Mia Khalifa alizima kikatili Matamshi ya 'Kondomu' ya Troll

Mia Khalifa alizima troll na jibu la kikatili la maneno saba kwa jibe yake ya "kondomu" kuhusu moja ya mavazi yake ya kufichua.

Mia Khalifa anazima kikatili 'Condom' ya Troll Jibe f

"Inaonekana kama kondomu iliyotumika."

Mia Khalifa alifunga kikatili mtu mmoja ambaye alikosoa moja ya mavazi yake ya wazi.

Alienda kwenye mitandao ya kijamii kuonyesha mikunjo yake akiwa amevalia vazi la mpira wa kijani kibichi na koti.

Iliyoundwa na Avelano, Mia alisimama kwenye balcony na kuonyesha ujasiri mavazi.

Alinukuu chapisho hili: "Safisha njia ya kurukia ndege ya Avelano.

"Hunter nguo ya kijani ya mpira na mfereji wa NDOTO zangu !!!

“Asante Arthur Avelano. Nimefurahiya sana kujichanganya katika moja ya vipande vyako, achilia moja MOJA KWA MOJA KUTOKA KWENYE ONYESHO!

"Hongera kwa mkusanyiko huu wa kitabia!"

Baadhi ya mashabiki walipenda jinsi alivyoonekana huku wengine wakivutiwa kidogo.

Kwenye X, mtu mmoja aliyejulikana kwa jina la Milky Galaxy alitweet:

"Inaonekana kama kondomu iliyotumika."

Tweet hiyo ilivutia umakini wa nyota huyo wa zamani wa filamu na sio mtu wa kukaa kimya, Mia alijibu kikatili:

"Mama yako alipaswa kukuacha peke yako."

Wengine walipata jibu la kufurahisha, na mmoja akitoa maoni:

"Jibu la Epic."

Mwingine aliandika: “Lol, jamani. Mia anawavua glavu wale wanaomchukia.”

Mtu mmoja alisema: "Bro aliharibiwa."

Hata hivyo, wengi walimkashifu Mia na kuonekana kukubaliana na mtumiaji huyo wa mitandao ya kijamii.

Mmoja wao alisema: “Lakini nadhani mwanamume huyo yuko sahihi, mavazi yako kwa kweli yanafanana na kondomu iliyotumika, kwa nini umechukizwa nayo?”

Mwingine alikubali: "Ni kweli."

Ya tatu ilichapishwa:

"Ana wazimu kwa sababu ni kweli."

Akidai kwamba maoni ya mwanamume huyo "yalimshtua" Mia, mmoja alisema:

"Hahaha amekuchekesha."

Kwenye Instagram, mashabiki walikubaliana na mwanamume huyo kuhusu jinsi vazi hilo lilivyoonekana.

Mtumiaji alisema: "Amevaa kondomu kubwa."

Mia Khalifa alizima kikatili 'Condom' Jibe ya Troll

Mtu mmoja aliamini kuwa vazi hilo halifai, akiandika:

"Ninajua tu kwamba itakuwa ngumu kuvaa na kuondoka."

Kukasirishwa kunakuja baada ya Mia Khalifa hivi majuzi kudai kuwa anataka kutembelea Korea Kaskazini "kujifunza".

Aliandika: “Nikiwa njiani kuelekea Korea Kaskazini kujifunza na kuona kwa macho yangu mwenyewe.”

Ingawa Mia hakufichua alichokuwa akitafuta kujifunza, mashabiki walikuwa na shauku ya kujua.

Mmoja alichapisha: “Ikiwa huu ulikuwa utani unapaswa kuuzingatia kwa uzito, mojawapo ya kaunti nzuri na zenye ukarimu kwenye sayari hii licha ya kila kitu ambacho huenda umesikia kuzihusu.

"Unapaswa kuona kwa macho yako mwenyewe na safari ziende kwa kila jiji na jiji nchini siku hizi!"

Mwingine alijibu: "Sikufikiri hata Wamarekani waliruhusiwa huko. Nimejifunza kitu mimi mwenyewe.”

Wa tatu aliongeza: "Je, Kim [Jong-un] anabahatika?"



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI
  • Kura za

    Kwa nini unampenda Superwoman Lilly Singh?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...