Mwanamume amefungwa jela kwa shambulio la ubakaji wa kisasi kwa saa 1 kwa mwanamke

Mwanamume mwenye umri wa miaka 33 kutoka Dewsbury amefungwa jela kwa kumshambulia mwanamke kwa shambulio baya la saa moja la ubakaji kwa kulipiza kisasi.

Mtu kufungwa jela kwa Saa 1 Mashambulizi ya Ubakaji kwa Mwanamke f

"Alimpeleka mlalamishi chumbani"

Muhammed Mahfooz, mwenye umri wa miaka 33, wa Dewsbury, West Yorkshire, alifungwa jela kwa miaka tisa na nusu kwa kumshambulia mwanamke kwa shambulio mbaya la ubakaji ambalo lilidumu saa moja.

Korti ya Taji ya Leeds ilisikia kwamba alifanya shambulio kama kulipiza kisasi kwani mwanamke huyo alikuwa amemripoti kwa polisi hapo awali kwa shambulio.

Mahfooz alikuwa ameripotiwa kwa polisi mwishoni mwa Aprili 2020 kwa shtaka la kushambuliwa.

Alikamatwa, alikanusha kosa hilo katika mahojiano na alipewa dhamana kwa masharti kabla ya kumpeleka mwanamke peke yake nyumbani mnamo Mei 11, 2020.

Mark McKone, anayeendesha mashtaka, alisema: "Upande wa mashtaka unaonyesha kwamba kile mshtakiwa alifanya wakati huo kilitokana na hasira yake kwamba alikuwa ameripotiwa polisi.

"Alimpeleka mlalamishi chumbani, akavua nguo zake na kumwambia mlalamikaji avue nguo."

Ilisikika kuwa mwathiriwa aliogopa kwani alijua Mahfooz alikuwa na hasira. Alimlazimisha kufanya ngono ya kinywa juu yake.

Mhasiriwa alifikiri mwili wake ulikuwa "mchafu sana" na akamwambia Mahfooz alijisikia mgonjwa na hakutaka kuifanya.

Halafu alimbaka mwanamke huyo anally huku akilia kwa maumivu, akimsihi aache. Walakini, aliendeleza shambulio la ubakaji na kumwambia anyamaze.

Mahfooz pia alimfanyia ngono ya kinywa na kumlazimisha kumfanyia ngono ya mdomo tena kwa dakika chache.

Kisha alimbaka kwa uke huku akiendelea kumwambia hataki kufanya hivi.

Wakati wa shambulio hilo, alimpiga kofi na kumpiga ngumi mwanamke huyo huku akikuna uso wake.

Kufuatia ubakaji huo, simu ya mwathiriwa iliita na alimwambia mpigaji kuwa hakuwa salama. Polisi baadaye waliitwa na Mahfooz alikamatwa.

Kwenye gari la polisi, mwanamke huyo alilia na baadaye akasema: "Alinitumia kama mnyama anayelipa kisasi."

Mwanamke huyo alipata makovu, michubuko na alama nyekundu mwilini mwake.

Siku iliyofuata, Mahfooz alisema katika mahojiano yake ya polisi kwamba yeye na mwanamke huyo walifanya mapenzi mara mbili. Alisema alifikiria wakati mmoja wakati wa tukio la kwanza kwamba mwanamke huyo alikuwa na maumivu lakini hakumwambia aache.

Mahfooz alidai kwamba mwanamke huyo alijaribu kumlazimisha kufanya ngono naye kwa mara ya pili. Alidai kuwa atawaita polisi ikiwa hatatii.

Wakati wa mahojiano ya pili, Mahfooz alionyeshwa mahojiano ya video ya mwathiriwa na baada ya kila swali, alisema kwamba alikuwa tayari amejibu swali hilo.

Kisha akaonyeshwa ramani ya mwili ya majeraha ya mwanamke huyo na hakuweza kuelezea asili yao.

Katika taarifa ya athari ya mwathiriwa, mwanamke huyo alisema kuwa kutokana na shambulio la ubakaji, anaugua hali ya kujistahi na wasiwasi.

Kufuatia kesi, Mahfooz alihukumiwa kwa makosa matatu ya ubakaji. Hana hatia ya awali.

Mtihani iliripoti kuwa alifungwa kwa miaka tisa na nusu. Mahfooz pia aliamriwa kutia saini sajili ya wahalifu wa jinsia maisha na akawekwa chini ya amri ya kizuizi isiyojulikana.



Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni tamthiliya gani inayopendwa ya TV ya Pakistani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...