Mfanyabiashara wa Soko hufa kutoka Coronavirus wiki baada ya Mke

Mfanyabiashara maarufu wa soko kutoka Manchester amekufa baada ya kuambukizwa Coronavirus wiki chache tu baada ya mkewe kufariki kutokana na virusi.

Mfanyabiashara wa Soko hufa kutokana na wiki za Coronavirus baada ya Mke f

"Kupoteza mama ilikuwa mbaya vya kutosha, lakini kisha kumpoteza baba"

Heshima zimelipwa kwa mfanyabiashara wa soko ambaye alikufa kwa Coronavirus wiki chache tu baada ya kumpoteza mkewe kwa virusi.

Ken Kayani, mwenye umri wa miaka 73, aliishi Chorlton, Manchester, na mkewe Aziza, mwenye umri wa miaka 72, na kusafiri kwenda Liverpool kila siku kuendesha duka maarufu la soko.

Baba wa watoto watano alipoteza vita yake na COVID-19 mnamo Aprili 30, 2020, wiki baada ya kumpoteza mkewe, ambaye alikuwa naye kwa miaka 53.

Ken aliendesha duka lake la Power Pack kwenye Soko la St John huko Liverpool, ambalo liliuza "chochote na kila kitu" kwa miaka 40 iliyopita.

Licha ya kuishi Manchester, hakujaribiwa kamwe kusogeza biashara yake karibu na nyumbani.

Binti zake tangu wakati huo walitembelea duka ili kuweka maua katika kumbukumbu yake.

Binti yake mkubwa Siaga alisema:

“Inaumiza sana. Kupoteza mama ilikuwa mbaya vya kutosha, lakini basi kumpoteza baba ilikuwa msiba mara mbili tu.

"Alipofika Liverpool mara ya kwanza, alikuwa na marafiki wengi na uhusiano mwingi na watu, ambayo ilimfanya abaki hapa.

"Duka hilo lilikuwa nyumba yetu ya pili, siku zote tutahusisha Krismasi na Liverpool."

Ken na Aziza walikuwa na binti watano, Siaqa, Sam, Smiara, Afshan na Amber. Walikuwa pia na wajukuu 12, wasichana watano na wavulana saba.

Aziza alifariki Aprili 4 na alizikwa siku hiyo hiyo. Ken alifariki mnamo Aprili 30 na alizikwa Mei 1, siku ya kuzaliwa ya mkewe.

Sam alisema: "Baba alikuwa na upendo sana - aliwapenda binti zake, hakukuwa na shaka juu ya hilo.

"Hata wajukuu, wasichana walikuwa kipenzi, alijaribu kuwafanya wavulana wampende, mapenzi magumu na wavulana, lakini na wasichana, alikuwa laini sana, walimzungusha vidole vyao vidogo.

"Mama ndiye alikuwa upendo, baba alitoa msaada - labda hiyo ndiyo njia bora ya kujumlisha."

Siaqa ameongeza: "Baba alikuwa mtu mwerevu, alikuwa na vitu mahali pake ili binti zake hawatakuwa na wasiwasi juu ya mazishi - kila kitu kilitunzwa, kwa ajili yake na mama.

“Alituangalia hadi mwisho kabisa.

"Baba alizikwa Ijumaa, ambayo ni siku yenye baraka katika utamaduni wa Kiislamu, Ijumaa ni siku ya sala, na ni Ramadhani pia, kwa hivyo tunaamini ni heri sana.

"Kitu pekee ambacho kinatupa amani kidogo ni kwamba wamelazwa karibu na kila mmoja - walikuwa mechi iliyofanywa mbinguni."

Siaga alisema kuwa baada ya kufutwa kazi, yeye na dada zake wanataka kukutana na wateja na marafiki kutoka sokoni.

Mfanyabiashara wa Soko hufa kutokana na wiki za Coronavirus baada ya Mke - duka

Alisema: "Dada yangu mmoja hutumia muda mwingi pamoja naye huko, na hufanya kazi nyingi naye.

"Kwa hivyo mpango ni kwamba urithi wake utaendelea, na biashara itaendelea kuendesha kama vile baba aliendesha."

Soko la St John lilitoa ushuru kwa mfanyabiashara wa soko kwenye Facebook:

"Cha kusikitisha ni lazima niandike kwamba mmoja wa wafanyabiashara wetu wa zamani Ken Kayani alishindwa vita dhidi ya COVID."

“Hii inafuatia kifo cha hivi karibuni cha mkewe ambaye pia alikuwa akipambana na virusi.

“Ken ameacha watoto wa kike 5, wajukuu na familia.

“Kenny alikuwa mmoja wa wanaume 'wapole' maishani na mfanyabiashara wa muda mrefu wa soko na jeni za kweli za mtu wa soko!

"Nilimwona yeye mwenyewe kama msukumo, na maadili yake ya zamani ya huduma, uaminifu na uwazi kuhusu wateja wake ilikuwa ya hadithi.

"Huduma yake kwa wateja ilikuwa ya mfano."

Makumi ya watu baadaye walilipa ushuru kwa Ken.

Sandra Smith aliandika: "Samahani sana kusikia juu ya Ken na mkewe mzuri, nimenunua duka la St John's Precinct kwa miaka 40 na nimenunua kutoka kwa Ken mara nyingi.

“Virusi ni ugonjwa mbaya sana. Salamu zangu za pole kwa familia yote, mawazo yangu na Maombi yako pamoja nanyi nyote, na wape RIP ”

Sharon Hurst alisema: "Kamwe sijasahau kile bwana wa kweli, huruma kubwa kwa familia yake kwa kupoteza wazazi wao wazuri."

Joanne Lorne-Brocklehurst aliandika: "Inasikitisha sana, Ken alikuwa mtu mzuri maoni yangu ni pamoja na familia."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unaangalia sinema za Sauti wakati gani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...