Malaika Arora anasema 'Nafasi ya Pili katika Upendo' bado ni mwiko nchini India

Wakati wa kuzungumza juu ya uhusiano wake na Arjun Kapoor, Malaika Arora alisema kuwa kuwa na "nafasi ya pili kwa upendo" bado ni mwiko nchini India.

Malaika Arora anasema 'Nafasi ya Pili katika Upendo' bado ni Mwiko nchini India f

"Nadhani suala hilo linahitaji kuangaliwa kwa akili wazi."

Malaika Arora na Arjun Kapoor wamefunguka juu ya uhusiano wao baada ya kuunyamaza kwa muda mrefu.

Sasa mashabiki wanaona wenzi hao wakishirikiana wakati kutoka likizo zao na kutoa maoni kwenye machapisho ya media ya kijamii.

Mashabiki pia wamejiuliza ikiwa harusi kati ya wawili hao itafanyika siku za usoni baadaye uvumi ilianza kuzunguka.

Walakini, wakati uhusiano wao unaonekana kuwa na furaha, imekuwa sio rahisi, haswa kwa Malaika.

Mwigizaji kufunguliwa juu ya uhusiano wake wakati wa mahojiano na kuelezea kuwa kuchukua nafasi ya pili kwenye mapenzi bado inachukuliwa kuwa mwiko nchini India.

Alisema: "Ni mwiko kwa sababu kuna hali nyingi na maswala ambayo yanahitaji kushughulikiwa katika nchi yetu, ingawa nadhani suala hilo linahitaji kutazamwa kwa akili wazi."

Malaika hapo awali alikuwa ameolewa na mwigizaji Arbaaz Khan ambaye ana mtoto wa kiume wa miaka 16. Waliachana mnamo 2017.

Mwigizaji huyo aliongeza:

"Usikivu zaidi (unahitajika), tofauti na kuwa mkali na asiye na huruma na hasi kwa vitu."

“Nadhani ni muhimu kujumuishwa. Ninapozungumza juu ya nafasi za pili, ninafikiria kutumia nafasi nzuri zaidi ya pili. Nadhani kila mtu anapaswa kupewa nafasi ya pili. ”

Malaika Arora anasema 'Nafasi ya Pili katika Upendo' bado ni mwiko nchini India

Kulingana na Filamu za filamu, Malaika Arora pia aliulizwa juu ya maisha yake ya kibinafsi kuchunguzwa lakini aliipuuza na kusema:

“Ni sehemu ya kuwa katika macho ya umma, ya kuwa katika biashara hii. Nadhani mapema unafanya amani nayo, mambo bora yatakufanyia kazi.

"Pia, nahisi sisi sote tunafurahi nayo kwa sasa."

Malaika ni mmoja wa nyota maarufu wa Sauti kwenye mitandao ya kijamii na wafuasi zaidi ya milioni 9.2 kwenye Instagram.

Walakini, lazima akabiliane na watu wanaochukia mkondoni ambao mara nyingi humdharau kwenye uhusiano wake na pengo la umri na Arjun. Pia wanakosoa uchaguzi wake wa mavazi.

Licha ya kudhulumiwa mtandaoni, Malaika alisema kwamba yeye hupuuza tu chuki yoyote anayopokea.

"Hakuna mtu anayepaswa kutoa umuhimu kwa troll, kwa sababu ikiwa utawazingatia wewe unatia mafuta tu.

“Mwisho wa siku, tuna kitu kinachoitwa media ili kutayarisha kila kitu ambacho kinahitaji kuwa huko nje. Sitoi kukanyaga au uzembe umuhimu wowote. ”

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."