Mehwish Hayat alikosoa kwa Bold Photoshoot pamoja na Talha Chahour

Picha ya hivi majuzi ya jalada la jarida lililowashirikisha Talha Chahour na Mehwish Hayat katika mazingira ya karibu imewasha mtandao moto.

Mehwish Hayat alikosoa kwa Bold Photoshoot akiwa na Talha Chahour f

"Sijawahi kuelewa picha za picha kama hizi."

Mehwish Hayat na Talha Chahour hivi majuzi walifanya upigaji picha wa jalada la Hello Pakistan ambao ulivutia kila mtu.

Rao Ali Khan, gwiji wa mitindo, aliandaa haiba ya zamani ya Hollywood kwa wawili hao.

Picha zilizotolewa zimezua majibu makali kutoka kwa mashabiki, huku mitandao ya kijamii ikivuma kwa kustaajabisha ushirikiano huo mzuri.

Hata hivyo, watu wengi wanashutumu mchujo huo kwani wengi huona kuwa ni shupavu sana.

Risasi hiyo ilijumuisha nyota zilizojitokeza katika mitindo na mavazi kadhaa.

Katika mavazi moja mahususi, Mehwish alijitokeza haswa kwa watazamaji kuwa shupavu sana. Alivalia gauni fupi jeupe lililoishia mapajani.

Nguo hiyo ilikuwa na shingo ndefu. Alikuwa amelala kitandani huku Talha Chahour akiketi sakafuni kando yake.

Watazamaji wamemkosoa vikali, wakiona picha ya jalada pia "isiyofaa".

Mmoja wao alisema: “Hana haya sana.”

Mwingine alisema: "Sijawahi kuelewa picha za picha kama hizi."

Mmoja aliandika: "Hii picha inajaribu kuonyesha nini? Mwanaume akiwa amevalia nguo za heshima huku yeye akiwa amelala nusu uchi. Ana mchango mkubwa katika kutowaheshimu wanawake.”

Mwingine alisema: “Na jinsi wazo la ufeministi limeharibu wanawake.”

Mashabiki wa Talha walishtuka kuona nyota wao kipenzi katika avatar mpya.

Mmoja alieleza: "Mehwish Hayat amekuwa mwigizaji wa daraja la tatu kila wakati lakini ni nini kilimpata mtu huyu?

"Alionekana kuwa mzuri sana kwangu. Labda tamaa ya umaarufu ilimpata.”

Mwingine alisema: “Tulisikia kwamba Talha alikuwa kijana msomi sana na mwenye busara. Lakini amekuwa kama wengine baada ya kuingia kwenye showbiz.”

Mmoja alisema: “Talha ni mdogo sana. Wanandoa wao wanaonekana wapumbavu."

Wengi waliamini kuwa watu mashuhuri wana ushawishi mkubwa na, kwa hivyo majukumu mengi pia. Walidai walikuwa wakionyesha mfano mbaya.

Mmoja aliandika:

"Ikiwa watu mashuhuri wanafanya hivi wenyewe, basi kizazi kijacho kitajifunza nini kutoka kwa haya yote?"

"Inasikitisha sana na inasikitisha."

Mwingine alisema: "Wanaita hii ya kisasa? Aibu kwako."

Tahariri za mitindo hutumika kama lenzi ya kuvutia, zikifichua sehemu tofauti ya nyota zetu tunazozipenda.

Watu mashuhuri katika televisheni, kama vile Talha Chahour, wanapitia uzoefu wa mabadiliko katika filamu hizi, na kufichua upande usioonekana katika filamu na tamthilia.

Talha Chahour anachonga njia yake na miradi kama vile Jo Bichar Gaye, Jannat Se Aagay, na Mannat Murad.

Uwepo wake kwenye jalada la Hello Pakistan, pamoja na mheshimiwa Mehwish Hayat, ni hatua muhimu katika kazi yake.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Shujaa wako wa Sauti Upendaye ni nani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...