'Fine-dining Fast Food' ya Mwanaume imehifadhi Mkahawa Unaojitahidi

Mwanamume wa Leeds amefichua jinsi kuja na dhana ya 'chakula cha haraka cha kula vizuri' kuliokoa mgahawa wake uliokuwa ukitatizika.

'Chakula cha Haraka cha Kula vizuri' cha Mwanaume kimehifadhiwa Mkahawa Unaojitahidi f

"Sikutaka kukata tamaa kuwa mkweli."

Mmiliki wa mgahawa aliunda dhana ya kipekee ya mgahawa, iliyopewa jina la 'chakula cha kisasa cha haraka', ambacho kimeokoa biashara yake inayotatizika, hata kuvutia TikTokers.

Arfan Hussain, mwenye umri wa miaka 31 alikuja na dhana yake ya 'chakula cha haraka cha kisasa' ili kuokoa biashara yake wakati wa janga la Covid-19.

Sasa anahudumia vyakula vya haraka haraka katika My Spice and Grill katika Kirkstall Road, Leeds.

Arfan amevipa vyakula hivyo katika mgahawa wake 'vyakula vya haraka vya kisasa' baada ya kuhangaika kuwavutia wateja kwenye mgahawa wake wa zamani wa kawaida wa Kihindi.

Arfan amefanya kazi katika tasnia ya mikahawa tangu akiwa na umri wa miaka 16 na My Spice and Grill imekuwa ikizidi kupata umaarufu tangu ilipozinduliwa tena mnamo Februari 2021, na kuvutia wanafunzi na TikTokers.

Mmiliki wa mgahawa, anayeishi Bradford, alisema:

“Sikutaka kukata tamaa ili kuwa mkweli.

"Nilijaribu chochote nilichoweza mwaka jana lakini siku moja nilihisi kukata tamaa, haikufanya kazi.

"Kisha nilipokuwa nikiendesha gari kutoka kwenye mgahawa kwenda Bradford peke yangu, nilikuwa nikifikiria tu 'Hapana, hiyo si asili yangu - nisikate tamaa!'

“Nimeijua biashara hii kwa miaka mingi sana. Kwa nini usijaribu kitu tofauti? Najua hili, kwa hivyo tujaribu."

Arfan alifungua mkahawa wake kwa mara ya kwanza mnamo Desemba 2019 lakini ilijitahidi kuvutia wateja na janga hilo lilizidisha mambo.

Kisha alifunga biashara mnamo Oktoba 2020 na akaunda menyu mpya ili kuendana na wazo hilo.

Chakula cha jioni kinaweza kuchagua kutoka kwa aina mbalimbali za vyakula vya haraka vya "ubora wa juu" kama vile kebabs, burgers, vyakula vya vegan na hata baklava ya Kituruki kwa dessert.

Ili kuendana na menyu yake mpya, Arfan aliweka jiko jipya wazi ambapo wapishi wanaweza kuonekana wakinyoa nyama kwenye gurudumu la rotisserie na kuoka mkate maalum wa Arfan ambao hutumiwa kwa kanga.

Tangu My Spice and Grill kufunguliwa tena, anaiendesha kama migahawa mingine anayosimamia ingawa chakula si cha hali ya juu, kikiwa na huduma ya mezani.

Yeye Told Mbegu zinaishi:

"Maisha yangu yote nimefanya kazi katika mikahawa ya kulia chakula kizuri, kwa hivyo tunapenda kutoa uzoefu mzuri wa kulia."

"Ninapenda kupiga soga na wateja na kuwaambia tunachofanya na kile kilicho bora zaidi tunachofanya.

"Tunaweza kushauri watu juu ya nini cha kuwa nacho.

"Wanafunzi wa chuo kikuu na hata watu kutoka nje ya Leeds wamekuja. Nilikuwa na TikTokers wakija, wakitengeneza video za TikTok.



Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unadhani nani mkali zaidi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...