Madhu Chopra anazungumza Pengo la Umri la miaka 10 kati ya Priyanka na Nick

Priyanka Chopra na Nick Jonas mara nyingi wanakabiliwa na kuchunguzwa kwa pengo lao la umri wa miaka 10. Mama yake Madhu Chopra ameshiriki mawazo yake juu yake.

Madhu Chopra anazungumza Pengo la Umri la miaka 10 kati ya Priyanka na Nick f

"Mwanaume ni mzuri. Mwanamke ni mzuri."

Madhu Chopra ameshiriki mawazo yake kuhusu pengo la umri kati ya bintiye Priyanka Chopra na Nick Jonas.

Priyanka na Nick wameoana tangu 2018.

Walakini, mara nyingi wamekuwa wakikosolewa kutokana na Priyanka kuwa mzee kwa miaka 10 kuliko mumewe.

Wanandoa wana kushughulikiwa pengo la umri, huku Priyanka akiangazia kwamba hakuna mtu anayeshika kope wakati mume ni mkubwa zaidi kuliko mkewe.

Madhu Chopra sasa ametilia maanani suala hili la ndoa ya bintiye, akisema kuwa pengo la umri halijalishi kwake.

Alisema: “Haijalishi. Mwanaume ni mzuri. Mwanamke ni mzuri. Sijawahi kuona uhusiano wao kwa njia hiyo. Watu wataendelea kulizungumzia.

"Ninasema hivi kwa kila mwanamke anayefanya kazi. Si rahisi kujitengenezea mahali.

"Kwa hivyo, jenga taaluma yako lakini uwe na usawa. Lakini funga kelele zote zinazokuzunguka.”

Madhu aliendelea kufichua kwamba Priyanka hakumwambia kuhusu harusi hiyo.

“Kwa kweli Priyanka hakuniambia chochote. Nilisikia habari zake kwenye TV na kusoma kwenye gazeti kwamba alionekana akiwa na Nick.

"Kisha nikamuuliza [Priyanka], na akasema, 'Hapana Mama, ikiwa kitu kitatokea, nitakuambia'.

“Na nilimuamini kabisa.

"Kisha baada ya muda, aliniambia kwamba alikuwa anakuja India kwa siku chache kwa kazi. 'Kwa hiyo, Nick anataka kujua, kama anaweza pia kuja pamoja?' Niliuliza 'Atafanya nini India? Je, anakuja hapa kusafiri?'

"Aliniambia kuwa atakuwa akitengeneza wimbo wake, na atakuwa nje kwa kazi yake."

Akifichua kwamba Nick aliomba ruhusa ya kumuoa Priyanka, Madhu alisema:

“Kisha wale wawili wakaja. Nick alikuwa mtulivu sana na mwenye bidii, kwa hivyo sikuwahi kuwa na mwelekeo hata kidogo kwamba kitu kilikuwa kikiendelea.

"Hawakuwahi kuwa na tabia ambayo kitu kilikuwa kikiendelea kati yao."

“Kisha siku moja, Nick akasema alitaka kunipeleka nje kwa chakula cha mchana.

“Kwa hiyo, pale aliniuliza ni mwanaume wa aina gani nataka kwa Priyanka. Nilimwambia orodha yangu ya ukaguzi. Kisha akanishika mkono na kusema 'Mimi ndiye mtu huyo. Je, ninaweza kuwa mtu huyo? Na ninakuahidi kwamba hakuna boksi moja kati ya hizi litakalobaki bila kutiwa alama'.

“Nilishangaa sana na sikujitayarisha. Lakini nilifurahi sana kwa sababu nilipata maoni kwamba yeye ni thabiti. nilikuwa na furaha.”



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unataka kumwona Zayn Malik akifanya kazi na nani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...