Mashal Khan anafafanua Chaguo za Hati na Maadili ya Kazi

Kwenye The Talk Talk Show, Mashal Khan alizungumza kuhusu chaguzi anazofanya linapokuja suala la karatasi na maadili ya kazi.

Mashal Khan anafafanua Chaguo za Hati & Maadili ya Kazi f

"Huu ndio ubishi wangu mkuu na tamthilia zetu."

Mashal Khan amezungumza kuhusu kazi yake ya uigizaji na kuelezea uzoefu wake wa kuwa mwigizaji katika uwanja wa ushindani.

On Talk Talk Show, alizungumza na mwenyeji Hassan Choudary kuhusu majukumu ambayo amecheza na kwa nini hayajawa na athari kubwa kwa watazamaji.

Akishiriki maoni yake, Mashal alisema: "Kitu kinapozua shauku yangu, mimi hujiingiza ndani kabisa na lazima nifanye vizuri sana. Sijisikii amani hadi nifanye.

"Nadhani unapokuwa na marafiki wachache katika utoto wako basi unakuwa na wakati mwingi zaidi wa kufanyia kazi talanta zako.

“Huu ndio ubishi wangu mkuu na tamthilia zetu.

"Tunaonyesha watu wenye sura mbili ambao wana mapenzi na maswala ya nyumbani tu maishani mwao."

Mashal aliendelea kusema kwamba ingawa hii ilikuwa sehemu ya maisha, kuna mengi zaidi ambayo waandishi wa script wanaweza kuangazia katika tamthiliya zao.

Akitoa mfano wa kupenda kwake michezo, Mashal alidokeza kuwa michezo haikuonyeshwa sana kwenye maonyesho.

Akishiriki mawazo yake kuhusu uonyeshaji wa wahusika wanaozungumza Kiingereza katika Runinga ya Pakistani, Mashal Khan aliamini kuwa wanaonyeshwa kuwa wa kisasa kupita kiasi na wenye maoni mengi.

Alieleza hivi: “Tunahusisha watu wanaozungumza Kiingereza na kuwa na mawazo wazi sana na huko nje sana.

"Labda bado haikubaliki katika jamii yetu kuwa na 'ushawishi wa Magharibi' sana kwa hivyo tunaichukulia kama dhana mbaya.

"Kila jamii ina watu wazuri na wabaya bila kujali lugha."

Mazungumzo yaligeuka kuwa chaguo la maandishi na Mashal alielezea kuwa mwanzoni mwa kazi yake, angechagua kazi yake kwa uangalifu.

Kisha ikafika mahali akachukua chochote.

Hassan aliuliza ikiwa alihisi kwamba uamuzi huu ulimzuia kufanya kazi kwa uwezo wake wote.

Mashal hakukubali na akajibu: “Unaweza kuungana na mtu yeyote ikiwa utajaribu kweli.

"Kwa hivyo nilisoma maandishi kwa uangalifu na kujaribu kupata msingi unaofanana na wahusika wangu."

Mazungumzo yaligeuka kuwa ndoa na Mashal alikiri kwamba hakuwa akitafuta uhusiano bado kwa sababu alitaka kuzingatia kazi yake.

"Siangalii mapenzi kama kitu chenye nguvu ambapo mtu mmoja anamdhibiti mwenzake. Nikiisha kuolewa nitakuwa faragha sana kuhusu hilo.

"Itakuwa kati ya watu wachache na jambo rahisi sana. Kwa kweli ninahisi kwamba watu hujaribu kuharibu mambo wanapokuona umefurahishwa na mtu fulani huku akiwa na huzuni nyumbani.”

Sana ni mwanasheria ambaye anafuatilia mapenzi yake ya uandishi. Anapenda kusoma, muziki, kupika na kutengeneza jam yake mwenyewe. Kauli mbiu yake ni: "Kuchukua hatua ya pili siku zote sio ya kutisha kuliko kuchukua ya kwanza."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Paparazzi ya India imeenda mbali sana?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...