Mtu aliyefungwa jela kwa Kumshambulia Kijinsia Autistic Boy mwenye umri wa miaka 17

Mwanamume mwenye umri wa miaka 39 kutoka Birmingham amepewa adhabu ya kifungo gerezani baada ya kumshambulia kingono mtoto wa tawahudi mwenye mazingira magumu mwenye umri wa miaka 17.

Mtu aliyefungwa jela kwa Kumshambulia Kijinsia Autistic Boy mwenye umri wa miaka 17

"Hili lilikuwa shambulio kwa kijana aliye katika mazingira magumu sana"

Mohammed Ali Sammar, mwenye umri wa miaka 39, wa Quinton, Birmingham, alifungwa jela kwa miaka miwili na miezi tisa Jumanne, Agosti 19, 2019, kwa kumshtaki kingono kijana wa tawahudi.

Korti ya Taji ya Birmingham ilisikia kwamba Sammar alikuwa akiendesha pikipiki na msururu uliovunjika alipomkaribia mtoto huyo wa miaka 17 nje ya duka.

Kwanza alimuuliza yule kijana ikiwa anataka kununua baiskeli hiyo. Sammar kisha akauliza ikiwa alikuwa na sigara.

Wakati kijana wakampa moja, wakaenda pamoja kwenye bustani na kukaa kwenye benchi kuzungumza.

Muda mfupi baadaye, Sammar alimshawishi mwathiriwa kwenda kwenye eneo lenye utulivu wa bustani ambapo alimshambulia kingono kijana huyo aliye katika mazingira magumu. Kisha akachukua simu ya mkononi ya yule kijana na kukimbia eneo hilo.

Mhasiriwa mara moja aliwajulisha polisi juu ya shambulio hilo na kuwaelezea kwamba Sammar alikuwa ametupa kitako cha sigara kwenye bustani na kuchukua kijiko kutoka kwa kopo la kinywaji cha nishati.

Vitu vyote vilipatikana katika bustani. Ikijumuishwa na DNA iliyochukuliwa kutoka kwa nguo za kijana, Sammar alitambuliwa vyema kuwa mshambuliaji.

Wakati wa hatua za mwanzo za kuhojiwa na polisi, Sammar alisema kwamba alikuwa na hamu ya kuuza baiskeli yake. Alidai pia kwamba alizungumza tu na marafiki na watu ambao alifikiri wanaweza kupendezwa kununua pikipiki yake.

Sammar pia alikanusha kuuliza sigara na kwamba alikuwa amepitia bustani. Alilaumu kumbukumbu yake isiyo wazi juu ya dawa kadhaa alizotumia hivi karibuni.

Lakini mwendesha mashtaka aliweza kudhibitisha kutoka kwa DNA iliyopatikana kwenye sigara iliyotupwa na kopo la kunywa katika bustani kwamba Sammar alikuwa na jukumu la kumnyanyasa kingono kijana huyo mwenye akili.

Ushahidi dhidi yake ulilazimisha Sammar kukiri kosa la kufanya mapenzi na mtu aliye na shida ya akili inayozuia uchaguzi na wizi.

Mwendesha Mashtaka Mwandamizi wa Taji Julia McSorley, wa Huduma ya Mashtaka ya Taji, alisema:

"Hili lilikuwa shambulio kwa kijana aliye katika mazingira magumu sana, Sammar alijua vizuri mwathiriwa hakuwa na uwezo wa kukubali.

"Mwishowe, kesi dhidi yake ilikuwa kali sana hadi Sammar hakuwa na hiari zaidi ya kukubali kile alichokuwa amefanya."

"Kwa bahati nzuri hii imemuepusha mwathiriwa wake kukumbuka matukio mahakamani."

Mohammed Sammar alihukumiwa kifungo cha miaka miwili na miezi tisa gerezani. Aliamriwa kutia saini sajili ya wahalifu wa ngono ambapo atakaa kwenye hiyo kwa maisha yote.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unapendelea Vinywaji Vipi vya Krismasi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...