Madam Sir anakabiliwa na Chaguo Mgumu huku 'Uhalifu wa Delhi' ukirejea

Msimu wa pili wa 'Uhalifu wa Delhi' umekaribia na Madam Sir wa Shefali Shah anakabiliwa na chaguzi ngumu.

Madam Sir anakabiliwa na Chaguo Mgumu kwani 'Uhalifu wa Delhi' unarudi f

"Kama mwigizaji, inatimiza majukumu kama haya."

Msimu wa pili wa nyimbo za kusisimua za Netflix Uhalifu wa Delhi iko tayari kutolewa hivi karibuni na trela rasmi imetolewa.

Shefali Shah anarejea kama DCP Vartika Chaturvedi, almaarufu 'Madam Sir', akiongoza uchunguzi mwingine muhimu.

Wakati huu, yeye na timu yake wanafuatilia genge la wauaji ambao wanalenga na kuwaua kikatili wazee wa Delhi.

Katika trela, DCP Chaturvedi anaiambia timu yake:

"Ni jambo ambalo hautawahi kuona katika kazi yako yote ya polisi."

Polisi wanafuata mkondo na kuwakamata washukiwa wengi, lakini mauaji yanaendelea. Trela ​​inaisha na DCP Chaturvedi akimnyooshea mtu bunduki.

Mbali na uchunguzi huo, polisi wanakabiliwa na uhaba wa wafanyakazi na ongezeko la jumla la uhalifu.

Uhalifu wa Delhi inaongozwa na matukio ya kweli na inaongozwa na Tanuj Chopra.

Tanuj alisema: "Msimu huu unachunguza kanuni za maadili za Polisi wa Delhi.

"DCP Vartika Chaturvedi na timu wamebadilika kutoka msimu uliopita.

"Tutawaona wakipima chaguzi nyingi ngumu ... iwe za kitaratibu au za kihemko."

Shefali alisema: "Ninapenda kila mhusika ambaye nimecheza lakini DCP Vartika Chaturvedi atakuwa wa kipekee sana kila wakati.

"Na ninajivunia jukumu na Uhalifu wa Delhi kama onyesho. Ni favorite yangu. Na yeye pia.

"Kama mwigizaji, inatimiza majukumu kama haya.

"Msimu huu, watazamaji wataona upande wa kibinadamu na hatari wa maafisa hawa wa polisi wenye uzoefu. Naweza kusema hivi kwa fahari, Uhalifu wa Delhi ni onyesho la shauku yetu ya kusimulia hadithi na ufundi na hatuwezi kungoja watazamaji kuitazama.”

Wakijibu trela, mashabiki walikuwa wakisubiri mfululizo mpya kwa hamu.

Mtu mmoja alisema: "Mfululizo huu" (Uhalifu wa Delhi) msimu wa 1 ulikuwa wa kustaajabisha, mzuri na bora, sasa umerudi na msimu wa 2, basi hakika niko juu kwa hili tena.

"Jambo bora zaidi kuhusu onyesho hili lilikuwa na hadithi nzuri, na (ilikuwa) na taswira halisi ya ukweli ambayo inaleta athari kubwa.

"Maonyesho ya waigizaji wote ni ya asili na ya kuvutia, haswa Shefali Shah.

"Script, mwelekeo, uigizaji, muziki na sinema ni ya hali ya juu tu!!! Nimefurahiya msimu wa 2 !!! ”…

Mwingine aliandika: "Shefali (Shah) na Rasika (Dugal) - ushirikiano wa ajabu. Uhalifu wa Delhi msimu wa 1 na sasa msimu wa 2. Nitaenda kuitazama.”

Kipindi hicho pia kina Rajesh Tailang, Adil Hussain, Rasika Dugal, na Gopal Datt, miongoni mwa wengine.

Msururu wa kwanza ulitokana na uchunguzi wa Polisi wa Delhi wa ubakaji wa 2012 wa kundi la Delhi.

Uhalifu wa Delhi ikawa mfululizo wa kwanza wa wavuti wa India kushinda Emmy ya Kimataifa.

Msimu wa pili utatolewa mnamo Agosti 26, 2022.

Tazama Trailer kwa Uhalifu wa Delhi msimu 2

video
cheza-mviringo-kujaza

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unafikiri ngono ya mtandao ni ngono halisi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...