Mtu aliiba Umeme wenye thamani ya Pauni 32k kwa Mashine za Uchimbaji za Bitcoin

Katika kesi "isiyo ya kawaida", mtu kutoka Leicester aliiba umeme wenye thamani ya pauni 32,000 ili aweze kuwezesha mashine za madini za bitcoin.

Mtu aliiba Umeme wenye thamani ya Pauni 32k kwa Mashine za Uchimbaji za Bitcoin f

"Kwa wazi hakuwa na wasiwasi juu ya uhalifu wake"

Sanjay Singh, mwenye umri wa miaka 40, wa Leicester, alifungwa jela kwa miezi 13 na wiki mbili baada ya kupita njia kuu za umeme ili kuwezesha mashine za madini za bitcoin.

Korti ya Taji ya Leicester ilisikia kwamba alikiri umeme wa "kuchukua" wenye thamani ya hadi pauni 32,000 katika tovuti za Leicestershire.

Mmoja alikuwa katika kitengo cha viwanda huko Coalville. Nyingine ilikuwa katika kilabu cha usiku cha Firefly huko Loughborough, ambayo ilifungwa kwa likizo za majira ya joto wakati huo.

Shughuli za Singh ziligunduliwa kwanza wakati mtoaji wa umeme alichunguza kosa kwenye kituo kinachosababishwa na uchimbaji wa madini ya cryptocurrency kupakia mfumo.

Ukaguzi wa majengo ya Singh ulifunua kwamba alikuwa amechochea wiring kuendesha vifaa zaidi ya 200 kutoka kwa wiring iliyogeuzwa kutoka kwa usambazaji wa umeme hadi sanduku la fuse lisilopimwa.

Uchunguzi ulionyesha kwamba alikuwa amemlaghai mtoaji wa umeme kati ya makumi ya maelfu ya pauni yenye thamani ya umeme.

Wakati kosa katika kitengo cha viwanda lilipokuwa likichunguzwa, Singh aliendelea kutenda kosa lile lile katika kilabu cha usiku.

Uchimbaji wa Bitcoin unapata na kuongeza bitcoins zaidi kwenye mfumo wa ikolojia wa sarafu ya dijiti.

Hii imefanywa kwa kutumia kompyuta zinazozalisha bitcoins katika mchakato unaoitwa madini. Hapa ndipo kompyuta huhesabu hesabu ngumu za kihesabu na inaweza kufanywa wakati wowote wa siku.

Wachimbaji wa Bitcoin wanapewa thawabu kwa kila "block" wanayokamilisha, na bitcoin moja nzima kwa sasa ina thamani ya zaidi ya pauni 40,000 tu.

Walakini, madini yana athari kubwa kwa matumizi ya nishati, na wachimbaji wengine hutumia vifaa ambavyo hutumia nguvu kidogo kuweka bili chini na kuongeza faida yao kwa jumla.

Mtu aliiba Umeme wenye thamani ya Pauni 32k kwa Mashine za Uchimbaji za Bitcoin f

Singh alishtakiwa kwa mashtaka mawili ya kutoa umeme na baadaye akakubali mashtaka hayo.

Alihukumiwa kwa msingi kwamba thamani ya umeme iliyoibiwa ilikuwa Pauni 32,000.

Singh alifungwa kwa miezi 13 na wiki mbili.

Andrew Baxter wa CPS alisema: "Hii ni kesi isiyo ya kawaida.

"Mara nyingi tunaona makosa ya kutoa umeme, ni kusaidia shughuli zingine za uhalifu kama vile kukuza bangi.

“Uchimbaji wa Bitcoin ni biashara halali ya kisheria. Sanjay Singh alikuwa akifanya kwa uchoyo tu. ”

"Alikuwa katika biashara ya kupata pesa kutoka kwa biashara yake ya bitcoin lakini hakuwa mwaminifu kufikia gharama ya kuendesha mashine zinazohitajika kuendesha shughuli hiyo.

"Ni wazi hakuwa na wasiwasi wowote juu ya uhalifu wake kwani aliendelea kutenda kosa lile lile katika tovuti tofauti baada ya kunaswa.

"Pamoja na ukosefu wa uaminifu uliohusika, jinsi Singh alivyozunguka majengo yote mawili aliacha waya wazi wazi, ambayo inaweka watu katika hatari ya kupata madhara makubwa.

"Kumuendesha mashtaka Sanjay Singh alihitaji kwa bidii kutafuta pamoja ushahidi wa kazi aliyoifanya kuhesabu thamani ya umeme alioupata isivyo halali, na vile vile kudhibitisha kuwa alikuwa na jukumu la kudhoofisha usambazaji wa umeme.

"Tulionyesha korti kiwango cha mipango inayohusika kugeuza usambazaji wa umeme kutoka mita, pamoja na kuelekeza wafanyikazi wawili kufanya kazi ya vitendo."

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unapendelea Smartphone ipi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...