Mwanamume alimnyanyasa Mwanamke kwenye Treni ambaye alijaribu kumkwepa

Mwanamume alishambulia kingono msichana mchanga aliyeogopa kwenye gari moshi na alikuwa amemfuata kutoka kwa gari hadi gari wakati alijaribu kumkwepa.

Mwanaume alimdhalilisha Mwanamke kwenye Treni ambaye alijaribu kumkwepa f

"na kisha akasogeza mkono wake juu ya paja lake"

Rajiv Banger, mwenye umri wa miaka 35, wa Birmingham, alifungwa gerezani kwa miezi 20 baada ya kumshambulia kijinsia mwanamke mchanga kwenye gari moshi.

Katika Korti ya Taji la Warwick, mwendesha mashtaka David Jackson alisema kuwa mnamo Februari 2020, mwathiriwa alikuwa nje na wafanyikazi wenzake huko Birmingham.

Muda mfupi baada ya usiku wa manane, alipanda gari moshi katika Kituo cha New Street kurudi nyumbani kwake huko Coventry.

Alipokaa, alimwona Banger kwenye jukwaa akigonga dirishani.

Kisha akaingia kwenye gari moja ambayo ilimfanya ahisi wasiwasi, kwa hivyo alihamia kwenye gari lingine.

Bwana Jackson alisema: "Lakini alikwenda kwenye gari hilo mara tano au sita kwa dakika 10-15 zilizofuata hadi aliporudi mahali alipokuwa na kusimama karibu naye na kuuliza hali yake.

"Alihisi kuwa na woga, lakini alijaribu kutulia na akasema 'Sawa, asante.'

“Alitembea tena na chini, kisha akarudi na kukaa karibu naye.

"Kisha akahamia kukaa kinyume chake na alikuwa akimwangalia kwa njia ambayo ilimfanya ahisi woga.

"Kisha akajiinamia na kuweka mkono wake juu ya goti lake juu ya suruali yake ya jeans, na kisha akasogeza mkono wake juu ya paja lake, na ikatulia na kidole gumba chake kikizidi kwenye sehemu zake za siri.

"Alihisi kuogopa na akasimama na kuondoka na kutafuta msaada kutoka kwa abiria wengine, na wakapiga mlango wa teksi ili kuvutia dereva."

Dereva alisimamisha gari moshi huko Berkswell kuzungumza nao na, baada ya kuuliza udhibiti wake kuwasiliana na Polisi wa Usafiri wa Briteni, aliendelea na safari na mlango wa teksi yake wazi ili kuwapa abiria hali ya ulinzi.

Abiria wengine walishuka vituo vitatu kabla ya Coventry.

Mwanamke huyo alikuwa ametulia, aliamini Banger pia alikuwa amefanya hivyo. Walakini, kisha akarudi kwenye gari ambalo alikuwa amekaa peke yake.

Alikimbia kupitia mabehewa mengine akilia hadi alipopata abiria wengine.

Lakini Banger bado alimwendea, akimuuliza: “Uko sawa? Nini kimetokea?"

Katika kituo cha Coventry, Banger alishuka kwenye gari moshi na kukamatwa.

Alipohojiwa, alidai: "Sijafanya chochote kibaya."

Banger alikiri hatia kwa unyanyasaji wa kijinsia.

Mhasiriwa, ambaye aliogopa Banger angeenda kumbaka, sasa anaogopa sana kusafiri kwa treni peke yake na ana hofu ikiwa wanaume asiowajua wanamkaribia.

Seamran Sidhu, akitetea, alisema: "Mtuhumiwa anasema jinsi anavyoshtushwa na matendo yake.

"Hakuna kitu cha asili kama hiyo kwenye rekodi yake, kwa hivyo hii inaonekana kuwa isiyo ya kawaida.

"Anaelewa uzito wa kosa hili na kwamba hatua ya kuanza itakuwa kifungo cha chini cha ulinzi, lakini ningemuomba Mheshimu wako arudi nyuma ili kumruhusu afanye kazi kwa majaribio."

Jaji Anthony Potter alimwambia Banger:

"Hili halikuwa tukio fupi, ilikuwa tabia ya muda mrefu na wewe, iliyoelekezwa kwa makusudi kwa mwanamke pekee ambaye alikuwa akitumia usafiri wa umma kufika nyumbani usiku sana.

“Ulimfuata kutoka kwa gari moja hadi lingine, ulimwendea kwa makusudi na ukibonyeza kidole chako kwenye uke wake juu ya mavazi yake, kisha ukamfuata tena.

"Sifa ya kusumbua ya kumkosea kwako sio tu jinsi ulivyomwonea yeye, lakini jinsi inavyoonyesha tabia yako kwa wanawake hapo zamani.

"Alikuwa na hofu kwamba miezi nane na kuendelea kutokana na kosa lako lilikuwa halijapungua na hakuwa akitumia usafiri wa umma."

“Unawajibika kwa hilo, na lazima ukubali adhabu inayotokana na athari hiyo endelevu.

"Kosa hili ni kubwa sana, linalenga kama ulivyomfanya mwanamke peke yake usiku sana kwenye usafiri wa umma, kwamba hukumu pekee inayoweza kutolewa ni ile ya kufungwa gerezani mara moja."

Banger alifungwa kwa miezi 20 na kuamriwa kutia saini sajili ya wahalifu wa kijinsia kwa miaka 10.

Alizuiliwa pia kuwa kwenye gari yoyote ya gari moshi ambamo kuna mwanamke wa peke yake au ameketi karibu na au kinyume na mwanamke yeyote anayesafiri peke yake.

Mhariri Kiongozi Dhiren ndiye mhariri wetu wa habari na maudhui ambaye anapenda mambo yote ya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Toleo la nani la 'Dheere Dheere' ni bora?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...