Mannat Murad husababisha msukosuko kwa Tukio la Kofi

‘Mannat Murad’ ilizua mjadala kwenye mitandao ya kijamii wakati tukio lilionyesha wahusika hao wakipiga makofi.

Mannat Murad husababisha msukosuko kwa Onyesho la Kofi f

"Majibu sahihi tu ya kumpiga tena."

Iqra Aziz Mannat Murad imezua tafrani kwa tukio la makofi lililohusisha wahusika wakuu.

Mchezo wa kuigiza hapo awali ulianza kama vichekesho vya kimapenzi, hata hivyo, vitu kama hivyo vimekosekana kwa muda.

Mannat (Iqra Aziz) na Murad (Talha Chahour) walikuwa na ndoa ya mapenzi lakini huyu wa pili alipuuza kujitolea kwa Mannat kama mke wake.

Mannat alijikuta katika ndoa ambapo mume wake alishindwa kumpa kipaumbele zaidi ya mama yake mnyanyasaji.

Walakini, kipindi cha hivi punde kimewafanya mashabiki kuzungumza.

Murad anamkabili mkewe na kumtaka aombe msamaha kwa mama yake.

Baada ya Mannat kukataa, Murad anampiga kofi mbele ya familia yake.

Katika zamu isiyotarajiwa, Mannat analipiza kisasi na kumpiga kofi Murad.

Baadaye, wenzi hao wanatambua kwamba wote wawili wamekuwa hawatendei haki.

Klipu hiyo ilishirikiwa kwenye Instagram na nukuu inayosomeka:

"Mannat Murad hujitokeza kama masimulizi yenye changamoto, yanayobadilika kutoka kwa mapenzi ya dhati hadi kwenye siasa tata za familia zenye kiongozi wa kiume asiye na adabu na mhusika mkuu wa kike aliyekatishwa tamaa.

"Walakini, muundo wa hivi majuzi wa njama una watazamaji wakishangilia, haswa kujibu klipu iliyoshirikiwa na watayarishaji wa tamthilia inayoangazia suala la tabia isiyokubalika.

"Je, una maoni gani kuhusu drama zinazozungumzia masuala ya kijamii?"

Wakati huu mkali ulizua mijadala mikubwa mtandaoni, huku watazamaji wakielezea mawazo yao kuhusu matendo ya wahusika.

Wengine walikubaliana na vitendo vya Mannat, kwa kusema moja:

“Vema Mannat. Mwitikio sahihi tu wa kumpiga tena. Mandhari iliyoandikwa vizuri.”

Mwingine aliongeza: "Nzuri sana, na sawa kwa wasichana wote. Akikupiga basi usisite kujibu. Kila mtu ana heshima yake."

Wa tatu alijibu hivi: “Nafikiri matukio kama hayo hayapaswi kuonyeshwa katika drama ambazo unaendeleza jeuri ya nyumbani.

“Mvulana asimpige msichana kofi, wala msichana asipige kofi mvulana.”

Hata hivyo, wengine walishtuka kwamba Murad alimpiga mke wake kofi.

Mtazamaji mmoja alitweet: “Literally shook!

"Murad kumpiga Mannat kumechanganyikiwa sana, kana kwamba hujamtetea na umemchagua mama yako kila mara.

"Tuseme ukweli, Mannat kumpiga Murad inastahili. Nilidhani hii itakuwa rom-com lakini inatoa sumu.

Mwingine alisema: "Baadhi ya watu wanalaani Mannat Murad kibao lakini nadhani hata kama Murad hakumpiga Mannat kwanza, alistahili.

"Mwanadamu amekuwa kikaragosi akicheza kwa maagizo ya mama na dada yake na bado nashangaa msichana kama Mannat alimwangukia."

Mannat Murad pia nyota Noor-ul-Hassan, Irsa Ghazal, Mizna Waqas, Rabya Kulsoom, Ali Rehman na Uzma Hassan.

Imeandikwa na Nadia Akhtar, iliyoongozwa na Syed Wajahat Hussain na kutayarishwa na Abdullah Kadwani na Asad Qureshi.



Sana ni mwanasheria ambaye anafuatilia mapenzi yake ya uandishi. Anapenda kusoma, muziki, kupika na kutengeneza jam yake mwenyewe. Kauli mbiu yake ni: "Kuchukua hatua ya pili siku zote sio ya kutisha kuliko kuchukua ya kwanza."




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unapendelea kuvaa ipi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...