Washawishi wa Babies wa Kiume hufunua Hatari za Upendeleo wa Jinsia

Babies na bidhaa za urembo kwa wanaume zinakua katika umaarufu lakini kuna hatari ya upendeleo wa kijinsia. Wanaume wa ushawishi wa babies wanajadili.

Vishawishi vya Babies wa Kiume hufunua Hatari za Upendeleo wa Kijinsia f

"kuna unyanyapaa mwingi karibu nayo."

Washawishi wa mapambo ya kiume wanatoa yaliyomo ambayo huvunja ubaguzi karibu na wanaume na mapambo, hata hivyo, kuna hatari kwa suala la upendeleo wa kijinsia.

Kwa karne nyingi, mapambo yamekuwa hasa kwa wanawake na wasichana, lakini kadri muda unavyozidi kwenda, mwiko wa wanaume na vipodozi vinaonekana kutokuwa maarufu.

Mshawishi mmoja ni Prateek Monga mwenyeji wa Bengaluru.

Inajulikana zaidi kama Jua, akaunti yake ya Instagram ina mafunzo ya mapambo kwa wanaume.

Yeye ni mmoja wa washawishi wengi wa kiume jijini, ambao wanabadilisha mazungumzo kujumuisha mada kuhusu wanaume na mapambo.

Licha ya kuzungumza juu yake, Sunny anajua hatari na kejeli inayoweza kutokea.

Alielezea: "Kwa shina, nilikuwa nikifanya mapambo yangu na kila mtu alikuwa akiniuliza juu yake.

"Lakini sikuwahi kuiweka nje kwenye media yangu ya kijamii kwa sababu kuna unyanyapaa mwingi karibu nayo."

Mnamo Septemba 2020, aliweka mafunzo yake ya kwanza ya mapambo na tangu wakati huo, hajaangalia nyuma.

"Ijapokuwa video yangu ya kwanza ya kutengeneza ilisambaa na maoni zaidi ya milioni 18, maoni yalichanganywa.

"Kuna hatari ya wewe kukanyagwa au ukageuka kuwa meme."

Wakati wanaume zaidi wako tayari kushiriki vidokezo kama hivyo vya urembo, kuunda yaliyomo kuvunja maoni ya zamani ya karne sio rahisi.

Wakati mwingine, Jua hupata shida kushirikiana na wanaume.

Badala yake, huwafanya wanawake wafanye naye kazi. Hii inashinda kusudi la juhudi zake.

Mshawishi mwingine wa urembo anayeitwa Naved Qureshi alielezea kuwa hapo awali, kulikuwa na bidhaa yoyote ya utengenezaji wa wanaume.

Alisema: “Nilikulia wakati ambapo kivumishi 'mrembo' hakiwezi kutumiwa kwa wanaume.

"Na bidhaa za kujitayarisha kwa wanaume zilipoletwa, iliidhinishwa zaidi na waigizaji wakubwa kama Shah Rukh Khan kwa kupata umaarufu."

Alisema kuwa watu bado wanahusisha utamaduni na utunzaji wa ngozi na tabia za kike.

Aliongeza "Ngozi ni ngozi, bila kujali jinsia.

"Wakati tu unakubali ukweli juu ya utunzaji wa ngozi, maoni yanaelekezwa kwa ujinsia wako."

Kulingana na mfano Siddharth Gothwal, kuna mjadala zaidi juu ya afya ya akili ya wanaume.

Alifafanua kwamba ikiwa mapambo yanaathiri vyema afya ya akili ya mtu, wanapaswa kuendelea nayo na watu zaidi wanapaswa kuikubali.

Alisema: "Chochote unachopenda kufanya ni nzuri kwa afya yako ya akili, ikiwa upodozi unakuweka kwa amani, basi kwanini usifanye hivyo.

"Wanaume pia wanapenda kujitengeneza na ni wakati wa watu kukubali."

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."