Mtu aliyeuawa katika "Mashambulizi ya Wanajeshi 'anasababisha Uchunguzi wa Mauaji

Uchunguzi wa mauaji unaendelea baada ya mwanamume mwenye umri wa miaka 50 kuuawa katika shambulio linaloshukiwa kuwa la kuchukia ushoga huko London Mashariki.

Mtu aliyeuawa katika Mashambulio ya Ubaguzi hushawishi Uchunguzi wa Mauaji f

"Huu ni mauaji ya kutisha"

Polisi wameanzisha uchunguzi wa mauaji baada ya mwanamume mwenye umri wa miaka 50 kuuawa katika shambulio linaloshukiwa kuwa la kuchukia ushoga huko London Mashariki.

Ranjith Kakanamalage, anayejulikana pia kama Roy, alikuwa mwanaume mashoga na alikuwa ameishi Tower Hamlets kwa miaka mingi.

Mnamo saa 6:30 asubuhi mnamo Agosti 16, 2021, polisi waliitwa na Huduma ya Ambulance ya London (LAS) kufuatia ripoti kwamba mtu mmoja alipatikana bila kujibu katika Hifadhi ya Makumbusho ya Tower Hamlets Kusini mwa Msitu wa Kusini.

Ranjith alipatikana na jeraha la kichwa na alitangazwa kuwa amekufa katika eneo hilo.

Uchunguzi wa maiti ulifanyika mnamo Agosti 19, 2021. Sababu ya kifo ilikuwa kiwewe cha nguvu kwa kichwa.

Polisi wamewauliza wanachama wa umma ambao wanaweza kuwa na habari wajitokeze.

The tukio inatibiwa kama uhalifu wa chuki ya ushoga, lakini wapelelezi wanaweka akili wazi.

Maafisa wamekuwa wakifanya kazi na mashirika ya kutoa msaada ya LGBT + na LGBT + kuhamasisha wanajamii kukaa salama.

Polisi pia wamewahimiza wanajamii na watu wanaotumia eneo hilo, haswa wakati wa usiku, kuripoti polisi chochote cha kutiliwa shaka.

Wanashauriwa pia kufahamu mazingira yao, kuepuka kusikiliza muziki wenye sauti kubwa na kujiepusha na sehemu zenye mwangaza mdogo ikiwezekana.

Msimamizi mkuu wa upelelezi Marcus Barnett alisema:

“Huu ni mauaji ya kutisha na mawazo yangu yako kwa familia ya Ranjith na wapendwa.

"Wakati visa kama hivyo kwa bahati nzuri bado ni nadra sana huko London, nataka kuihakikishia jamii hiyo kwamba maafisa wangu na wapelelezi wataalam wanafanya kazi bila kuchoka ili kuwafikisha waliohusika katika vyombo vya sheria.

"Pia nataka kuwa wazi kabisa kuwa hakuna mahali, hata kidogo, huko London kwa aina yoyote ya uhalifu wa chuki na Met imejitolea kabisa kukabiliana nayo na kusaidia wahasiriwa. Tuko hapa kwa ajili yako.

"Sehemu muhimu ya kazi yetu na haswa wakati wa uchunguzi huu ni msaada wa jamii na ushiriki, na ninashukuru sana kwa msaada tunaopokea kutoka kwa mashirika ya LGBTQ + wakati huu mgumu, ambapo wanazisaidia timu zangu kufanya jamii ijasasishwe.

"Huu ni uchunguzi wa moja kwa moja na ningehimiza jamii ifanye kazi nasi na kutuambia ni nini wanaweza kujua kuhusu Ranjith na kile kilichompata.

"Habari ndogo inaweza kuthibitisha kuwa muhimu kwa uchunguzi."

Msimamizi wa upelelezi Pete Wallis, Uhalifu wa Mtaalam, aliongeza:

"Maafisa wangu wanafanya kazi 24/7 na wenzao wa ndani na kuchora kutoka kwa rasilimali kwenye Met."

"Tutasimama chochote kuleta haki kwa familia ya Ranjith, ambao wameachwa wameumia kufuatia tukio hili baya.

“Ninahitaji mtu yeyote ambaye ana habari awasiliane nasi mara moja.

“Umeona mtu katika bustani au eneo ambaye alikuwa akifanya kwa mashaka?

“Ni muhimu kwamba utuambie kile unachojua. Familia ya Ranjith imevunjika moyo, na habari yako inaweza kutusaidia kuwaletea haki. "

Mwanamume mwenye umri wa miaka 36 alikamatwa kuhusiana na shambulio hilo linaloshukiwa kuwa la ushoga. Baadaye aliachiliwa kwa dhamana.

Derek Lee, kutoka Kikundi cha Ushauri cha LGBT, alisema:

"Sisi ni kikundi cha hiari cha washauri wa kujitegemea wanaofanya kazi kwa karibu na polisi wa eneo hilo, halmashauri ya mitaa na timu ya mauaji juu ya kesi hii.

"Tunahakikisha kuwa maswala ya LGBT + yanashughulikiwa katika uchunguzi wa kifo hiki cha kutisha na pia jibu pana la polisi kuhusu usalama katika Tower Hamlets na London nzima.

"Ikiwa una habari yoyote, tafadhali wasiliana na polisi, Crimestoppers au shirika la misaada la LGBT +, Galop.

"Timu ya uchunguzi iko wazi kuwa wanavutiwa tu na habari inayohusiana na kesi hiyo na faragha yako itaheshimiwa."

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."