'Mein' ilipingwa vikali na Watazamaji kwa Mwisho Mbaya

Kipindi cha mwisho cha 'Mein' kilipeperushwa, hata hivyo, watazamaji hawakukifurahia na walitangaza hisia zao kwenye mitandao ya kijamii.

'Mein alikashifiwa na Watazamaji kwa Mwisho Mbaya f

"Kuwa na waigizaji wa ajabu haimaanishi kuwa hadithi itakuwa nzuri."

Hitimisho la mfululizo wa tamthilia maarufu ya Pakistani Mimi, iliyotangazwa kwenye ARY Digital, imezua kutoridhika kwa mashabiki wake.

Nguvu ya nyota ya Wahaj Ali na Ayeza Khan ilivutia watazamaji, lakini mfululizo huo ulikabiliwa na ukosoaji kwa mwisho wake wa ghafla na usioridhisha.

Inaonyesha kipindi chake cha mwisho, Yangu ilishindwa kukidhi matarajio ya mashabiki, na kuwaacha kutoridhishwa na hitimisho ambalo halijatatuliwa na kuonekana kuwa la kubahatisha.

Licha ya kuanza kwa kuhusika, mchezo wa kuigiza ulipoteza njama yake kwa muda, na kuchangia mapokezi mabaya.

Watazamaji walionyesha kutamaushwa, wakitaja kuwa moja ya maonyesho mabaya zaidi yaliyoonyeshwa hivi karibuni kwenye televisheni.

Tabia ya Mubashira Jaffar, haswa, ilipata huruma kutoka kwa mashabiki ambao walitarajia azimio la furaha zaidi kwa hadithi yake.

Tabia ya Ayra pia ilikabiliwa na ukosoaji, huku mashabiki wakihoji kuwa anampenda Zaid, na kuondoka tu kutokana na masuala ya kujiona.

Mtazamaji mwenye hasira alisema: “ARY Digital, ulituumiza! Vipi Ayra na Zaid wasiwe pamoja baada ya kupitia mambo mengi?”

Mashabiki wengi walionyesha dosari katika mpango huo, wakisisitiza kushindwa kwa Bw Asif kufafanua msimamo wake mbele ya Zaid.

Watazamaji wengi walihoji kuwa Bw Asif alipaswa kufichua njama za Ayra dhidi ya Zaid.

Mtazamaji aliyekatishwa tamaa alitoa maoni:

"Baada ya kusoma maoni yote leo, sitatazama kipindi cha mwisho kwa sababu kitaharibu hisia zangu."

Mtumiaji mwingine alisema: "Kuwa na waigizaji wa kupendeza haimaanishi kuwa hadithi itakuwa nzuri. Nilipata somo hili baada ya kutazama tamthilia Yangu.

"Nimekatishwa tamaa na mwisho. Sikuelewa walitaka kuonyesha nini."

Mashabiki kwa pamoja walibainisha kuwa hitimisho halijakamilika, na hivyo wakitaka azimio la kina zaidi kwa sehemu ndogo zote ndani ya hadithi.

Hisia kuu miongoni mwa watazamaji ni kwamba uwezo wa tamthilia haukutambuliwa kikamilifu.

Walidai iliwaacha na hali ya kutoridhika na kutoridhika.

Mtumiaji alisema: "Huu haukuwa mwisho tuliotarajia. Nahitaji kipindi kingine.”

Mwingine alisema: "Mwisho ulikuwa mbaya lakini lazima niseme, ustadi wa kuigiza ulikuwa mzuri sana. Hasa katika kipindi kilichopita.”

Mtu mmoja aliandika:

"Mwisho mbaya, MJ na Zaid walipaswa kuishia pamoja!"

Licha ya ukosoaji huo mzito, pia kulikuwa na maoni kadhaa ya busara.

Mtu mmoja aliandika hivi: “Nafikiri ulikuwa mwisho unaofaa. Sote tumezoea kuona kwa furaha kila wakati katika tamthilia lakini sivyo maisha halisi yanavyofanya kazi.

"Hii ilikuwa familia yenye sumu, bila shaka, ingeisha kama ingekuwa katika hali halisi ya maisha."

Wengi wanaamini hivyo Yangu alitoa somo kwamba kila mtu anaishia peke yake kutokana na ubinafsi wake.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Paparazzi ya India imeenda mbali sana?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...