Msanii wa Vipodozi Omayr Waqar atoa Notisi ya Kisheria kwa Sana Javed

Msanii wa vipodozi wa Pakistan Omayr Waqar ametoa notisi ya kisheria kwa Sana Javed kupinga notisi yake ya kumharibia jina.

Msanii wa Vipodozi Omayr Waqar atoa Notisi ya Kisheria kwa Sana Javed f

"Nadhani yeye [Manal] anazungumza juu ya nani?"

Msanii wa vipodozi wa Pakistan Omayr Waqar ametoa notisi ya kisheria kwa Sana Javed kujibu notisi ya kashfa aliyomtumia.

Hatua hiyo inajiri muda mfupi baada ya Sana kumpa taarifa Omayr na watu wengine wawili wa kashfa.

Alidai kuwa machapisho yao kwenye mitandao ya kijamii yalimhusu na yalikuwa sehemu ya "kampeni ifaayo ya kumchafua" dhidi yake.

Mzozo ulianza wakati mwanamitindo Manal Saleem aliposhiriki uzoefu wake wa kufanya kazi na mwigizaji asiye na taaluma.

Inapendekezwa kuwa alikuwa anazungumza kuhusu Sana, na kusababisha Wapakistani wengine mifano ya kushiriki uzoefu wao "wa kutisha" wa kufanya kazi pamoja naye.

Omayr alishiriki chapisho lake na kuandika:

"Nadhani yeye [Manal] anazungumza juu ya nani?

"PS ni mtu mmoja tu, sio waigizaji wote wanafanana."

Sana alijibu tuhuma hizo na kuziita "uongo“. Alituma picha za notisi hizo za kisheria lakini katika notisi yake ya kukanusha, timu ya wanasheria ya Omayr Waqar iliita yaliyomo kwenye notisi ya Sana "imetungwa".

https://www.instagram.com/p/CbFgQ4Rt-Mb/?utm_source=ig_web_copy_link

Notisi yake ilisomeka hivi: “Kwamba yaliyomo katika aya ya 2 yamekataliwa kuwa yametungwa.

"Inawasilishwa kwamba hakuna wakati mteja wetu alitaja mteja wako na hana uhusiano wowote na Manal Salem.

"Mteja wetu hakuwa na uhusiano wowote na kile kilichosemwa na Bi Saleem na ukweli kwamba madai ya uwongo yamewekwa kwa mteja wetu inaonyesha kuwa mteja wako amefikiria hivyo bila ushahidi wowote au uthibitisho wa hiyo hiyo mitandao ya kijamii ya wateja wetu. chapisho lililengwa kwake.

"Zaidi ya hayo, mteja wetu ni msanii anayejulikana na anayetafutwa sana, jambo ambalo linajulikana kwa mteja wako na kwa hivyo hakuna haja ya mteja wetu kutafuta utangazaji na kwa hivyo, madai yote ya kipuuzi yanakanushwa kuwa sio sahihi na sio sahihi."

Omayr pia alikanusha kumkashifu Sana Javed.

"Ni ukweli ulio wazi kwamba mitandao yote ya kijamii imejaa hadithi kuhusu mteja wako na tabia yake kwa ujumla, ambayo haina uhusiano wowote na mteja wetu na kwa hivyo notisi hii sio chochote bali ni jaribio dhaifu la kunyanyasa na kulazimisha mteja asitumie uhuru wake wa kujieleza uliohakikishwa kwake chini ya Katiba ya Jamhuri ya Kiislamu ya Pakistan.”

Notisi hiyo iliendelea kuita madai ya kukashifiwa kwa Sana kuwa ni jaribio la kumnyanyasa msanii huyo wa makeup.

"Mteja wetu hakuwahi kutaja au kutamka jina la mteja wako kwenye mtandao wowote wa kijamii na dhana tu kwamba machapisho yake kwenye mitandao ya kijamii yalilengwa kwa mteja wako si lolote bali ni jaribio la kumnyanyasa mteja wetu.

"Bila shaka, mlipuko wa jumla wa tabia ya mteja wako kwenye mitandao ya kijamii unapendekeza kwamba notisi hii ni jaribio dhaifu la kuokoa kiburi."

Notisi hiyo ilimtaka Sana Javed kufuta notisi yake na ajizuie kuchukua hatua zaidi dhidi ya Omayr Waqar.

"Bila ya kuongeza, mteja wetu pia atatetea madai yoyote ya kipuuzi yanayoletwa dhidi yake na mteja wako kupitia mashahidi na ushahidi unaojulikana kwa mteja wako."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni sawa kutoa mimba kwa 'izzat' au heshima?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...