Mehwish Hayat anakabiliwa na Mshtuko kwenye Picha yake ya hivi majuzi

Mehwish Hayat alikabiliwa na ghadhabu ya trolls baada ya kushiriki picha kutoka kwa picha yake, akiwa amevaa bathrobe.

Mehwish Hayat anakabiliwa na Msukosuko kwenye Picha yake ya hivi majuzi ya f

"waigizaji hawa wa Pakistani watakuwa maarufu kwenye tovuti za p**n."

Mehwish Hayat hivi majuzi alikosolewa kwa sababu ya mavazi yake katika picha ya hivi majuzi.

Mwigizaji huyo wa Kipakistani alichukua ukurasa wake wa Instagram na kuweka picha chache kutoka kwa picha hiyo, akiwa amevalia vazi la kuoga la rangi ya krimu.

Ilitengenezwa kwa kitambaa cha manyoya bandia na alivaa kwa mtindo wa nje ya bega.

Aliiunganisha na vito vya fedha na glavu nyeusi. Nywele za Mehwish zilikuwa zimefungwa kwenye bun ya chini na alijipodoa laini ya glam ili kupongeza sura hiyo.

Akiwa ameketi sakafuni akiwa amevalia saiklorama ya waridi isiyo na kikomo, sehemu ya miguu na magoti yake ilikuwa ikionyesha.

Katika picha ya karibu, pia alikuwa akionyesha ukali kidogo. Mashabiki na wafuasi wake hawakufurahishwa na sura yake.

Mehwish Hayat anakabiliwa na Mshtuko kwenye Picha yake ya hivi majuzi

Wapiganaji wa kibodi haraka walivamia sehemu ya maoni. Wengi wao walidhani kwamba alikuwa akifuta maadili na asili yake ya kitamaduni.

Mmoja wa wafuasi wake aliuliza: “Je, unajiita Muislamu?”

Mwingine alisema: "Itakuja wakati ambapo waigizaji hawa wa Pakistani watakuwa maarufu kwenye tovuti za p**n."

Mmoja aliandika hivi: “Mchafu kabisa! Kwa kila mtu anayemuunga mkono tafadhali wavishe binti/dada zako kama yeye na ujisikie fahari zaidi.”

Walakini, mashabiki wake wengi walikuja kwenye tamasha hilo mwigizaji' kujitetea na kuwaita askari "waliofungamana".

Mmoja alisema: “Watu wamerukwa na akili! Wana tatizo gani?

"Nenda na wasiwasi juu ya wale wanaohitaji kuvaa ipasavyo !!!"

Mwingine aliandika: “Aibu ya nini? Kuwa mwanamke anayeishi maisha yake kwa amani? Kwa nini usiwaaibishe washupavu wa kidini basi?”

Mmoja alisema: “Kwa sababu tu alionyesha bega fulani? WOW.”

Mehwish Hayat anakabiliwa na Mshtuko kwenye Picha yake ya hivi majuzi ya 2

Maoni mengi kwenye chapisho lake yalikuwa chanya na watu walikuwa wakivutiwa na urembo wake mkubwa.

Mmoja alisema: "Nguvu zako ni kwamba mtu haoni kitu kingine kizuri zaidi kuliko wewe, kizuri zaidi kuliko wewe. Tabasamu ni barafu kwenye keki."

Mwingine alisema: "Natumai atalipuka siku moja kwa sababu anastahili ... anang'aa hata iweje.

“Mtazame! Anaonekana kama Malkia wa Disney!

Mmoja aliandika: "Uzuri wake uko kwenye kiwango kingine! Unahitaji kunyakua dawa ya macho mabaya, upendo.

Chapisho la Mehwish Hayat kutoka kwa shoo hiyo lilikuwa na maelezo mafupi: "Kifungua kinywa katika Tiffany's 2.0!"

Alielekeza sura nzuri ya Audrey Hepburn kikamilifu, akitoa heshima kwa mhusika asiye na wakati wa Holly Golightly.

Kutoka kwa uwekaji sahihi wa nywele hadi glavu ndefu nyeusi, na vifaa vya kupendeza, Mehwish Hayat alinasa kiini hicho kwa uhalisi wa kushangaza.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unakubaliana na Haki za Mashoga kufutwa tena nchini India?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...