Mia Khalifa 'anawashusha hadhi' Watumiaji wa Mashabiki Pekee wanaoomba Picha za Uchi

Mia Khalifa amejitokeza kwenye mitandao ya kijamii kuwafichua watumiaji wa OnlyFans wanaotuma ujumbe usiofaa kujaribu kuomba picha na video za uchi.

Mia Khalifa 'anawashusha hadhi' Mashabiki Pekee Watumiaji wanaoomba Picha za Uchi f

"Unaweza kunionyesha ni uchafu gani ulioibua uchafu wa kusikitisha kama huu?"

Mia Khalifa ameshiriki jumbe za OnlyFans ili kuwafichua wanaume wanaomwomba picha za uchi.

Tangu aache ponografia, Mia amekuwa mvuto maarufu. Pia haogopi kuwajibu wanaomchukia.

Shabiki mmoja alichapisha tweet akiuliza ikiwa kuna mtu yeyote angeweza kupata machapisho ya zamani ambapo Mia aliweka chini wanaume.

Shabiki huyo aliandika: “Subiri je, kuna mtu yeyote aliye na @ ya akaunti hiyo ya Twitter ambapo Mia Khalifa anawashushia hadhi wanaume wanaomkasirikia kwa kutoweka uchi kwenye OnlyFans au kitu kingine?

"Najua nimewahi kuiona lakini sijaipata."

Akiwa na shauku ya kumsaidia shabiki huyo, Mia aliandika tena tweet hiyo kwenye Instagram yake na kuandika:

"Ilikuwa IG [Instagram] na IG iliifuta. Je, tunarudisha LiveFromMyOF?”

Kwenye OnlyFans, Mia anachapisha akionyesha picha na video lakini hayuko uchi. Hii imesababisha ukosoaji kutoka kwa watumiaji wengine kwa sababu hapo awali alionekana kwenye ponografia.

Kisha alichapisha maoni kutoka kwa wanaume wenye hasira ambao walitarajia uchi katika malipo yake ya $12.999 kwa mwezi.

Live From My OnlyFans ulikuwa mfululizo ulioundwa na Mia ambao ulipata umaarufu mkubwa kutoka kwa wafuasi wake.

Mia amechukua fursa hiyo kuwafichua wanaolalamika kuwa haonyeshi nyama za kutosha jukwaani.

Maoni moja yalifichua mwanamume mmoja akiomba kuonana na Mia bila nguo yoyote ya ndani.

Mia alijibu: “Unaweza kunionyesha ni uchafu gani ulioibua uchafu huo wa kusikitisha? Tafadhali.”

Ubadilishaji mwingine wa ujumbe ulimwona mtu akisema:

"Hebu tuone unavaa uchi na tayari umeshakufa."

Mia alijibu hivi: “Acha tukuone ukilala kwenye rundo la vifusi, ukigandamizwa kwenye lori la kutupa taka, na tayari umetupwa kwenye shimo la taka.”

Mia Khalifa 'anawashusha hadhi' Watumiaji wa Mashabiki Pekee wanaoomba Picha za Uchi

Mia Khalifa mara kwa mara anakumbwa na misukosuko lakini yeye ni mwepesi wa kujibu.

Hapo awali alialikwa kutoa hotuba kwenye jumba la kifahari Umoja wa Oxford.

Ingawa mwonekano huo haukutarajiwa, Mia alipokea sifa.

Walakini, wengine walikosoa mwonekano huo, huku mtu mmoja akiandika:

"Wanamwalika mtu yeyote Oxford."

Mia alijibu kwa sauti ya chini:

"Hawakualika, b***h."

Mnamo Agosti 2019, Mia alizungumza juu ya ukweli wa tasnia ya filamu ya watu wazima.

Alisema: “Kila mtu hutazama ponografia.

"Inaathiri uhusiano, na uraibu wa ponografia umeenea sana - vitu ambavyo wanaume huona kwenye video na kutarajia kutoka kwa wanawake maishani mwao sio ukweli.

"Hakuna mtu atafanya vitendo hivyo Jumatano usiku na wale wanaowapenda.

"Nilitaka kufanya ponografia kama siri yangu chafu, lakini ililipuka usoni mwangu. Ilikuwa ya kutisha.”



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unavaa pete ya pua au stud?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...