Mahira Khan anazungumza dhidi ya Umati Wasiotawaliwa huko Quetta

Mahira Khan hivi majuzi alihudhuria hafla huko Quetta ambapo alikabiliwa na tabia mbaya kutoka kwa umati. Alitoa taarifa kuhusu tukio hilo.

Mahira Khan anazungumza dhidi ya Umati Wasiotawaliwa huko Quetta f

"Inaweka mfano mbaya. Haikubaliki."

Mahira Khan alialikwa hivi majuzi kwenye hafla iliyoandaliwa na Baraza la Sanaa Karachi huko Quetta.

Wakati wa mwingiliano wake na watazamaji, mtu fulani alimrushia kitu.

Mahira Khan alishughulikia hali hiyo kwa utulivu, akisema: "Hii sio sawa."

Baada ya kuangalia huku na huku ili kuona ni kitu gani, Mahira alianza tena mazungumzo yake na hata kueleza nia yake ya kufanya kazi kwenye mradi wa filamu wa Balochistan.

Kufuatia tukio hilo, Mahira Khan alisema:

"Kilichotokea kwenye hafla hiyo hakikuwa na maana.

"Hakuna mtu anayepaswa kufikiria kuwa ni sawa kurusha kitu jukwaani, hata ikiwa ni ua lililofunikwa kwenye ndege ya karatasi.

"Inaweka mfano mbaya. Haikubaliki. Kuna nyakati huwa naogopa, si kwa ajili yangu tu, bali na kwa wengine ambao huenda wamenaswa katika hali kama ya umati.

"Lakini nisikilizeni - Tulipokuwa njiani kurudi mtu alisema, 'Baada ya hili, hatutakuwa na tukio hapa'. Sikukubali kabisa. Hilo si suluhu.

"Hapa palikuwa na umati wa watu 10,000 au zaidi ambao walikuwa wakionyesha upendo na msisimko wao - jinsi wanavyojua zaidi.

“Kwa sababu niliweza kuwaona niliona hawakujua jinsi ya kuzuia/kuonyesha msisimko wao. Yeyote yule mkosaji alikuwa, alikuwa 1 kati ya 10,000.

"Labda ningeamka na kuondoka, labda umati wa watu ungeweza kuchunguzwa, labda nisingewekwa papo hapo.. wengi wangeweza kuwa nao."

"Ninachohisi sana ni hiki - TUNAHITAJI matukio zaidi kama haya katika miji zaidi ya Pakistan.

“Kadiri unavyozidi kufichuliwa ndivyo unavyozidi kufahamu na kuelimika. Ifanye iwe ya kawaida. Na kuona nini kinatokea.

"Watu, miji, utamaduni wetu, uelewa wetu wa kila mmoja (ambao haupo), umoja (ambao haupo zaidi) ... yote yatastawi!

"Nilikutana na watu wa kushangaza zaidi. Tuliketi pamoja chini ya anga zuri la Quetta, tukala chakula kitamu huku tukishiriki hadithi, tukacheka na kupanga mipango ya ziara yangu inayofuata. Narudi nikiwa nimetajirishwa.

“Nakupenda Quetta. Asante kwa upendo wa ajabu."

Mashabiki wa Mahira Khan walimsifu kwa kushughulikia hali hiyo kwa subira na neema.

Walishutumu tabia ya umati, wakiitaja kuwa kitendo cha aibu.

 

 
 
 
 
 
Tazama chapisho hili kwenye Instagram
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

 

Chapisho lililoshirikiwa na Mahira Khan (@mahirahkhan)

Mashabiki pia walipendekeza kuwa Mahira Khan aepuke kuhudhuria hafla hizo za umma siku zijazo ili kuepusha matukio kama hayo.

Mwigizaji wa Kipakistani Laila Wasti alisema: “Fadhili na unyenyekevu wako ndio sababu Mwenyezi Mungu Mtukufu amekubariki. Endelea kuwa mnyenyekevu na kupendwa.”

Mtumiaji aliandika:

"Hakupaswa kutembelea. Ni moja wapo ya sehemu zisizo salama kutembelea, zilizojaa TikTokers na watu wakorofi.

Mwingine akasema: “Awwww hii ni nzuri sana. Na uko sawa tunahitaji hafla kama hizi zaidi huko Quetta ili watu waweze kuhalalisha kukutana na aina kama hizi za watu mashuhuri nk.

"Kwa hivyo basi wangejua jinsi ya kuishi katika hafla kama hizi na watu kama hao. Tunasikitika kwa tabia kama hiyo. Haikubaliki kabisa.”

Mmoja alisema: “Ni jibu linalofaa kama nini. Hakuna mchezo wa kuigiza, ukweli tu ... kama kawaida, unatikisa."

Mwingine alisifu: “Mpende kwa kuwa na mtazamo chanya.”

Mmoja alisema: "Hivi ndivyo unavyoshughulikia hali kwa neema."



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Elimu ya Jinsia Inapaswa Kuzingatia Utamaduni?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...