Mahira Khan na Humayun Saeed kuungana tena katika 'Love Guru'

Mahira Khan na Humayun Saeed wako tayari kushiriki skrini baada ya miaka tisa katika 'Love Guru'. Mashabiki wanasubiri kwa hamu kutolewa kwa filamu hiyo.

Mahira Khan na Humayun Saeed kuungana tena katika 'Love Guru' f

"Hakuna anayefanya vizuri zaidi kuliko wao."

Humayun Saeed na Mahira Khan wataungana tena kwenye skrini, wakati huu katika filamu Upendo Guru.

Ni mradi unaotarajiwa sana na Filamu za ARY ambao uko tayari kuleta athari kubwa kwenye sinema ya Pakistani.

Kujivunia waigizaji waliojazwa na nyota na kutoa msisimko mkubwa, Upendo Guru imewekwa ili kuvutia hadhira kwa burudani yake ya kipekee.

Mashabiki wamefurahishwa sana na tangazo hili kwa sababu ya nyota zao zinazopendwa.

Mradi huo uko katika awamu yake ya kwanza ya utayarishaji wa filamu huko Karachi na unaungwa mkono na timu ya wataalamu wa tasnia waliobobea.

Fikra mbunifu nyuma ya hadithi ya Upendo Guru ni Vasay Chaudhry.

Yeye ni mwigizaji anayesifiwa sana, mkurugenzi na mwandishi anayejulikana kwa kuunda masimulizi ya busara na ya kuvutia.

Kuongoza mwelekeo wa Upendo Guru ni mkurugenzi mwenye maono, Nadeem Baig.

Ushirikiano wake wa zamani na Humayun Saeed na Vasay Chaudhry kwenye miradi kama Jawani Phir Nahi Ani ni muhimu katika sinema.

Filamu hiyo kwa sasa iko katika mikono yenye uwezo wa timu ambayo ina rekodi ya kutoa tajriba za kukumbukwa za sinema.

Upendo Guru inatayarishwa na ARY Films kwa ushirikiano na Six Sigma Plus.

Ni nyumba ya uzalishaji inayomilikiwa na Humayun Saeed na Shahzad Nasib.

Ushirikiano huu unaimarisha zaidi dhamira ya filamu ya kutoa burudani ya hali ya juu.

Maelezo mahususi kuhusu tarehe ya kutolewa kwa Upendo Guru bado hazijafichuliwa.

Lakini ufichuzi wa utayarishaji wake tayari umezua msisimko ndani ya jumuiya ya filamu na mashabiki.

Zaidi ya hayo, muunganisho wa skrini wa Humayun Saeed na Mahira Khan unaongeza matarajio.

Wawili hao waliigiza pamoja katika filamu ya 2015 Bin Roye.

Watazamaji wanasubiri kwa hamu uchawi wa kemia na sinema ambao nyota hao wawili wanatarajiwa kuleta majukumu yao katika Upendo Guru.

Shabiki alionyesha msisimko wao: “Mwishowe! Humayun na Mahira wamerejea kwenye skrini pamoja. Hakuna anayefanya vizuri zaidi kuliko wao."

Mwingine alisema: "Nimefurahishwa sana na sinema hii. Ninajua tayari itakuwa hit.

"Waigizaji, watayarishaji, na waandishi ni kati ya bora zaidi nchini Pakistan."

Mmoja alidai: "Sitawahi kuchoka kuona Mahira na Humayun kwenye skrini pamoja."

Mmoja wao alisema: “Je, wao si wazee sana kuwa mwigizaji wa filamu? Acha kizazi kipya kichukue madaraka."

Upendo Guru huahidi usimulizi bora wa hadithi na mvuto wa nguvu ya nyota kutengeneza tajriba ya kudumu na ya kukumbukwa ya sinema.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unakubaliana na sheria ya Ndoa ya Mashoga ya Uingereza?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...