Mayra Zulfiqar alipigwa risasi na Hitman baada ya 'watoto matajiri' kuomba ngono

Polisi wanasema kuwa Mayra Zulfiqar anaweza kuwa aliuawa na mtu mwenye hitilafu aliyeajiriwa na washukiwa wawili matajiri ambao walimtafuta kwa ngono.

Mayra Zulfiqar alipigwa risasi na Hitman baada ya 'watoto matajiri' kuomba ngono f

"Ni mauaji ya kinyama"

Kulingana na polisi wa Pakistani, Mayra Zulfiqar anaweza kuuawa na hitman aliyeajiriwa na "watoto matajiri wa Instagram" ambaye alimsihi afanye ngono.

Mhitimu wa sheria wa Uingereza Mayra alipatikana wafu katika nyumba yake ya Lahore mnamo Mei 3, 2021.

Ilibainika kuwa mtoto huyo wa miaka 26 alipigwa risasi shingoni na bega.

Polisi sasa wanaamini washukiwa matajiri Saad Butt na Zahir Jadoon wanadaiwa kumwajiri mtu fulani kuua Mayra baada ya kukataa uchochezi wao.

Mnamo Mei 7, 2021, Butt alijiingiza mwenyewe. Wakati huo huo, Jadoon anabaki mbio.

Chanzo cha polisi kilisema: "Ni mauaji ya kinyama lakini hakuna mtuhumiwa aliyekuwepo katika eneo la uhalifu.

"Jadoon alikuwa Islamabad na Saad alikuwa nyumbani [huko Lahore], alithibitishwa na CCTV.

"Polisi wanachunguza ikiwa mshtakiwa aliajiri muuaji."

Mayra, mwenyeji wa Feltham, Middlesex, alikuwa amesafiri kwenda Pakistan kwa harusi kabla ya kuamua kukaa.

Muda mfupi baadaye, watuhumiwa walidaiwa kumshawishi Mayra katika eneo la sherehe lililofurahiwa na vijana wasomi wa Lahore.

Watuhumiwa wa "psychotic" wanasemekana kuendesha ghasia chini ya ulinzi wa utajiri na ushawishi wa familia zao.

Wasomi vijana wa Lahore wana watoto wa wanasiasa, wafanyabiashara wa biashara na majenerali wa jeshi. Bunduki, dawa za kulevya na unyanyasaji kwa wanawake ni kawaida.

Mayra Zulfiqar alipigwa risasi na Hitman baada ya 'watoto matajiri' kuomba ngono

Siku chache kabla ya mauaji yake, Mayra aliwaambia polisi kwamba Jadoon anadaiwa kumteka nyara kwa njia ya bunduki na kumtishia kumuua.

Mayra aliaminika kuwa na uhusiano na Jadoon.

Kwenye media ya kijamii ya Jadoon, picha zinamuonyesha akijigamba akiwa na bunduki.

Pia alizungumzia mara kwa mara mada ya kulipiza kisasi katika machapisho kadhaa. Katika chapisho moja kutoka Mei 2020, aliandika maandishi kwa siri:

"Kulipiza kisasi ni sahani bora inayotumiwa baridi."

Mtu mmoja alisema kwamba Jadoon alidaiwa kumtishia mmoja wa marafiki zake kwa njia ile ile baada ya kumkataa.

Alisema: "Alianza kutafuta rafiki yangu kwa uhusiano wa kimapenzi lakini alimkataa.

"Alimshinikiza na kumtishia lakini baba yake ni mwanasiasa pia kwa hivyo aliondoka bila kuumizwa.

“Kikundi chake chote ni kisaikolojia, kichaa.

"Bunduki, dawa za kulevya, pombe - hufanya kila kitu na hakuna anayewazuia kwa sababu ni matajiri na wameunganishwa."

Iliripotiwa kuwa Mayra Zulfiqar pia alikuwa amemshtaki Butt kwa kujaribu kumbaka.

Mamlaka yameshutumiwa kwa kupuuza ombi la Mayra ulinzi kwa sababu familia yake "haikuwa na ushawishi wa kutosha kuchukuliwa kwa uzito".

Ndugu za Mayra wanaamini kuwa wanaume hao walipanga mauaji yake baada ya kukataa pendekezo lao la ndoa. Walakini, hawafikiri walimwua.

Baada ya kufika Pakistan, Mayra alikutana na mtu kutoka Islamabad na alikuwa ameposwa naye.

Katika malalamiko yaliyowasilishwa na mjomba wa Mayra, alikuwa amelalamika juu ya kusumbuliwa na wanaume wawili.

Mtu mmoja aliwaelezea wanaume hao kama "wanyama", ambao walidaiwa walikuwa wakigombea kupata mapenzi ya Mayra.

Walakini, marafiki walipuuza ripoti kwamba Butt alishambulia Mayra Zulfiqar baada ya kukataa ombi lake la ndoa, jambo ambalo pia amekanusha.

Mwanamke mmoja alisema: “Hawakupendekeza, walimtaka tu [kingono].

"Walikuwa wakimpigania na mduara umewahi kufanya hivyo hapo awali."

Mayra Zulfiqar alipigwa risasi na Hitman baada ya 'Rich Rich' kuomba Ngono 2

Katika tukio lingine, alidai kwamba mwanamume mmoja alikuwa amefungua moto kwenye nyumba ya mpinzani wake baada ya kuanza kuchumbiana na mpenzi wake wa zamani.

Wale ambao wanajua mtindo wa maisha unaoongozwa na watoto matajiri wa Lahore wanahofia mauaji ya Mayra watapuuzwa katika jamii inayotawaliwa na wanaume ambapo dhuluma dhidi ya wanawake huadhibiwa mara chache.

Rafiki mmoja alisema: “Hii ndiyo kawaida.

"[Kuna] kesi baada ya kesi za sh * t hii. Hata kama amekamatwa [Jadoon] ataenda kwenye gereza la VIP au atalipa suluhu na familia ambayo itashinikizwa kuichukua. "

Kwa sababu ya agizo la dhamana, Jadoon na Butt hawawezi kushtakiwa hadi Mei 22, 2021.

Wawili hao bado wanachunguzwa kwa mauaji.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."