Mwanamume alikimbia Nchi kwa Miaka 9 baada ya Mwanamke anayesumbua kingono

Mwanamume kutoka Kaskazini Mashariki mwa Lincolnshire alikimbia nchini na kubaki mbio kwa miaka tisa baada ya kumlawiti mwanamke wa miaka 65.

Mtu alikimbia Nchi kwa Miaka 9 baada ya Mwanamke anayesumbua kingono f

"unyanyasaji wa kijinsia inaeleweka ni uzoefu mbaya sana"

Merza Ahmad, mwenye umri wa miaka 30, wa Cleethorpes, Kaskazini Mashariki mwa Lincolnshire, ametiwa jela kwa kosa la kumlawiti mwanamke wa miaka 65.

Alifanya uhalifu mbaya mnamo 2011, hata hivyo, alikimbia nchi na akaendelea kukimbia kwa miaka tisa.

Ahmad alikuwa ameshtakiwa kwa mara ya kwanza kwa unyanyasaji wa kijinsia mnamo 2011 na kufuatia kuonekana mara ya kwanza katika korti ya Grimsby Crown mnamo Mei mwaka huo, alikimbia nchi hiyo.

Hati ilitolewa ya kukamatwa kwa Ahmad. Maafisa walimtafuta kabla ya hatimaye kumtafuta Sligo, Ireland mnamo 2020.

Polisi wa Humberside waliweza kumpeleka Ahmad na baadaye alikabiliwa na kesi.

Korti ilisikia kwamba Ahmad alikuwa amejilazimisha juu ya mwanamke huyo mzee, akimshambulia kwa muda mrefu. Kufuatia unyanyasaji wa kijinsia katika Mtaa wa Freeman, mwathiriwa aliachwa akiumia sana.

Mkuu wa upelelezi Chris Clarke, ambaye amekuwa akiongoza uchunguzi, alisema:

“Kuwa mwathiriwa wa unyanyasaji wa kijinsia inaeleweka ni jambo lenye kuumiza sana na inaweza kuwa ngumu sana kuizungumzia.

"Ninaweza tu kupongeza ushujaa wa yule mwanamke ambaye alifanywa na shambulio hili la kutisha kwa kuripoti kile kilichomtokea, na kwa nguvu ambayo ameonyesha katika uchunguzi wote mzito.

"Bwana Ahmad alifikiri angeweza kukimbia na kujificha, lakini hakuweza."

"Polisi wa Humberside walijitolea kumtafuta na kumfikisha mahakamani kwa matendo yake, ambayo nahisi sasa yametumika.

"Tunachukua ripoti za unyanyasaji wa kijinsia kwa umakini sana na tunaweza kuhamasisha mwathiriwa yeyote kujitokeza, wakati wako tayari, ili tuweze kuendelea kuchukua hatua dhidi ya wahusika."

Baada ya kesi ya siku tatu, Ahmad alihukumiwa kifungo cha miaka miwili na miezi minne gerezani. Grimsby Telegraph iliripoti kuwa pia aliwekwa kwenye sajili ya wahalifu wa kijinsia kwa miaka 10.

Katika kisa kama hicho, mwanamume alimbaka mwanamke ndani ya gari lake kabla ya kukimbilia India.

Chura wa Ajay alikuwa ameona mwanamke akitembea kando ya Barabara ya Oulton, Lowestoft mnamo Desemba 9, 2017. Alisimama kando yake na akampa lifti, akisema ilikuwa baridi na alidai alikuwa ametoa lifti kwa watu wengine wawili.

Mwanamke alikubali ombi lake. Rana aliendesha hadi Kimberley Road na kusimamisha gari kabla ya kumbaka mwanamke huyo.

Polisi waliarifiwa, hata hivyo, wakati wa uchunguzi, Rana alikimbilia India.

Maafisa walimtambua kama mtuhumiwa kwa kutumia viboreshaji vya masikio ambavyo vilikuwa ndani ya gari kulinganisha DNA na swabs zilizochukuliwa kutoka kwa mwathiriwa.

Kesi za kurudisha kesi zilikuwa zinaendelea na kufuatia kesi nchini Uingereza, Rana alifungwa jela miaka saba.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Ni nani Msichana wa vipengee bora katika Shootout huko Wadala?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...