Shannon Singh wa Kisiwa cha Upendo anapokea Unyanyasaji wa kibaguzi

Mbele ya msimamo wake kwenye onyesho la ukweli "Kisiwa cha Upendo", mshindani Shannon Singh alifunua kwamba alifanyiwa unyanyasaji mbaya wa kibaguzi.

Shannon Singh anapokea Unyanyasaji wa kibaguzi f

"Nina siku wakati ninaamka kitandani na kusoma kitu"

Shannon Singh amefunguka juu ya kunyanyaswa kwa rangi siku chache kabla ya kuanza kwake Upendo Kisiwa.

Mwanamitindo huyo wa zamani wa Uskoti alisema alipata unyanyasaji wa kibaguzi wakati alikuwa mwenyeji wa mkondo wa moja kwa moja ili kukuza kuonekana kwake kwenye onyesho la ukweli.

Kijana huyo wa miaka 22 alisema alitumwa kejeli mbaya kwenye mitandao ya kijamii.

Shannon alisema: "Nilifanya mtiririko wa moja kwa moja kwenye media ya kijamii na nikakanyagwa - kuitwa matamshi ya kibaguzi na vitu vingi.

“Mitandao ya kijamii imewapa watu sauti na sio lazima iwe nzuri.

“Wakati mwingine nitanyanyuka kitandani na kuwa na hali nzuri na sitakubali kuniathiri.

"Lakini ni wazi kuwa nina siku wakati ninaamka kitandani na kusoma kitu na ninataka kujibu."

Shannon Singh anapokea Unyanyasaji wa kibaguzi

Licha ya unyanyasaji, Shannon anaamini uzoefu wake wa mtandao trolling itamaanisha kuwa ataweza kukabiliana na kuzorota yoyote juu ya kuonekana kwake.

Shannon aliendelea: "Tayari nina ngozi nene kulingana na kile watu wanasema.

"Hiyo haimaanishi kusema haitanifikia wakati mwingine.

“Lakini nina mfumo bora zaidi wa msaada karibu nami.

"Nilijifunza kuchagua vita vyangu na kugundua kuwa kila mtu atakuwa na maoni juu yako."

Upendo Kisiwa washindani wanalengwa mkondoni mara kwa mara hivi kwamba ITV imelazimika kuanzisha mafunzo ya media ya kijamii.

Kipindi maarufu cha ukweli wa urafiki wa uchumba kimeona nyakati zilizokadiriwa X na Shannon Singh amekataa kukataa kufanya ngono kwenye Runinga.

Alisema: "Nina shauku kubwa ya ngono wakati nina mpenzi, nadhani ni afya.

"Sina wasiwasi juu ya kufanya hivyo [kufanya ngono] kwenye Runinga.

“Mimi sio msichana wa jadi wa Kihindi. Mimi ni msichana mrembo na hakuna wengi ambao ni Wahindi.

“Ninataka kuwawezesha wasichana wa Kihindi. Tuko 2021, tunaweza kumiliki ujinsia wetu, tunaweza kumiliki miili yetu. ”

Lakini chochote anachofikia, ana msaada wa familia yake.

Shannon Singh anapokea Unyanyasaji wa kibaguzi 2

Kabla ya kuingia kwenye villa ya Majorcan, Shannon alisema:

"Mama yangu na baba yangu walifurahi sana. Nina wazazi wazuri sana wanaounga mkono kila kitu ninachofanya.

"Kwa hivyo ndio, mama yangu alifurahi kwangu na baba yangu anafurahi… wote wamefurahi sana nadhani.

"Nadhani wana wasiwasi kidogo na kihemko, kama mtu yeyote atakavyokuwa, lakini wote wananitia mizizi."

Kwa kujulikana kama mfano wa kupendeza, Shannon anatarajia kudhihirisha wakosoaji wake vibaya kwenye kipindi hicho.

“Watu wanafikiria wasichana wa kupendeza ni wanaume tu, lakini mimi ni kinyume.

"Nataka kuwa marafiki nao kabla hata ya kufikiria juu ya kuwa mpenzi wa kimapenzi."

Mfululizo mpya wa Upendo Kisiwa inazinduliwa mnamo Juni 28, 2021, saa 9 jioni kwenye ITV2.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."