Shannon Singh wa Kisiwa cha Upendo alikanyaga Picha za OnlyFans

Shannon Singh anayeshindana na Kisiwa cha Upendo amefunua kwamba alifanyiwa picha kali kwenye picha za OnlyFans.

Shannon Singh wa Kisiwa cha Upendo alikanyaga Picha za OnlyFans f

"wewe ni aibu, wewe ni af *** ing s ** t"

Shannon Singh amewekwa kuingia Upendo Kisiwa 2021 lakini mtindo wa zamani wa kupendeza alifunua kuwa amekabiliwa na kukanyaga kwa kutisha juu ya picha za OnlyFans.

Kijana wa miaka 22 kutoka Fife, Scotland amezungumza waziwazi juu ya siku zake za kupendeza, ambazo ni pamoja na kuchapisha picha zisizo na kichwa kwenye OnlyFans.

OnlyFans ni huduma ya usajili wa yaliyomo ambayo inaruhusu waundaji wa bidhaa kupata pesa kutoka kwa watumiaji wanaojiunga na yaliyomo.

Jukwaa limetumiwa na mifano mingi ya kupendeza, kuchaji ada ya usajili kwa yaliyomo juu na uchi.

Shannon Singh aliunda yafuatayo kwenye OnlyFans lakini sasa, yeye ni DJ na anatiririsha michezo ya video kwenye Twitch.

Licha ya umaarufu wake mkondoni, amepata kukanyagwa kikatili.

Shannon Singh wa Kisiwa cha Upendo alikanyaga Picha za OnlyFans

Kwenye Mtandao wa Asia wa BBC Wasichana Wa Brown Fanya Pia podcast, Shannon alifunguka juu ya dhuluma aliyopata.

Alifunua: "Ninapata s *** nyingi kutoka kwa wavulana wa Asia.

"Wakuu wangu wamejaa ujumbe kama," wewe ni aibu, uko af *** ing s ** t ',' toa Singh nje ya jina lako '.

"Ninapata chuki, niamini."

Shannon aliongezea: "Ninapuuza, hainisumbui. Mimi ni kama, wewe ni mtu mdogo mwenye hasira. ”

Walakini, alikiri kwamba wakati mwingine, yeye hujibu ujumbe wa chuki.

Alisema: "Wakati mwingine ninauma ikiwa nitaamka nikiwa na hali mbaya."

Shannon alifunua kwamba alilazimika kufuta ukurasa wake wa OnlyFans baada ya kukutana na uzi wa Reddit ambapo watu walikuwa wakiongea juu ya kuvuja kwao.

Mtumiaji mmoja aliandika: "Vunja yaliyomo ndani yake."

Shannon alirudisha nyuma: "Uvujishe yaliyomo? Wewe ni f ***** g GROSS. Lipeni, ninyi weirdos. ”

Shannon sasa amegeukia mtindo wa kibiashara zaidi wa modeli, akienda kwa Instagram mara kwa mara ambapo anaonekana katika nguo za ndani na bikini.

Licha ya chuki, Shannon Singh anaamini kuwa yaliyomo yanawezesha, haswa kama mwanamke wa Uingereza Kusini mwa Asia.

Alifunua:

"Ninapata wasichana wengi wa kahawia wakinitumia ujumbe kama 'babe, wewe ni msukumo kama huu'."

"Ikiwa ninaweza kusafisha njia nitaandaa njia."

Shannon Singh wa Kisiwa cha Upendo alikanyaga Picha za OnlyFans 2

Alifunua pia kuwa wazazi wake wote walikuwa wakimuunga mkono na mfano wake wa kupendeza.

Shannon alikumbuka: "Mama yangu alikuwa kama" unapaswa kufanya uzuri, unapaswa kufanya ukurasa wa tatu '.

"Alinipiga picha ambazo hazikuwa na kichwa na tukazipeleka kwa wakala wa London na nikasainiwa ndani ya dakika 11.

“Haikunisumbua kamwe, nadhani nimekuwa nikijiamini sana na mwili wangu. Boobs ni boobs tu, kwa kweli sipati hoo-ha kubwa nao.

“Labda ninahukumiwa sana. Mama na baba yangu hawajawahi kulishughulikia. ”

Shannon hapo awali alifunguka juu ya maisha yake ya faragha, akikiri kwamba anafanya mapenzi mara nane kwa siku.

Alikuwa amesema: "Ninafanya ngono sana, ninafanya ngono kama mara nane kwa siku.

“Sio kila siku lakini nina ngono nyingi. Ninafanya ngono sana.

“Nilifanya mapenzi asubuhi ya jana, kisha chooni, halafu mchana.

"Ninapenda sana kuwa mkali na mgumu. Ninaipenda mbaya na napenda ngono ya asubuhi. Ninaipenda. ”

Shannon ataonekana katika Upendo Kisiwa wakati kipindi kinazinduliwa mnamo Juni 28, 2021, saa 9 jioni kwenye ITV 2.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."