Maryam Moshiri atoa msamaha kwa Kuapishwa Live TV

Mtangazaji wa BBC Maryam Moshiri ameomba radhi baada ya kunaswa akinyoosha kidole chake cha kati kwenye TV ya moja kwa moja.

Maryam Moshiri atoa msamaha kwa Kuapishwa Live TV f

"Ilikuwa utani wa kibinafsi na timu"

Maryam Moshiri ameomba radhi baada ya kunaswa akitoa kidole cha kati kwenye TV ya moja kwa moja.

Mtangazaji wa BBC alionekana kwa muda mfupi akiwa ameinua kidole chake huku BBC News ikibadilisha hadi studio kwa vichwa vya habari.

Alipogundua kuwa alikuwa amenaswa na kamera, Maryam alirudi haraka kwenye msimamo wa kitamaduni wa kutangaza habari na kuwaambia watazamaji:

"Live kutoka London, hii ni BBC News."

Maryam sasa ameenda kwa X kuomba msamaha kwa kitendo chake.

Alisema: "Halo kila mtu, jana kabla ya saa moja kamili nilikuwa nikitania kidogo na timu kwenye jumba la sanaa.

“Nilikuwa najifanya kuhesabu chini huku mkurugenzi akinihesabu kutoka 10-0.. ikiwa ni pamoja na vidole vya kuonyesha namba.

"Kwa hivyo kutoka kwa vidole 10 vilishikilia hadi kimoja.

"Tulipofikia 1, niligeuza kidole changu kama mzaha na sikugundua kuwa hii ingenaswa kwenye kamera.

"Ilikuwa mzaha wa kibinafsi na timu na nasikitika kuwa ilitoka hewani!

“Haikuwa nia yangu hili kutokea na nasikitika iwapo nilimkosea au kumuudhi mtu yeyote. 'Sikuwa nikipeperusha ndege' kwa watazamaji au hata mtu.

"Ulikuwa utani wa kipumbavu ambao ulikusudiwa kwa idadi ndogo ya wenzi wangu."

Matendo ya Maryam yalikutana na hisia tofauti. Ingawa wengine waliona upande wa kuchekesha wengine hawakusamehe.

Mtu mmoja aliandika hivi: “Ulimwengu wa pori tunamoishi unapolazimika kuomba msamaha kwa jambo kama hili.”

Mwingine alisema: " 'Unampa ndege' ndio muhtasari wa BBC na hisia zake kwa Brits na sisi ambao hulipa ada ya leseni.

"Unapaswa kujiuzulu au kufukuzwa kazi kwa ukosefu huu kamili wa heshima."

Wa tatu alisema: “Usijisikie vibaya kuhusu hilo. Habari hiyo inasikitisha sana na klipu hiyo inafurahisha kila mtu.

“Nilicheka kwa sauti, kila mtu amecheka kwa sauti.

“Asante asante asante. Ya kuchekesha kwa umakini katika mmweko ni mzuri tu."

Mnamo 2010, mtaalam wa hali ya hewa wa BBC Tomasz Schafernaker pia alikamatwa akiinua kidole chake cha kati juu.

Klipu hiyo ilionyesha Tomasz akijiandaa kutoa sasisho la hali ya hewa na mtangazaji wa habari Simon McCoy akitoa maoni ya kuchekesha.

Tomasz hakujua kuwa kamera zilikuwa zikizunguka, alichomoza kidole chake cha kati juu bila kutambua kuwa ishara yake ilinaswa na kamera.

Baada ya kufahamu mara moja kinachoendelea, Tomasz alisogeza mkono wake haraka kwenye kidevu chake ili ionekane kana kwamba anakikuna.

Baada ya klipu hiyo kusambaa, ilipokea maoni mengi na Tomasz akaishia kuwa mmoja wa wataalam wa hali ya hewa maarufu kwenye BBC.

Sana ni mwanasheria ambaye anafuatilia mapenzi yake ya uandishi. Anapenda kusoma, muziki, kupika na kutengeneza jam yake mwenyewe. Kauli mbiu yake ni: "Kuchukua hatua ya pili siku zote sio ya kutisha kuliko kuchukua ya kwanza."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je, ungependa kuolewa na mwanamume bikira?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...