Mtu kufungwa jela baada ya kupatikana na Cocaine Stash yenye thamani ya £ 20k

Mwanamume mwenye umri wa miaka 32 kutoka Bradford amefungwa gerezani baada ya kupatikana na stash ya kokeni yenye thamani ya karibu pauni 20,000.

Mtu kufungwa jela baada ya kupatikana na Cocaine Stash yenye thamani ya £ 20k ​​f

"alikuwa mchoyo na alitaka kupata pesa."

Tyeb Shakoor, mwenye umri wa miaka 32, wa Bradford, alifungwa jela miaka mitatu na miezi nane mnamo Agosti 7, 2019, baada ya kupatikana na kitita cha pauni 20,000 cha kokeni.

Korti ya Bradford Crown ilisikia kwamba alisimamishwa kwenye gurudumu la BMW yake kwenye barabara ya Manchester, Bradford, mnamo Julai 31, 2018, saa 11:20 jioni.

Shakoor alivutwa baada ya maafisa wa polisi kumfuata kutoka Shipley na Airedale. Waliamini alikuwa akishughulika na dawa za kulevya kutoka kwa gari.

Mwendesha mashtaka Paul Nicholson alielezea kuwa polisi walimkamata 16 paket ya kokeni kutoka kwenye bafu ya kijani kwenye gari na bafu ya pesa. Kulikuwa pia na harufu kali ya bangi kutoka kwenye gari.

Ilibainika kuwa kokeini ilikuwa na usafi wa 81 hadi 87% na yenye thamani ya Pauni 190.

Maafisa baadaye walitafuta pishi la nyumba kwenye barabara ya Silverdale, Little Horton, ambapo walipata stash ya kokeni.

Bwana Nicholson alisema kuwa maafisa walipata gramu 496 za kokeni katika vifurushi 19. Kokeini ilikuwa na thamani ya Pauni 19,877. Maafisa pia walipata mizani na mifuko ya muuzaji.

Shakoor aliwaambia polisi alipewa darasa A dawa za kuuza kwa sababu alikuwa na deni la kulipa.

Bwana Nicholson alielezea kuwa Shakoor alikuwa akifanya biashara ya upigaji mafuta wakati huo na alikuwa na magari ambayo angeweza kuuza ili kulipa deni yoyote anayodaiwa.

Korti ilisikia kwamba Shakoor, baba wa watoto wawili, alikuwa na hatia 16 za zamani kwa makosa 29, pamoja na kupatikana na dawa za kulevya.

Mnamo 2009, alihukumiwa miaka miwili kwa kupatikana na dawa za kulevya aina ya crack na heroine kwa nia ya kuipatia.

Wakili wake, Jessica Heggie, alisema:

“Anakubali kwamba alikuwa mchoyo na alitaka kupata pesa. Sasa anajuta sana. ”

Shakoor alishtakiwa kwa makosa mawili ya kupatikana na kokeni kwa nia ya kuipatia. Katika fursa ya kwanza, alikiri hatia.

Korti ilisikia kwamba ingawa alichochewa na faida ya kifedha, hakuwa na jukumu la kuongoza katika biashara ya dawa za kulevya.

Miss Heggie alielezea kuwa kosa lake la awali la biashara ya dawa za kulevya lilikuwa zaidi ya miaka 10 iliyopita.

Alisema Shakoor alikuwa tayari kwa hukumu yake ya gerezani ambayo haikuepukika. Miss Heggie alisema suala hilo lilikuwa akilini mwake tangu kukamatwa kwake Julai 31, 2018.

Licha ya kukubali kosa hilo, kesi hiyo haikuja kortini hadi Juni 2019.

Miss Heggie alisema:

"Kwa zaidi ya mwaka mmoja, amekuwa akingojea adhabu ya kuepukika ya utunzaji."

Tangu kukamatwa, Shakoor hajafanya makosa yoyote na badala yake amekuwa akizingatia kusaidia familia yake.

Korti ilifahamishwa kuwa biashara ya uuzaji wa Shakoor imeshindwa tangu wakati huo.

The Telegraph na Argus iliripoti kuwa Shakoor alikuwa akilenga kuongoza maisha yasiyokuwa na uhalifu wakati anaachiliwa kutoka gerezani.

Wakati wa kutoa hukumu, Jaji Jonathan Gibson alisema alikuwa akizingatia muda mrefu wa Shakoor kuhukumiwa kwani haikuwa kosa lake.

Tyeb Shakoor alihukumiwa miaka mitatu na miezi nane.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni wenzi gani unaopenda kwenye skrini ya Sauti?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...