Mathira anakataa Video ya Makaburi ya Momin Saqib

Mathira amemuita Momin Saqib kwa ajili ya Hadithi yake ya hivi majuzi ya Instagram kuhusu 'kifo' alipokuwa akirekodi video kwenye kaburi.

Mathira anakataa kaburi la Momin Saqib Video f

alimkosoa waziwazi, akiona tabia yake "ya kijinga".

Mathira, mtangazaji na mwigizaji mashuhuri wa Pakistani, hivi majuzi ameelezea kutokubali kwake kwa Hadithi ya hivi majuzi ya Instagram ya Momin Saqib.

Alishiriki hadithi ambayo alirekodi ndani ya mipaka ya kaburi, akiteka makaburi.

Alijishughulisha na mazungumzo ya kutafakari, akichunguza mada ya kina ya kifo.

Alisisitiza kuepukika kwa kifo, akisisitiza kwamba ni ukweli wa ulimwengu wote unaovuka mipaka ya utajiri, mafanikio, na kiburi.

Mathira aliwasilisha kutoidhinisha kwake video hiyo, akiiona kuwa isiyojali na isiyo na busara.

Aliona matendo ya Momin kuwa yasiyo ya hekima. Mathira hakumung'unya maneno huku akimkosoa waziwazi, akiiona tabia yake kama "kijinga".

Alikazia jambo kuu, akisisitiza kwamba watu wengi kwa sasa wanapambana na mawazo ya kujiua.

Badala ya kuangazia suala la kifo, alisisitiza umuhimu wa kutoa msaada kwa wale wanaokabiliwa na mapambano.

Mathira aliomba njia ya huruma zaidi. Alipendekeza kuwa ni muhimu kuwaongoza na kuwasaidia watu binafsi katika safari yao ya kuelekea kupona.

Anaamini kwamba kuzingatia kifo kunaweza kuongeza msongo wa mawazo wa watu na kufanya afya yao ya akili kuwa mbaya zaidi.

Hata hivyo, wengi walimkosoa Mathira kwa jibu lake kwa video ya Momin, wakisema hawakuona chochote kibaya nayo.

Walisema kwamba, haswa katika hali ya sasa, video kama hiyo ilihitajika.

Wengine waliamini kwamba ilitumika kama ukumbusho wa lazima, hasa kwa wale ambao huenda wakaelekea kusahau ukweli wa kifo.

Kulingana na wao, kuleta umakini kwa ukweli huu hakudhoofishi watu lakini kunaweza kutoa nguvu.

Wengi wao walifikiri kwamba majibu ya Mathira yalikuwa ya kutiwa chumvi, wakizingatia video hiyo kama ujumbe wenye kuchochea fikira badala ya kuwa kitu cha kuudhi.

 

 
 
 
 
 
Tazama chapisho hili kwenye Instagram
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

 

Chapisho lilishirikiwa na Rasala.pk (@rasalapk)

Mtu mmoja alisema: “Momin hakusema lolote baya. Mara nyingi tunapaswa kufikiria juu ya kifo. Kujiua ni somo tofauti kabisa.”

Mwingine aliandika:

"Nadhani video hiyo ilikuwa simu ya kuamsha, haswa kwa watu walio na hali ya kukata tamaa."

Mmoja alitoa maoni: "Uko sawa kwa kuchapisha maudhui machafu kwenye Instagram yako na kuwaita watu wengine wajinga kwa kuchapisha kitu muhimu sana."

Mwingine alichambua: “Kuwahubiria wengine kuhusu mema na mabaya huku ukifanya kila aina ya matendo yasiyo na haya na kuvaa kila aina ya nguo chafu ni unafiki mkubwa. Aibu!”

Mmoja wao alisema hivi: “Mtu kama Mathira angeona video kama hizo, labda angetambua kwamba siku moja yeye pia atakufa, na dhambi zake zote zingemletea maangamizi.”



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Kuku Tikka Masala ni Kiingereza au Mhindi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...