Urekebishaji wa Filamu ya 'Mere Humsafar' iliyotolewa na ARY Digital

ARY Digital imetoa toleo la filamu la tamthilia maarufu ya 'Mere Humsafar'. Filamu ya kipengele ilipokea majibu mchanganyiko.

Urekebishaji wa Filamu ya 'Mere Humsafar' iliyotolewa na ARY Digital f

"Asante kwa kuburudisha kumbukumbu."

ARY Digital imetoa kipengele cha kuvutia cha marekebisho ya filamu ya Humsafar zaidi.

Humsafar zaidi, mfululizo wa tamthilia yenye sifa tele, iliyoonyeshwa kwa mara ya kwanza kwenye ARY Digital mnamo Desemba 2021 na kujipatia umaarufu mkubwa. Kipindi chake cha kwanza kilipata maoni ya kuvutia milioni 55.

Mwisho wa mchezo wa kuigiza pia ulivutia hadhira kubwa, ikiwa na maoni milioni 41.

Mafanikio ya onyesho hayakuishia Pakistan pekee. Iliguswa pia na watazamaji nchini India na nchi zingine za Asia Kusini, ikiimarisha hadhi yake kama mchezo wa kuigiza maarufu.

Tamthilia hiyo iliandikwa kwa ustadi na Saira Raza na kuongozwa kwa ustadi na Qasim Ali Mureed.

Sifa za uzalishaji zilienda kwa Samina Humayun Saeed na Sana Shahnawaz.

Humsafar zaidiMasimulizi ya kuvutia na wahusika wa kukumbukwa walivutia hadhira, na kuifanya kuwa jina maarufu.

Urekebishaji wa kipengele cha filamu ulionyeshwa kwa mara ya kwanza kwenye chaneli ya YouTube ya ARY Films mnamo Mei 19, 2024.

Ilionyesha matukio yote muhimu kutoka kwa tamthilia, ikifupisha kiini cha onyesho kuwa uzoefu wa sinema.

Hatua hii inafuatia mafanikio ya urekebishaji wa filamu ya awali ya ARY Digital ya mfululizo wao maarufu wa tamthilia Kaisi Teri Khudgarzi.

Ilipata maoni 982,000 ya kuvutia ndani ya siku sita pekee.

Mashabiki walikuwa wakisubiri kwa hamu kuachiwa kwa Humsafar zaidi filamu, na wengi wameonyesha kupendezwa kwao.

Hata hivyo, baadhi ya watazamaji pia wameomba msimu wa pili wa tamthilia hiyo.

Mtumiaji aliuliza: "Vipi kuhusu msimu wa pili? Tunahitaji kujua nini kitatokea baada ya hapo.”

Wengine wameelezea kutoridhishwa kwao kuhusu ufaafu wa hadithi za 'Saas-Bahu' kwa urekebishaji wa filamu, wakitoa mfano wa kutopendezwa na maudhui kama hayo.

Mtumiaji mmoja alisema: “Drama na filamu ni tofauti sana. Hii itakuwa filamu ya chini ya wastani hata kama ilikuwa drama ya juu ya wastani."

Mwingine alisema: "Filamu ambayo Saas na Bahu wana shida? Sipendezwi.”

Mmoja wao aliandika: "Laiti wangefanya kazi kwenye muendelezo badala ya kutupa filamu."

Hata hivyo, wanamtandao wengi wanaimba sifa za filamu hiyo, wakidai kuwa ni muundo mzuri sana.

Mtumiaji aliandika: "Mimi na familia yangu yote tulikuwa tukingojea kwa hamu fursa ya kurejea matukio tunayopenda kutoka kwa tamthilia kwa njia mpya na ya kiubunifu."

Mwingine aliongeza:

"Nilitazama drama lakini ilikuwa tofauti sana kuitazama kama filamu."

Mmoja alisema: “Asante kwa kuburudisha kumbukumbu. Umetupa nafasi moja zaidi ya kumuona Farhan Saeed wetu.”

Mwingine alitoa maoni: “Hania ni ying kamili kwa yang ya Farhan kwenye skrini!! Tafadhali mtu azitunge pamoja tena! Wao ni uchawi!”

video
cheza-mviringo-kujaza


Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unaweza Kumsaidia Mhamiaji Haramu?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...