Alama & Spencer anatuhumiwa kwa kunakili Kichocheo cha Dishoom

Retailer Marks & Spencer ameshtumiwa kwa kunakili kichocheo ambacho mwanzoni kilitengenezwa na Dishoom ya mgahawa.

Marks & Spencer wanatuhumiwa kwa kunakili Kichocheo cha Dishoom f

"Kimsingi ni sahani ya Dishoom."

Marks & Spencer imejeruhiwa kwa madai ya kunakili sahani maarufu kutoka kwa mnyororo mashuhuri wa mgahawa Dishoom.

Muuzaji wa Uingereza alishiriki chapisho la Instagram la bakoni yake mpya na roll ya naan.

Walakini, chapisho hilo lilizua hasira kati ya wengine, ambao walishutumu M&S kwa kunakili moja ya mapishi ya Dishoom.

Mtu mmoja alisema: "Kunakili Dishoom !!!"

Mtumiaji mwingine alikubali: "Yep mara moja alifikiria Dishoom."

Mtu wa tatu alisema: "Kimsingi ni sahani ya Dishoom."

Hii ilisababisha Dishoom kutoa taarifa:

"Marafiki wapendwa, huenda haikuepuka taarifa ya watu kwamba muuzaji maarufu, katika siku za nyuma amekuwa akinunua kichocheo cha sahani ambayo iko karibu sana na mioyo yetu.

"Kwa haki kwa Marks & Spencer, walifanya hivyo, baada ya kuchochea sana kutoka kwa wateja wetu wema (ambao tunashukuru sana) kumshukuru Dishoom kama msukumo wao.

"Tulifurahi kuwa na furaha kidogo kwa kujibu (na tulikula nguruwe wachache wa haki katika mchakato huu)."

The mgahawa mnyororo uliendelea kusema:

"Wanasema kuiga ni aina ya kujipendekeza kwa dhati, na kwa kweli tulishangaa kidogo kuhimiza taasisi hiyo tukufu.

"Imekuwa wazi kuwa kichocheo hiki sasa kinatumika, bila malipo yoyote, katika majukwaa mengi ya matangazo yanayolipwa - na kwa ujinga wetu wote, kwa uaminifu, inaumiza.

"Baada ya mwaka ambao mikahawa yetu imefungwa zaidi, mwaka ambao tumetumia miezi mingi (na usiku mwingi bila kulala) tukikamilisha kitanda chetu cha kwanza cha chakula ili kuweza kuleta chakula hiki kinachopendwa sana kwenye milango ya wateja kote nchini, inaumiza zaidi. ”

Iliongeza: "Kujaribu kunufaika na chakula ambacho kimekuwa sawa na mgahawa (ambao, kama wengine wengi, inafanya kila kitu kwa uwezo wake kukaa juu, kujenga upya, na kulinda kazi zaidi ya 950), inaonekana kwangu mrembo sana. ”

Dishoom kisha akahutubia M & S na akasema:

"Hii sio roll ya bacon naan tu, hii ni Dishoom Bacon Naan Roll, na inamaanisha mengi sana kwetu kuliko unavyojua."

Kufuatia kuzorota, Marks & Spencer alisema katika Hadithi ya Instagram:

“Labda umeona machapisho kadhaa kutoka kwetu na Dishoom wiki hii.

"Dishoom, tulitaka kusema tunafikiria wewe ni mzuri kwa kile unachofanya na unataka kubaki marafiki."

"Tunawauliza wafuasi wetu wote kuunga mkono kazi nzuri ya Dishoom kwa kuweka mezani kwenye moja ya mikahawa yao au kununua kitanda chao cha bacon naan kwa kuteleza."

Iliongeza: "Tunaheshimu sana kazi nzuri ambayo Dishoom hufanya kusaidia misaada ya watoto ya chakula, na tutafikia Kinywa cha Kichawi."


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unatumia Bitcoin?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...