Mia Khalifa huongeza halijoto kwa kutumia Racy 'Flower' Display

Mia Khalifa aliwaacha mashabiki wakiwa wamepigwa na butwaa alipoachia nguo zake kwenye Instagram. Mshawishi amekuwa Paris kwa Wiki ya Mitindo.

Mia Khalifa aongeza halijoto kwa kutumia Racy Display mjini Paris f

"Mwanamke sexiest duniani."

Mia Khalifa alituma halijoto kwenye obiti alipoenda uchi kabisa kwenye Instagram.

Nyota huyo wa zamani wa filamu kwa sasa yuko Paris kwa Wiki ya Mitindo na alichukua muda kuchapisha picha kadhaa.

Ni wazi amekuwa akifurahia muda wake katika mji mkuu wa Ufaransa lakini ilikuwa ni picha yake ya kwanza iliyowaacha mashabiki wakishangaa.

Mia alithubutu kuwa wazi huku akijiweka wazi mbele ya kioo akiwa uchi kabisa, akitumia shada la maua meupe tu kufunika uungwana wake.

Kundi lake la mashabiki walimiminika kwenye sehemu ya maoni, huku moja ikiandika:

"Nakupenda sana."

Mwingine alisema: "Mwanamke mwenye ngono zaidi ulimwenguni."

Mia Khalifa anaongeza halijoto kwa kutumia Racy Display mjini Paris

Akipiga risasi yake, mtu mmoja alicheka:

“Yo! Unahitaji kunipa nafasi tayari Mia! Acha nikuonyeshe jinsi mume anavyopaswa kukutendea.”

Mia Khalifa pia alipiga picha akiwa amevalia mavazi ya kijani kibichi, akionyesha mali zake nyingi.

Nguo hiyo ilikuwa na maelezo ya majani ya bangi, yakitoa heshima kwa mapenzi yake kwa bangi.

Alinukuu chapisho hilo: "Je t'aime, habibi."

Mia Khalifa aongeza halijoto kwa kutumia Racy Display mjini Paris 2

Ya Mia racy onyesho linakuja siku chache tu baada ya kuhatarisha kupigwa marufuku kwa Instagram kwa kupiga picha akiwa amevalia mavazi ya kutazama nje.

Akiwa amevalia mavazi meusi, Mia alionekana katika jozi ya buti zilizofika magotini na gauni la kuona.

Mia alipokuwa hana ujasiri, aliweka kwa uangalifu emoji mbili nyeusi za moyo ili kufunika unyenyekevu wake.

Alijifunika mgongo wake na koti na kuwekewa miwani mikubwa kupita kiasi.

Tangu aondoke kwenye tasnia ya filamu za watu wazima, Mia Khalifa amekuwa mvuto na moja ya mambo ambayo amejulikana nayo ni mtindo wake.

Akizungumzia jinsi mitindo imempa fursa, Mia aliambia Vogue UK:

“Fasheni imenipa fursa ya kujieleza kwa ubunifu.

“Hivi majuzi, nimepata bahati ya kufanya kazi na chapa na machapisho kadhaa ambayo yamekuwa yakipenda kushirikiana nami, jambo ambalo nimepata kuniwezesha.

"Inaonyesha kwamba maoni yangu ni ya thamani, kwamba sionekani tu kama uso au mwili au mfereji wa kutazama kitu."

"Mitindo pia imenipa hisia ya uhuru na ujasiri, ambayo imeniruhusu kukumbatia mavazi ya kike badala ya macho ya kiume.

"Ilinipa sauti kubwa na kunisaidia kukumbatia jinsi nilivyo.

“Nimeacha kuvaa kama msichana mweupe, nimeacha kujipodoa kama msichana wa kizungu.

"Ni kwa muda mfupi tu kwamba nimejisikia vizuri katika ngozi yangu. Bado ni jambo geni kwangu, lakini huwa nashukuru sana kila siku ninapoamka na sijisikii uzito huo wa kutojiamini kwenye kifua changu.”

Mia pia amekuwa akifanya kazi kwenye chapa yake ya vito ya Sheytan.

Alisema: “Limekuwa jambo la kusisimua zaidi na la kuogopesha zaidi ambalo nimewahi kujaribu kufanya.

"Nilitaka kuunda kitu kilichozaliwa kutoka kwa moyo wangu, urithi wangu, na utamaduni wangu.

"Ninahisi Mashariki ya Kati na Amerika.

“Sheytan anazungumza na hili. Pia inazungumzia mapungufu ambayo utamaduni wangu umeniwekea (kwa hivyo jina, jaribio la kurudisha neno Sheytan - ambalo linamaanisha roho mbaya - kama ishara ya nguvu).

"Mimi huvaa vipande vyangu kama ngozi ya pili au silaha, siwahi kuviondoa, ni sehemu yangu."

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unapaswa kushtakiwa kwa Mwelekeo wako wa Jinsia?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...