya kutengeneza cocktail ya molotov.

Wakati huo huo, Mia Khalifa ameelezea hofu kwamba picha zake za uchi zitasambaa tena.

Alisema: “Ninaogopa sana kuwa uchi wangu utaanza kusambaa tena, lakini hivi karibuni nikifanya kazi Ulaya nimekuwa nikijisikia vizuri kutengeneza vitu vizuri vya kisanii na hiyo imekuwa ikinipa ujasiri wa kuonyesha zaidi.

"Hata nilipopiga picha bila top, nimejisikia raha zaidi kwa sababu sijisikii ngono kupita kiasi - ikiwa mtu anafanya ngono picha hizo ni shida yao, sio yangu.

"Wakati askari wananishambulia kwa maoni ya kuchukiza kwenye Twitter na kutumia picha zangu, sijitambui kwa mtu huyo, na ninamuhurumia, kwa mahali alipokuwa kiakili na jinsi nilivyojipenda na kujiheshimu na jinsi alivyojaribu kufanya hivyo. kupata idhini ya wengine.

“Labda sasa hivi najihisi kuwezeshwa na Mashabiki wangu Pekee kwa sababu nafanya mambo yangu nikiwa huko, hakuna uchi, sifanyi kile ambacho watu wanatarajia wanapofika huko.

"Mimi huchapisha picha za kufurahisha na nzuri ambazo hunifanya nijisikie kuwa na uwezo, na pia hunifanya nijisikie mwenye nguvu kuwazuia watu wanaoniambia maneno machafu."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unampenda H Dhami zaidi kwa wake

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...