Mtu aliyefungwa jela kwa Kujipamba & Kumnyanyasa Kijinsia Msichana aliye katika mazingira magumu

Mwanamume mwenye umri wa miaka 64 kutoka Bradford amefungwa gerezani kwa kumsafisha na kumnyanyasa kingono msichana ambaye alielezewa kuwa "dhaifu".

Mtu afungwa kwa Kujipamba na Kumnyanyasa Kijinsia Msichana aliye katika mazingira magumu f

Jumbe 13,890 zilibadilishana kati yake na mtoto.

Ahmed Thakar, mwenye umri wa miaka 64, wa Bradford, alifungwa jela kwa miaka mitano na miezi minne kwa kufanya mapenzi na mtoto aliye katika mazingira magumu baada ya kumtayarisha kupata uaminifu.

Korti ya Bradford Crown ilisikia kuwa mnamo 2017, alimuandaa msichana huyo kwa pesa na vito na kumshawishi abadilishe ujumbe karibu 14,000 naye.

Mwendesha mashtaka Gerald Hendron, alisema alidanganya polisi na familia yake juu ya matendo yake. Alidai madai hayo yalikuwa ni mawazo ya kimapenzi ya mwathiriwa.

Walakini, siku ya kesi yake, Thakar alikiri kosa la kufanya mapenzi na msichana huyo wa miaka 15 na kumbusu.

Bwana Hendron alielezea kuwa udahili huo ulijumuisha hesabu nyingi za tendo la ndoa kwa muda mfupi. Alisema kuwa mwathiriwa alikuwa katika mazingira magumu.

Thakar, ambaye ni baba wa watoto watatu wa ndoa, alikuwa amembusu msichana huyo na kuomba namba yake ya simu.

Mara kadhaa, alifanya mapenzi naye, akamletea mapambo na vito na akampa pesa.

Thakar alimwambia msichana huyo kwamba ikiwa ataona mtu mwingine yeyote, atakuja nyumbani kwake na kumuua mbele ya familia yake.

Licha ya kuwa na mke na familia, alisema alitaka kumuoa.

Unyonyaji na unyanyasaji wa kijinsia ulibainika baada ya mwathiriwa kumwambia mfanyakazi wa kijamii kile kilichotokea.

Polisi walimkamata simu ya Thakar na kupata ujumbe 13,890 wakibadilishana kati yake na mtoto.

Ujumbe ulifunua kwamba Thakar alijua mwathirika wake alikuwa chini ya umri. Katika mazungumzo mengine, alimwambia asivae chupi wanapokutana na kumuahidi "mapenzi mema".

Katika taarifa ya athari ya mwathiriwa, msichana huyo alisema sasa imekuwa ngumu kuamini watu.

Wakili wa Thakar, Abigail Langford alisema mkewe alikuwa ameandikia korti kuomba upole kwa mumewe ambaye "hajawahi kumuumiza mtu yeyote".

Alikuwa mjenzi mwenye bidii ambaye alikuwa amemsaidia wakati wa shida zake mbaya za kiafya.

Miss Langford alisema adhabu ya kifungo itakuwa ngumu kwa Thakar, haswa na kufungwa kwa Covid-19. Itakuwa janga kwa familia yake ikiwa angeenda gerezani.

Jaji Jonathan Rose alielezea tabia ya Thakar kama "mbaya kabisa". Alikuwa amedanganya familia yake na hakukubali jukumu lolote kwa matendo yake.

Jaji Rose alisema: "Watoto hawawezi kujilinda na hawawezi kuelewa kuwa ngono sio yao hadi watakapokuwa wakubwa na katika uhusiano mzuri.

"Huna majuto yoyote."

The Telegraph na Argus aliripoti kuwa Thakar alifungwa jela kwa miaka mitano na miezi minne mnamo Novemba 2, 2020. Alipokea pia Agizo la Kuzuia Madhara ya Kijinsia na aliamriwa kutia saini sajili ya wahalifu wa ngono, wote bila kikomo cha muda.

Mkaguzi wa upelelezi Janet Little, ambaye aliongoza uchunguzi, alisema:

"Thakar alifanya makosa makubwa ya kimapenzi dhidi ya mwathiriwa wake na amepokea kifungo gerezani ambacho kimeonyesha hali ya kumkosea msichana mchanga na aliye katika mazingira magumu.

“Ripoti zote za unyanyasaji wa kijinsia zinachukuliwa kwa uzito mkubwa na huchunguzwa kabisa na maafisa waliopewa mafunzo maalum na kila wakati tungewashauri waathiriwa kujitokeza na kuripoti makosa yoyote kuturuhusu kuwatafutia haki.

"Mtu yeyote ambaye amekuwa mwathirika wa unyanyasaji wa kijinsia anahimizwa ajitokeze na kuzungumza na polisi kupitia 101."


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unapaswa kushtakiwa kwa Mwelekeo wako wa Jinsia?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...