Marina Khan anatoa sauti ya kukatishwa tamaa kwake na Ishq Murshid?

Marina Khan alionyesha kusikitishwa kwake na kipindi fulani cha Runinga. Iliwafanya wengine kuamini kuwa alikuwa anazungumza kuhusu 'Ishq Murshid'.

Marina Khan anatoa sauti ya kukatishwa tamaa kwake na Ishq Murshid f

"Kwa sababu wanaburuta mchezo na kuuharibu."

Marina Khan kwa njia isiyo ya moja kwa moja alionyesha kusikitishwa kwake na mfululizo wa mchezo wa kuigiza, Ishq Murshid.

Mwigizaji huyo alialikwa kwenye kipindi cha PTV pamoja na Bushra Ansari, Shahnaz Sheikh na Adnan Siddiqui.

Wakati wa mazungumzo, Marina alionyesha kusikitishwa kwake na drama fulani.

Ingawa hakutaja onyesho hilo, mashabiki walidhani kwamba alikuwa anazungumza juu yake Ishq Murshid.

Marina alisema kwamba ingawa mwanzoni aliona tamthilia hiyo kuwa ya kuvutia, alihisi kukatishwa tamaa na simulizi yake ya muda mrefu, akikemea tabia ya kuibua matukio ya tamthilia.

Marina alisema: “Kuna mchezo mmoja maarufu sana ambao nimeumia.

"Kwa sababu wanaburuza mchezo na kuuharibu. Ilikuwa nzuri sana."

Kisha aliulizwa: “Marina, umekuwa ukifanya onyesho ambapo unatoa uchanganuzi wa kina kuhusu tamthilia na drama.

“Unakabiliana vipi na hilo? Je, unatazamaje maonyesho yote?

“Unajua waigizaji wengi; haifanyi iwe vigumu kutoa maoni juu yao?”

Marina alijibu hivi: “Hakuna anayefikiria kukosolewa kwa kujenga.

“Wanasema tu kwamba sisi waigizaji tusiwafanyie waigizaji wengine. Hili ni suala. Lakini ninaipenda."

Licha ya kanuni, Marina anachukua njia isiyo ya kawaida na anatoa ukosoaji usio na upendeleo kwa matumaini ya kuifanya tasnia kuwa bora.

Aliongeza: "Siwezi kuangusha mfumo, naweza tu kuuboresha zaidi."

Marina Khan na Shehnaz Sheikh walijadili changamoto za kurekodi matukio ya kimapenzi.

Waigizaji wote wawili walikiri kwamba wanaona matukio kama haya ya kutisha na mara nyingi wangeyaepuka.

Walakini, waliona kuwa waigizaji wa kisasa wanastarehe zaidi na matukio ya kimapenzi, wakiyacheza kwa usadikisho.

Walilinganisha uzoefu wao wenyewe na kiwango cha faraja cha kizazi kipya katika kuonyesha mfuatano wa kimapenzi.

Mashabiki walithamini sana uaminifu wa Marina Khan.

Mtumiaji aliandika: "Darasa nyingi katika programu hii kamwe hakuwezi kuwa na Marina Khan mwingine."

Mwingine aliongeza: "Marina ana haki ya kupitisha ukosoaji kwa kizazi kipya cha waigizaji. Hakuna anayeweza kuifanya vizuri zaidi yake.”

Mmoja alisema: "Natamani tungekuwa na waigizaji zaidi kama Marina. Ninakosa maonyesho yake ya zamani.

"Labda wanaweza kujifunza kitu kutokana na ushauri wake na kufanya drama zao kuwa bora zaidi."

Marina Khan amepata kuheshimiwa sana kama mwigizaji maarufu na mkurugenzi aliyefanikiwa sana.

Siku hizi, Marina amekuwa akikosoa kazi za wasanii wenzake. Anatoa hakiki juu ya tamthilia mbalimbali, akishiriki maarifa ya kuvutia wakati wa mwonekano wake.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Magugu yanapaswa kufanywa kisheria nchini Uingereza?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...