Msanii wa Kijeshi azindua 'Karate Kid' iliyohamasisha Bar ya Noodle

Msanii wa kijeshi na kaka yake kutoka Birmingham wameanzisha baa ya Tambi-Kichina, iliyoongozwa na filamu za 'Karate Kid'.

Msanii wa Kijeshi azindua 'Karate Kid' aliongoza Bar ya Noodle f

"tuna uzoefu wa kutengeneza kitu"

Msanii wa kijeshi na kaka yake wamezindua mgahawa wa Indo-Chinese ambao umeongozwa na Karate Kid filamu.

Suba Miah na kaka yake waliamua kurudi kwenye tasnia ya migahawa ya Wachina baada ya zaidi ya miaka 10 mbali nayo.

Pamoja na mshirika wa biashara Dillraj, walianzisha Jumba la Mtaa la Miahgi la Indo-Chinese nyumbani kwao Handsworth, Birmingham.

Jina ni mchanganyiko wa jina lao na Bwana Miyagi, wa Karate Kid filamu franchise.

Walakini, kizuizi cha pili cha kitaifa kilimaanisha mgahawa ulipunguzwa kwa huduma ya kuchukua tu.

Mgahawa huo bado unakaribisha wateja kupitia milango yao ili kula.

Baa ya tambi ni mchanganyiko wa vyakula vya India, Bangladeshi na Wachina.

Ilikuwa ngumu mwanzoni, lakini shauku ya kupika safi na kula afya iliwahimiza kuvumilia.

Msanii wa kijeshi Suba, ambaye ni mkanda wa kijivu huko Shaolin kung fu, alisema:

“Umekuwa wakati wa wazimu lakini tumeweza kupita.

“Wazo lilikuja kutoka kwa kaka yangu mdogo ambaye aliniuliza juu ya kufungua Kichina kingine.

"Tulikuwa na mmoja hapo awali aliyeitwa Woksters katika Robo ya Vito. Kwa kweli tulitaka kufungua nyingine; ilikuwa miaka kumi na moja katika kungoja.

"Tulikuja na majina na maoni na Dillraj na tukaenda huko.

"Pamoja na sisi watatu pamoja, tuna uzoefu wa kutengeneza kitu cha mahali hapa."

Mgahawa huu umeongozwa na sanaa ya kijeshi, na mapambo yaliyoundwa na paneli za mbao-kama mbao, taa za kupendeza.

Hata ina upanga wa katana ambao wateja wanaweza kujibanza nao wakati wakisubiri chakula chao.

Msanii wa Kijeshi azindua 'Karate Kid' iliyohamasisha Bar ya Noodle

Suba aligundua kung fu akiwa na umri wa miaka 20 baada ya kujaribu sanaa zingine za kijeshi kama mchezo wa ndondi na karate.

Msanii huyo wa kijeshi alielezea: “Sio wote walinipenda.

"Niligundua Cardio ilikuwa zaidi ya kile nilitaka kufanya, sio tu mateke na ngumi.

“Nilianza kutaka kujilinda kwa sababu nilikuwa mtoto mdogo. Sijawahi kuwa kwenye vita lakini ninajua ninaweza kujilinda.

"Shauku yangu kwa kung fu ni mtindo wa maisha - sio kitu unachofanya kwa siku moja, au wiki moja."

“Inabaki na wewe kwa maisha yote na imebaki nami tangu umri wa miaka 21.

“Wakati mwingine tunafanya mazoezi kwa masaa matatu bila maji. Wazo ni: ikiwa ungekuwa ukipigana, usingeacha kwa mapumziko ya maji, sivyo? ”

Suhad ni mtoaji wa barua kwa siku. Alisema:

"Sijawahi kufanya sanaa ya kijeshi lakini watoto wangu wamefanya hivyo - lazima ilinipita.

“Ninajivunia kile tunachofanya hapa kwa sababu tunapenda sana kupika. Sisi sote ni vijana wa hapa na ndio sababu tulitaka kuanzisha biashara yetu mpya hapa.

"Wateja wetu wanapenda jikoni yetu wazi na muundo kwa sababu wanaweza kuona milo yao inapikwa."

Wakati wateja wataruhusiwa kula ndani ya mikahawa tena mnamo Mei 17, 2021, Miahgi atakuwa na 'man vs hot challenge'.

Changamoto hiyo inajumuisha kula kupitia sanduku la tambi ambalo limetengenezwa na aina nne tofauti za pilipili.

Ikiwa wateja wanashinda, wanapata chakula hicho bure na picha yao itakuwa kwenye ukuta wa mgahawa. Ikiwa watashindwa, watalazimika kulipia chakula.

Dillraj alisema: "Jambo kuu ni: hii ni kitambulisho chetu. Sio tu juu ya tambi na chakula kizuri.

"Ni juu ya sisi ni kina nani, uzoefu wetu na upishi wetu umewekwa pamoja.

"Kuwa na watu walioshiba chakula chetu ndio gumzo kuu kwa sababu tunapenda sana kupika kutoka mwanzoni.

"Hakuna kitu kama Miahgi katika eneo hili."

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."