Mtu alimnyonga Mpenzi wa zamani na kujificha kama Dereva wa Uwasilishaji

Mwanamume kutoka Blackburn alijifanya kama dereva wa kujifungua ili kufanya shambulio la kutisha kwa mwenzake wa zamani, ambayo ni pamoja na kumnyonga.

Mtu alimnyonga Ex-Partner akiwa amejificha kama Dereva wa Utoaji f

“Utakufa leo. Naenda gerezani. "

Mohammed Amir Ali, mwenye umri wa miaka 31, wa Blackburn, alifungwa jela miaka mitatu baada ya shambulio baya kwa mwenza wake wa zamani wakati alijificha kama dereva wa kujifungua.

Korti ya Bradford Crown ilisikia kwamba alikuwa amevaa kinyago na kinga ili kuleta kifurushi kwenye mlango wa nyumba ya Bradford kabla ya kumpulizia mwanamke huyo.

Alimshika koo na kumlazimisha aingie sebuleni.

Mwendesha mashtaka James Lake, alisema Ali alikuwa na urefu wa kamba na roll ya Bata Tape naye kwa shambulio lililopangwa mnamo Mei 23, 2020.

Ali alimnyonga yule mwanamke kwa kamba. Walakini, alitambua ni nani wakati kinyago chake kilianguka.

Ali aliweka mkanda mdomoni mwake na kuzunguka nyuma ya kichwa chake, akisema:

“Utakufa leo. Ninaenda gerezani. ”

Alibandika mikono ya yule mwanamke nyuma yake na kuweka mkanda zaidi kinywani mwake ili kunyamazisha mayowe yake. Ali kisha akamweka vidonge vyeupe viwili kinywani mwake akimwambia ni vidonge vya kulala.

Bwana Lake alielezea kuwa msichana kijana wa juu ghorofani aliweza kupiga simu ya kunong'ona 999 kwa polisi.

Ali alimlazimisha mwenzake wa juu ghorofani na kumjeruhi mkono wa kijana huyo alipomshika simu, akivunja glasi.

Alitishia kuchukua wahasiriwa wake pamoja naye, akisema: "Tuna magari mawili nje."

Ali kisha akaondoa mkanda huo kuzunguka kichwa cha mwanamke huyo, akivuta nywele zake nje. Alipiga kelele kutoka dirishani kwamba alikuwa amefungwa.

Ali alishuka chini na kufungua mlango ambapo alikabiliwa na polisi. Wakati wa kuhojiwa, hakutoa maoni yoyote.

Mwanamke huyo alipata majeraha shingoni na mikononi na alipelekwa hospitalini. Nywele kwenye mkanda zilithibitisha akaunti yake kwamba ilikuwa imefungwa kichwani mwake na jeraha lake la shingo lilikuwa sawa na kamba iliyowekwa karibu nayo.

Katika taarifa yake ya kibinafsi, mwathiriwa alisema alikuwa na shida ya kulala baadaye na alipata machafuko.

Alisumbuliwa na maumivu ya mgongo na alikuwa amepata ushauri nasaha kwa wasiwasi. Sasa alikuwa na hofu wakati watu walifika bila kutangazwa mlangoni pake.

Ali alikiri kosa la kukiuka amri isiyo ya unyanyasaji, shambulio likisababisha kuumiza halisi kwa mwili, kushambuliwa kwa kupigwa na uharibifu wa jinai.

Korti ilisikia kwamba hakuwa na hatia ya hapo awali.

Katika kupunguza, Michael Collins alisema Ali alipanga kurudi Blackpool ambako familia yake iliishi.

Tangu makosa hayo, alikuwa amerudishwa gerezani.

Jaji Andrew Hatton alisema kuwa chini ya kujificha kwa dereva wa kujifungua, Ali alileta kamba na mkanda wa gaffer naye kwa shambulio lililopangwa mapema kwa mwenzi wake wa zamani.

Alisema: "Ni ngumu kufikiria hofu aliyokuwa nayo."

The Telegraph na Argus iliripoti kuwa mnamo Oktoba 5, 2020, Ali alifungwa kwa miaka mitatu. Alipokea pia agizo la kuzuia miaka mitano, akimpiga marufuku kuwasiliana na mwathiriwa.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! India inapaswa kufanya nini juu ya utoaji mimba wa kuchagua ngono?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...