Mallika Sherawat afunua Matibabu ya Vyombo vya Habari kwa Matukio ya Bold

Mallika Sherawat amefunguka juu ya kulengwa na media kwa kufanya maonyesho ya ujasiri wakati nyota wenzake wa kiume hawakuwahi kuulizwa.

Mallika Sherawat afunua Matibabu ya Vyombo vya Habari kwa Maonyesho ya Ujasiri f

"Daima ni wanawake ambao wanalengwa kila wakati"

Mallika Sherawat amezungumza juu ya kulengwa na media kwa kufanya maonyesho ya ujasiri katika filamu.

Alisema kuwa wakati huo huo, nyota zake za kiume hazikuulizwa kamwe kwa kufanya maonyesho ya ujasiri.

The mwigizaji, ambaye alikuwa mmoja wa wa kwanza kufanya maonyesho ya ujasiri ndani ya Sauti, anaamini ni ishara ya jamii ya mfumo dume ambayo wanaume wanaweza kupata mbali na kufanya mambo yale yale ambayo wanawake wanalengwa.

Walakini, Mallika alikiri kwamba mambo yameendelea na kwamba "uchi wa mbele" unachukuliwa kuwa wa kisanii katika filamu zingine siku hizi.

Kwa nini alikuwa amelengwa kufanya maonyesho kama haya, na kamwe sio nyota zake za kiume, Mallika aliiambia Maisha ya Bollywood:

“Ndivyo ilivyo mfumo dume.

"Daima ni wanawake ambao wanalengwa kila wakati, sio wanaume.

“Sio India tu, bali ni kote ulimwenguni. Wanaume huenda mbali na kila kitu, wanaweza kutoka na kila kitu, ni kama wao (wale wanaolenga) wanalaumu mwanamke kwa kila kitu.

"Sijui ni kwanini, lakini zaidi nchini India, nahisi. Nadhani pia jamii haikuibuka, watu wangefikiria tofauti.

"Isitoshe, media haikuunga mkono pazia kama hizo mapema, sehemu fulani ya media."

Mallika aliendelea kusema kuwa nyakati zimebadilika, na vyombo vya habari vikiwa msaada zaidi kwa wanawake.

Aliongeza: "Lakini sasa, vyombo vya habari vinasaidia sana, haswa kwa wanawake, na hata jamii imebadilika.

"Waigizaji sasa wanafanya uchi wa mbele na inakubaliwa, inachukuliwa kuwa ya kisanii sana."

Mallika Sherawat alikuwa amezungumza hapo awali juu ya kulengwa, akikumbuka kwamba aliwahi kufafanuliwa kama "ponografia" na media na aliitwa "mwanamke aliyeanguka".

Alidai pia kwamba alikuwa "akionewa" nje ya nchi baada ya kulengwa na sehemu fulani ya media, haswa wanawake.

Mallika alikuwa amesema: "Sehemu fulani ya vyombo vya habari ilikuwa sana… Walininyanyasa na kunitesa.

“Na hiyo ilinisumbua sana, kwa sababu wengi wao walikuwa wanawake.

“Wanaume hawajawahi kuwa na shida na mimi. Wanaume wamenithamini kila wakati.

“Na sikuweza kuelewa ni kwanini wanawake hawa wananipinga sana, na ni mbaya kwangu.

“Na hiyo ilinifanya niondoke nchini kwa muda kwa sababu nilitaka kupumzika.

"Lakini leo wananikubali zaidi, na wananipenda zaidi, jambo ambalo ninafurahi sana."

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unapendelea Smartphone ipi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...