Mtu aliye na maumivu ya kichwa baadaye alipata kuwa na Tumor ya kawaida ya Ubongo

Mwanamume kutoka Leeds aliambiwa na madaktari kuwa alikuwa akiumwa na kichwa. Baadaye aligundua alikuwa na uvimbe nadra wa ubongo.

Mtu aliye na maumivu ya kichwa baadaye alipata kuwa na uvimbe wa kawaida wa ubongo f

"Miezi michache iliyopita imekuwa ya kusumbua sana"

Baba wa watoto wawili kutoka Leeds aligundua alikuwa na uvimbe nadra wa ubongo baada ya madaktari hapo awali kugundua kuwa alikuwa na maumivu ya kichwa ya mvutano.

Amanpul Uppal, anayejulikana kama Pali, aliambiwa alikuwa na uvimbe mkali wa saratani mapema mnamo 2021.

Tumor ni sugu haswa kwa matibabu ya kawaida, ikiacha familia ya Pali ikitafuta matibabu mbadala.

Sasa wanatarajia kukusanya pesa kwa dawa ghali ya jaribio na tiba ya kinga nchini Ujerumani ambayo inaweza kusaidia mtu huyo wa miaka 35.

Kiren Sirha, dada mkubwa wa Pali, alisema:

"Pali ni ulimwengu wetu, ndiye mwamba wa familia yetu kama baba, mume, mtoto, kaka na rafiki mpendwa kwa wengi.

"Ana moyo wa dhahabu na hashindwi kuweka wengine mbele yake, ndiye msukumo wetu kila siku, tunajivunia yeye.

“Miezi michache iliyopita imekuwa ya kusumbua sana kwa familia ya Pali na marafiki.

"Imekuwa changamoto kwetu kuona Pali wetu mpendwa akivumilia wiki ya matibabu ya mionzi na athari ambazo zimefuata.

“Imekuwa safari ngumu kwa miezi michache iliyopita. Ni mbaya. Ana miaka 35 na ana familia changa.

"Yeye ni mdogo wangu, lakini sisi wote ni vijana - imekuwa mshtuko mkubwa."

Pali alianza kupata maumivu ya kichwa fupi mnamo Aprili 2021.

Baada ya kumtembelea daktari wake mnamo Mei 2021, alipelekwa kwa Leeds General Infirmary (LGI) kwa uchunguzi wa damu na uchunguzi wa CT.

Lakini alipotembelea, Pali aligunduliwa na maumivu ya kichwa ya mvutano, bila kupokea uchunguzi au vipimo vya damu.

Familia yake ilibaki kuwa na wasiwasi na ilimhimiza Pali kutafuta skana ya kibinafsi.

Mtu aliye na maumivu ya kichwa baadaye alipata kuwa na Tumor ya kawaida ya Ubongo

Mnamo Mei 27, 2021, Pali alikuwa na skanning ya faragha na misa ilipatikana nyuma ya ubongo wake.

Baadaye, Pali alikimbizwa kurudi LGI kwa upasuaji ili kutoa maji kwenye ubongo wake na kumaliza uchunguzi.

Alitumia siku kadhaa akifanyiwa uchunguzi na upasuaji kabla ya kurudi nyumbani.

Wiki iliyofuata, Pali aliambiwa alikuwa na uvimbe wa ubongo, baadaye aliitwa kama Stage 4 Diffuse Midline Glioma.

Pali na familia yake waliambiwa kuwa ilikuwa ya fujo na kwa sasa haiwezi kufanya kazi.

Mwisho wa Juni 2021, Pali ilianza wiki tatu za matibabu ya hali ya juu.

Kiren aliiambia Mbegu zinaishi: "Wiki hizo 3 zilikuwa zenye kusumbua zaidi kati yetu yeyote aliyewahi kupata na athari za matibabu ya mionzi zimempata Pali sana."

Baada ya utafiti, Pali na familia yake waliambiwa kuwa dawa ya majaribio ONC201 inaweza kuwa tiba bora zaidi kwa uvimbe wake wa ubongo na vile vile matibabu ya kinga ya mwili huko Ujerumani.

Lakini Kiren alisema waliambiwa ONC201 haiwezi kufadhiliwa na NHS.

ONC201 hugharimu £ 5,000 kwa mwezi na lazima itumiwe ya muda mrefu kuwa na ufanisi. Tiba ya kinga mwilini nchini Ujerumani inaweza kugharimu karibu pauni 60,000 kwa matibabu.

Sasa, familia ya Pali wanajaribu kukusanya pesa wenyewe. Kwenye yao GoFundMe ukurasa, kwa sasa wamekusanya Pauni 65,000 kati ya Pauni 120,000.

Kiren aliendelea: “Tutamfanyia chochote tunachoweza. Tutampatia matibabu hata iweje.

"Lakini kuna watu wengi huko nje ambao hawataweza kufanya hivi.

"Ni safari ya kuvunja moyo na ya kihemko, lakini tunafanya kila kitu na kila kitu tunaweza."

Dk Phil Wood, Mganga Mkuu na Naibu Mtendaji Mkuu katika Hospitali za Leeds Teaching NHS Trust, alisema:

“Tunasikitika kusikia kuhusu uzoefu wa Bw Uppal.

"Daima tunajitahidi kutoa huduma bora zaidi na kutafuta njia za kuboresha huduma zetu kupitia maoni ya mgonjwa.

"Ikiwa Bwana Uppal na familia yake wangependa kuwasiliana na Ushauri wetu wa Wagonjwa na Huduma ya Uhusiano tunaweza kufanya kazi nao kushughulikia wasiwasi wao."

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."