Mahira Khan anasema "Sidhani Hivyo" kufanya kazi katika Bollywood

Mwigizaji wa Kipakistani Mahira Khan alifichua kuwa hatafikiria kufanya kazi tena Bollywood kutokana na uhusiano mbaya wa India na Pakistan.

Mahira Khan anasema Sifikirii Hivyo Kufanya Kazi katika Sauti - f

"Je, filamu lazima iwe na SRK au mtu mwingine yeyote?"

Mwigizaji maarufu wa Pakistani Mahira Khan alionekana kwenye mahojiano ambapo aliulizwa swali kubwa kuhusu kufanya kazi tena katika Bollywood. 

Mahira alishangaa kwa nini swali hili linaendelea kuulizwa. Walakini, gazeti la Fuschia Gup Shup mtangazaji wa kipindi, Rabia Mughni, alisita kupata jibu.

Baada ya kufanya kazi siku za nyuma kinyume na Shah Rukh Khan katika blockbuster ya Bollywood raees (2017), ana kumbukumbu nzuri za kufanya filamu hiyo.

Filamu hiyo ilimpandisha daraja Mahira Khan miongoni mwa mashabiki wa Bollywood na India wakati huo akiigiza nafasi ya Aasiya, ambaye anakuwa mke wa SRK movie.

Katika mahojiano, anakumbuka jinsi alivyoenda peke yake Mumbai kufanya sinema.

“Nilikuwa peke yangu pale.

"Huo ulikuwa wakati wa upweke sana huko Mumbai."

Wakati huo alifikiri kuwa alikuwa jasiri na hakuchukua mtu yeyote pamoja naye lakini kwa kukatisha tamaa, anasema hakuwahi kufanikiwa kuchukua picha zozote kwenye seti.

"Natamani ningekuwa na. Sikupiga hata picha moja.”

Mahira Khan anasema Sifikirii Hivyo Kufanya Kazi katika Sauti - pekee

Hata hivyo, baada ya kufanya filamu hiyo, alijigamba 'kushiriki' SRK na marafiki zake wa karibu, akisema:

"Wao [upande wa SRK] wangefikiria kwa kejeli ni marafiki wangapi wa Mahira wanakuja hapa kwa ajili ya kukutana na kusalimiana.

“Unajua nilichukua marafiki zangu wote wa karibu! Walikutana na Shahrukh. 

“Insiya, Naroo, Sana, Feeha… Kila mtu kwa nyakati tofauti.

"Walikuwa wamekuja kwa muda kidogo. Yeye sio wangu tu, ni wa kila mtu!

“Kwa hiyo, yeyote niliyeweza kumchukua ili kukutana na kaka yangu, nilifanya hivyo!”

Lakini kwa vile, uhusiano kati ya India na Pakistani umedorora, kufanya kazi katika Bollywood kwa nyota wa Pakistani haiwezekani na kinyume chake.

Iliongoza kwa Gup Shup mtangazaji wa kipindi akibonyeza swali, la Mahira kufanya kazi tena katika Bollywood, na SRK.

Mahira alijibu swali kwa swali.

"Je, filamu lazima iwe na SRK au na mtu mwingine yeyote?"

Kisha akapewa fursa ya kuwa mradi wowote wa Bollywood ambao alijibu:

"Sidhani hivyo."

Walakini, ikiwa filamu hiyo itakuwa na SRK, Mahira alisema, "bila shaka", angezingatia.

Ili kutafakari hali ya Pakistan/India Mahira Khan kisha akatoa mfano unaohusiana na televisheni au mfululizo na vipindi vya OTT.

“Unajua hizi series zinazoonyeshwa.

"Sehemu ya kushangaza kuhusiana na hii ni ikiwa nitafanya promosheni kwa chaneli ya Kihindi. sijui nini kinatokea... 

"Kwa kweli sijui jinsi [India] wako sawa na waigizaji wengine wote na waigizaji wanaofanya kazi katika vipindi vyao vya televisheni na mfululizo lakini sio mimi.

"Kila kitu kinalipuka huko [India]. Kisha hali hiyo hiyo hutokea hapa [Pakistani].”

"Kwa hivyo, kwa kweli sijui la kufanya ...

"Ikiwa nataka kufanya kitu tofauti. Hilo linafanyika upande huo [India], ingawa tunafanikiwa.

"Lakini chaneli ya Kihindi inanunua unaona. Na hapo ndipo pia naona inachanganya sana.

"Ikiwa unafikiria juu yake. Ikiwa tunataka kutengeneza aina tofauti za maudhui, sawa, ikiwa tunataka kutoa maudhui ya ujasiri au maudhui ambayo ni matakwa ya mkurugenzi au mwigizaji…

"Tunatengeneza maudhui haya kwa ajili ya nani? Tunatengeneza kwa majukwaa ya Kihindi.

"Inasikitisha sana lakini ni sawa na nzuri pia. Nilifikiri Churails ilikuwa kubwa na Ek Jhoothi ​​Love Story.

"Lakini natamani tungekuwa tumeunda jukwaa hapa [Pakistani]. Hili ni jambo ambalo tunapaswa kufikiria."

"Filamu zetu haziwezi kuonyeshwa huko [India] lakini waigizaji wetu wanaweza kuwa kwenye majukwaa yao. Mfululizo wetu unaweza kuwa kwenye majukwaa yao. Kwa hiyo, haina maana.

"Kwangu mimi, ninahisi kama siwezi kufanya chochote hapo au kufanya vitu kama hivyo hapa."

"Ni jambo gumu sana kwangu."

Mahira anaendelea kutafakari jinsi ubunifu na uhuru wa kujieleza unavyoweza kuchochewa na miradi hiyo mbadala ambayo iko mbali na ilivyozoeleka.

Kwa hivyo, inabakia kuonekana ikiwa mambo yatabadilika kuruhusu ubunifu huo kukuzwa kati ya nchi hizo mbili kwa mara nyingine tena katika uwanja wa utengenezaji wa filamu.



Nazhat ni mwanamke kabambe wa 'Desi' anayevutiwa na habari na mtindo wa maisha. Kama mwandishi aliye na ustadi wa uandishi wa habari, anaamini kabisa kaulimbiu "uwekezaji katika maarifa hulipa masilahi bora," na Benjamin Franklin.

Picha kwa hisani ya Jarida la YouTube Fuschia





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unatumia Mafuta Gani ya kupikia?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...