Manushi Chhillar anashughulikia Pengo la Umri la miaka 30 na Akshay Kumar

Manushi Chhillar alijibu majadiliano kuhusu pengo lake la umri wa miaka 30 na mwigizaji mwenzake wa Bade Miyan Chote Miyan Akshay Kumar.

Manushi Chhillar anashughulikia Pengo la Umri la miaka 30 na Akshay Kumar f

"Ilibidi kuwe na njia ya kuwaweka watu wawili pamoja"

Manushi Chhillar alishughulikia mjadala uliozunguka pengo lake la umri wa miaka 30 na Akshay Kumar.

Wawili hao walicheza pamoja Bade Miyan Chote Miyan, ambayo ilitolewa Aprili 11, 2024.

Manushi alicheza na Kapteni Misha katika filamu hiyo, ambayo pia ilimshirikisha Tiger Shroff.

Ilikuwa filamu ya pili ya Manushi kinyume na Akshay kufuatia uigizaji wake wa kwanza katika tamthilia ya kihistoria ya 2022. Samrat Prithviraj.

Tangu kutolewa kwa Bade Miyan Chote Miyan, watumiaji wa mitandao ya kijamii wamekuwa wakizungumzia pengo la umri kati ya Manushi na Akshay.

Manushi ana miaka 26 huku Akshay akiwa na miaka 56.

Akizungumzia mjadala wa tofauti za umri unaoendelea, Manushi alisema:

"Kufanya kazi na nyota ni nzuri. Unapata kiasi fulani cha mwonekano. Ikiwa ninazungumza juu ya filamu yangu ya kwanza, kulikuwa na pengo la umri.

"Walitaka kucheza jambo zima.

"Katika filamu hii, hakukuwa na jozi. Tulifanya nyimbo za uuzaji.

"Ilibidi kuwe na njia ya kuwaweka watu wawili pamoja kwa nyimbo, lakini hiyo ni sawa, ambayo ni sawa.

“Sioni kama jambo la kikatili au jambo ambalo halikupaswa kuwepo. Hata hivyo haikuwa kama hadithi ya mapenzi.”

Aliyekuwa Miss World, Manushi Chhillar amebadilika kutoka urembo hadi uigizaji na hapo awali alizungumza kuhusu kuwa "mgeni" katika Bollywood.

Alisema: "Kuwa mgeni kunakuja na hali ya kiburi na kujiamini.

"Hiyo ni kwa sababu unapogundua kitu kipya kabisa maishani mwako, hujenga ujasiri fulani wa ndani ambao hauwezi kufanywa ikiwa utaendelea kuchunguza ufuo unaojulikana.

“Nakubali kuwa mtu wa nje kuna changamoto zake, lakini hilo ndilo jambo linalofurahisha zaidi kwa sababu siku zote nimekuwa nikiamini kuwa jambo lolote la kusisimua si rahisi.

"Kwa hivyo, ninafurahiya filamu zangu zinazofuata."

Manushi alikiri kwamba kushinda shindano la kimataifa la urembo hukupa "jukwaa fulani".

"Nchi nzima inakujua, na watu wengi wanataka kukuzindua.

"Pia hukupa fursa nyingi za kamera kabla ya kuingia kwenye tasnia."

Hata hivyo, alidokeza tofauti kati ya mashindano na uigizaji.

"Wakati huo huo, (kuigiza) ni uwanja tofauti sana kuliko kuwa kwenye mashindano ya urembo.

"Kuna mambo mengi mazuri ambayo Miss World anaongeza, lakini mwisho wa siku, wewe ni mgeni, na unapaswa kuanza safari yako na kuelewa tasnia nzima kutoka ngazi ya sifuri na kukua kutoka hapo.

"Unapoishi maisha ya mwanafunzi aliyehifadhiwa, kupata usikivu wa umma ni mabadiliko makubwa na inahitaji kuzoea. Inaweza kuwa mzito kidogo kwa msichana ambaye ana umri wa miaka 20 tu.”



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unampenda Miss Pooja kwa sababu yake

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...