Shannon Singh wa Kisiwa cha Upendo alitupwa kutoka Villa baada ya Siku 2

Shannon Singh, mshindani pekee wa Asia Kusini ya Kisiwa cha Love, amepigwa kura kutoka kwa villa hiyo siku mbili tu baada ya kuingia.

Shannon Singh wa Kisiwa cha Upendo alikanyaga Picha za OnlyFans f

“Muda mfupi sana! Surreal "

Mfano wa zamani wa kupendeza Shannon Singh ametupwa kutoka Upendo Kisiwa villa baada ya siku mbili tu.

Shannon haraka akawa kipenzi cha shabiki baada ya kuingia kwenye villa Jumatatu, Juni 28, 2021.

Alijiunga haraka na Aaron Francis. Walakini, Chloe Burrows alichagua kumuiba kutoka kwake.

Muda mfupi baadaye, alipokea ujumbe wa maandishi wenye kuumiza moyo kwamba wakati wake katika villa umekwisha.

Mtoto huyo wa miaka 22 alisema kwamba alikuwa "ametokwa na maji" kuondoka villa baada ya masaa 48 tu.

Ni ya kwanza kabisa a Upendo Kisiwa mgombea amewahi kuondoka kwenye onyesho.

Akiongea juu ya kutoka kwake kwa bomu, Shannon alisema:

“Nimemiminika kidogo.

"Je! Unajua ni nini, kati ya wasichana wote, nadhani ni sawa ni mimi kwa sababu sikuwa na uhusiano wowote wa kihemko na wavulana, lakini wasichana wote walikuwa na vitu vidogo vidogo (vinavyoendelea).

"Gumzo langu la kikundi litaitwa 'vipindi vitatu'."

Akihitimisha wakati wake katika Upendo Kisiwa villa, Shannon alisema:

“Muda mfupi sana! Surreal, lakini ni wazi nashukuru sana nimepata fursa hiyo.

"Sitakuja kukasirika, naenda nikishukuru."

Licha ya majibu yake ya neema kwa kuondoka kwake, mashabiki wa Shannon hawakufurahi juu ya kupigwa kutoka kwenye onyesho hivi karibuni.

Wengi walichukua Twitter kuelezea hasira zao kwa jinsi kipindi cha Shannon kilikuwa kifupi, haswa kwani alitumia siku 14 kwa kujitenga kabla ya kuingia.

Tweeting Upendo Kisiwas rasmi Twitter akaunti, mtumiaji mmoja alisema:

"Kwa hivyo karantini ya siku 14 kwenda huko kwa masaa 24 na kubomolewa tu bila sababu. Mzaha.

"Na umepangwa kuwaangalia washindani. Hebu tumaini amerudishwa cos hii ni ladha mbaya.

Shannon Singh wa Kisiwa cha Upendo alitupwa kutoka Villa baada ya Siku 2 f

Mwingine aliandika: "Sidhani kama nimeona mtu mmoja kama jinsi hii mbaya ilifanywa, mjinga sana, anahitaji kuwapa watu nafasi.

"Kutengwa kwa siku 14 bure. Wazalishaji mwaka huu wanahitaji kufutwa kazi. ”

Wa tatu akasema:

“Televisheni ya kikatili na mbaya tu. Fikiria kupitia mchakato mzima kufutwa baada ya siku 2! ”

"Alikuwa na moyo wa kupindukia pia."

Mtumiaji mmoja pia alisema kuwa onyesho tu Mgombea wa Desi ndiye wa kwanza kuondoka villa.

Alisema: "Kwanini uondoe Desi pekee / Asia Kusini? Isitoshe umma ulimpenda na hakupewa nafasi. ”

Walakini, wengi walihimiza Upendo Kisiwa wazalishaji kuzingatia ustawi wa Shannon baada ya kutoka.

Washiriki wa zamani wakifunua kwamba walikuwa na mapambano ya afya ya akili baada ya onyesho, na wengine hata wakichukua maisha yao, watu wanataka kujua ikiwa Shannon ataangaliwa baada ya kutoka kwake kwenye onyesho.

Mtumiaji mmoja alisema: "Natumai unaangalia ustawi wake, hiyo ilikuwa tabia mbaya sana, hakukuwa na onyo, kama hivyo.

"Hii inakatisha tamaa sana."

Upendo Kisiwa inaendelea saa 9 jioni kwenye ITV2.

Louise ni mhitimu wa Kiingereza na Uandishi na shauku ya kusafiri, kuteleza kwa ski na kucheza piano. Pia ana blogi ya kibinafsi ambayo huisasisha mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuwa mabadiliko unayotaka kuona ulimwenguni."